2 days ago

Channelten

Usalama Wetu Geita

 

3 days ago

Michuzi

Wananchi Ukerewe wapongeza Serikali kwa kasi ya miradi ya umeme

Na Greyson Mwase, Mwanza
Wananchi wa wilaya ya Ukerewe wameipongeza serikali kwa kasi ya miradi ya umeme katika wilaya hiyo, na kuongeza kuwa kukamilika kwa miradi hiyo kutachochea ukuaji wa shughuli za kiuchumi hususan za uvuvi.
Waliyasema hayo katika nyakati tofauti jana katika ziara ya Kamishna Msaidizi- Nishati Jadidifu kutoka Wizara ya Nishati na Madini, Mhandisi Styden Rwebangila pamoja na wataalam kutoka Idara ya Nishati, Wizara ya Nishati na Madini yenye lengo la kujionea hatua...

 

3 days ago

Mwananchi

Mbowe alia na polisi Geita

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amelaani kitendo cha polisi wa Mkoa wa Geita kumshikilia kwa zaidi ya saa tatu Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa alipokuwa njiani kwenda kwenye mkutano wa kampeni za uchaguzi mdogo Kata ya Nkome wilayani Geita juzi.

 

4 days ago

MillardAyo

VIDEO: Alichosema Freeman Mbowe kuhusu Lowassa kushikiliwa na Polisi Geita jana

Mwenyekiti wa chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) Freeman Mbowe leo amekutana na Waandishi wa habari Mwanza na kuzungumza kuhusu Edward Lowassa kushikiliwa na Polisi Geita jana, yote aliyoyasema yapo kwenye hii video hapa chini VIDEO: Ulipitwa na video ya Edward Lowassa alivyochukuliwa na Polisi Geita? tazama kwenye hii video hapa chini kujionea

The post VIDEO: Alichosema Freeman Mbowe kuhusu Lowassa kushikiliwa na Polisi Geita jana appeared first on millardayo.com.

 

4 days ago

Michuzi

POLISI MKOANI GEITA YAKANUSHA UVUMI WA KUMKAMATA LOWASSA

Jeshi la Polisi Mkoani Geita Mponjoli Mwabulambo limekanusha taarifa ya kukamatwa kwa Waziri mkuu mstaafu ambaye pia ni mjumbe wa kamati kuu Taifa ya chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema Mhe. Edward Lowassa.Kufutia taarifa ya kukamatwa kwa Mhe. Lowassa zilizosambaa mitandaoni, Kamanda wa Jeshi la Polisi Mkoani Geita Mponjoli Mwabulambo (pichani) alisema kwamba walimzuia kwa sababu za kiusalama na kwamba walilenga katika suala la ulinzi wa jamii na usalama wa wao wenyewe na si...

 

5 days ago

MillardAyo

Mambo matatu yaliyosemwa na Polisi Geita kuhusu kumkamata Edward Lowassa

Jioni ya January 16 2017 ripoti kutoka Geita kanda ya ziwa zilithibitisha kwamba Waziri mkuu mstaafu Edward Lowassa amekamatwa na Polisi akiwa anakwenda kwenye mkutano wa CHADEMA hukohuko Geita ambapo baada ya kusambaa kwa taarifa hizo na baadae kuachiwa, Polisi Geita imeyasema haya baada ya kuhojiwa na millardayo.com na AyoTV. 1: ‘Hatukumkamata Edward Lowassa bali […]

The post Mambo matatu yaliyosemwa na Polisi Geita kuhusu kumkamata Edward Lowassa appeared first on...

 

5 days ago

Habarileo

Lowassa ashikiliwa Geita kwa mahojiano

JESHI la Polisi Mkoani Geita limesema linamshikilia Waziri Mkuu Mstaafu na Mjumbe wa Kamati Kuuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema, Edward Lowassa kwa mahojiano. Akizungumza na Habarileo Online, Kamanda wa Polisi mkoa wa Geita, Mponjoli Mwabulambo alikiri kumshikilia kiongozi huyo aliyepata kuwa Mgombea wa Urais kwa tiketi ya Chadema aliyeungwa mkono na UKAWA, na kusema kuwa atatoa taarifa kamili baada ya kumaliza mahojiano nae. Taarifa za awali kutoka Geita zinasema kuwa Lowassa...

 

5 days ago

MillardAyo

Baada ya Polisi Geita kupigiwa simu kujua kilichosababisha wamshikilie Lowassa

Kutoka Geita Kanda ya ziwa jioni ya January 16 2017 zimetoka taarifa za mwanasiasa Edward Lowassa kushikiliwa na Polisi baada ya kuingia kwenye mkoa huo. Kamanda wa Polisi Geita baada ya kupigiwa simu na millardayo.com na AyoTV amesema ‘ni kweli ameshikiliwa lakini nipeni muda kidogo kama baada ya saa moja niliweke vizuri kisha ndio niwape […]

The post Baada ya Polisi Geita kupigiwa simu kujua kilichosababisha wamshikilie Lowassa appeared first on millardayo.com.

 

5 days ago

Channelten

Jeshi la Polisi Mkoani Geita limelazimika kutumia mabomu ya machozi kuwatawanya wananchi katika harakati za kumkamata Lowassa

Lowassa

Jeshi la Polisi Mkoani Geita limelazimika kutumia mabomu ya machozi kuwatawanya wananchi, katika harakati za kumkamata Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Mandeleo CHADEMA Bw. Edward Lowassa, aliyekuwa amesimama kwa muda kuwasalimia wananchi katika soko kuu la Geita.

Lowassa alitumia wasaa huo akiwa njiani kuelekea kata ya Nkome wilayani Geita kumnadi mgombea udiwani wa kata hiyo kwenye kampeni za uchaguzi mdogo.

Katika sekeseke hilo baadhi ya waandishi wa habari waliokuwa...

 

5 days ago

Zanzibar 24

Lowassa akamatwa na polisi akiwa Geita

Aliyekuwa mgombea Urais kupitia tiketi ya CHADEMA chini ya mwamvuli wa UKAWA, Mh. Edward Lowassa amekamatwa na polisi akiwa njiani mkoani Geita, na amepelekwa kituo kikuu cha polisi Geita.

Bado haijawekwa wazi sababu za kukamatwa kwake.

The post Lowassa akamatwa na polisi akiwa Geita appeared first on Zanzibar24.

 

5 days ago

MwanaHALISI

Lowassa atiwa mbaroni Geita

EDWARD Lowassa, Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo na aliyewahi kuwa Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania amekamatwa na Jeshi la Polisi mkoani Geita akituhumiwa kufanya mkusanyiko usio halali, anaandika Charles William. Lowassa amekamatwa alasiri ya leo baada ya kukatiza kwa mguu katika eneo stendi ya mabasi Geita, ambapo ...

 

5 days ago

Channelten

Naibu waziri Selemani Jaffo ashtushwa na wizi wa baadhi ya watumishi Geita

Screen Shot 2017-01-16 at 2.45.54 PM

NAIBU waziri Nchi Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za mitaa Selemani Jaffo ameshangazwa na baadhi ya watumishi pamoja na wakuu wa idara katika Halmashauri ya mji wa Geita kutumia fedha zinazoletwa kwa ajili ya Miradi kwa kujenga majengo makubwa Mkoani Mwanza baada ya kuzitumia kwa miradi ya maendeleo.

Ametoa kauli hiyo kwenye ziara yake ya siku moja Mkoani humo ilikuwa na lengo la kukagua Shuguli za maendeleoa na kusikiliza kero za wananchi na kuzitatua.

Jaffo akionekana kukerwa na...

 

6 days ago

Michuzi

ZIARA YA KAMISHNA MSAIDIZI NISHATI, KWENYE MRADI WA UMEME JUA UKEREWE

Kamishna Msaidizi- Nishati Jadidifu kutoka Wizara ya Nishati na Madini, Mhandisi Styden Rwebangila (wa kwanza kulia) pamoja na wataalam kutoka Idara ya Nishati, Wizara ya Nishati na Madini wakiwa katika kivuko cha kuelekea katika Wilaya ya Ukerewe, Mwanza kwa ajili ya kukagua miradi ya umeme jua inayotekelezwa na kampuni ya Rex Energy.Kamishna Msaidizi- Nishati Jadidifu kutoka Wizara ya Nishati na Madini Mhandisi Styden Rwebangila (kushoto) akibadilishana mawazo na Mkurugenzi Mtendaji kutoka...

 

7 days ago

Channelten

Maafisa Misitu Geita wapewa somo

140915021227_amazon_rainforest_624x351_bbc_nocredit

WANANACHI wa Mkoa wa Geita na Mikoa jirani wanaoendelea kuchukua mizizi na magome ya mti uliosimama katika mtaa wa Samina kata ya Mtakuja Wilaya na Mkoa wa Geita wameitaka TFS Mkoa wa Geita kutenga maeneo ya shughuli za kibinadamua hili watu wasiemdelea kualibu mazingira.

Chanel Ten imefika na kushudia mti huo ulikuwa umesimama ukiwa umeangushwa tena na wananchi wengi wakiendelea kuchukua mizizi na magome ya mti huo kwa ajili ya Dawa na kuona kama wakiomba matatizo yatakwisha.

Wananchi hao...

 

1 week ago

Mwananchi

Tishio jipya la wenye ualbino Geita

Tabia mpya imeibuka kwa wanawake na wasichana wenye ualbino kuvamiwa na kubakwa na watu wasiojulikana kwa imani kuwa kufanya hivyo kunasafisha nyota ya mbakaji na kuponya maambukizi ya Virusi vya Ukimwi (VVU) imeibuka

 


Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani