5 days ago

Malunde

MFANYABIASHARA AKIFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUKUTWA NA SURUALI 5,000 ZA JWTZ

Mfanyabiashara wa Kariakoo, Casto Ngogo (35) amefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu akikabiliwa na mashitaka ya kukutwa na vifaa vya serikali ambavyo ni suruali 5,000 sare za Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ).

Ngogo ambaye ni mkazi wa Tabata Segerea alifikishwa mahakamani hapo jana mbele ya Hakimu Mkazi, Victoria Nongwa na kusomewa mashitaka yake na Wakili wa Serikali, Hamisi Saidi.

Akisoma mashitaka, Wakili Saidi alidai Juni 15, mwaka huu maeneo ya bandari kavu ya...

 

3 weeks ago

Channelten

Ajira JWTZ NA JKT, na nafasi za mafunzo, JKT JWTZ watoa tahadhari juu ya uwepo wa matapeli

dsc_0134

Uongozi wa jeshi la wananchi wa Tanzania (JWTZ) limetoa tahadhari kwa umma juu ya uwepo wa vikundi au watu wanaosambaza taarifa za kuwa na uwezo wa kuwapatia vijana wa kitanzania ajira za moja kwa moja katika JWTZ au nafasi za kujiunga na mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT).

Wakati mwingine watu hao hutoa hata fomu kwa ajili ya hatua za kujiunga na nafasi za mafunzo ya JKT au wakati mwingine mikataba isiyo halali ya ajira JWTZ na JKT, pia watu hao wakiwahitaji wanufaika wa nafasi hizo...

 

3 weeks ago

Malunde

JWTZ WATOA ONYO WATU WANAOTANGAZA NAFASI ZA AJIRA MITANDAONI

Mkuu wa utumishi Jeshi la Wananchi Tanazania (JWTZ), Meja Jenerali  Harrison Masebo amekanusha taarifa  zinazoenea mitandaoni kuhusu kutangazwa kwa nafasi za ajira na kwamba watu wanaotangaza hivyo ni matapeli waepukwe.
Meja Jenerali Masebo amebainisha hayo baada ya kuenea uvumi mitandaoni na mitaani kwa baadhi ya watu kujifanya wanahusika na jeshi hilo katika idara ya kutoa ajira kwa wananchi.
"Kumekuwa na vikundi ama watu ambao kwa namna moja ama nyingine wamekuwa wakijitangaza wao wanauwezo...

 

3 weeks ago

MillardAyo

“Jeshi siyo chombo kinachoweza kuajiri vijana uchochoroni” – JWTZ

Siku za hivi karibuni kuweibuka watu wanaodai kuwa ni Maofisa wa JWTZ ambao wamekuwa wakiwatapeli watu kwa kudai kuwa na uwezo wa kuwaingiza kwenye Jeshi la Kujenga Taifa JKT na Jeshi la Wananchi wa Tanzania JWTZ moja kwa moja bila mchakato wowote. Akizungumza na  Waandishi wa Habari Mkuu wa Utumishi wa JWTZ Major Jenerali Harrison […]

The post “Jeshi siyo chombo kinachoweza kuajiri vijana uchochoroni” – JWTZ appeared first on millardayo.com.

 

3 weeks ago

Mwananchi

JWTZ yatoa onyo kwa matapeli wa ajira

Jeshi la Wananchi (JWTZ) limetoa tahadhari kwa umma juu ya matapeli wanaowalaghai wananchi kwamba watawapa ajira katika jeshi hilo na Jeshi la Kujenga Taifa (JKT).

 

4 weeks ago

Malunde

MKULIMA MBARONI KWA KUTAPELIWA AKITUMIA SARE ZA JESHI LA WANANCHI TANZANIA -JWTZ

Na Tiganya Vincent, TaboraMkulima mmoja Kitangili mkoani Shinyanga Francis Martin Kilalo (31) anashikiliwa na Jeshi la Polisi Mkoa wa Tabora kufuatia kukutwa na sare na vifaa vingine vya Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) ambavyo anatuhumiwa kuvitumia kupateli nakuwadanganya kwa kuchukua fedha kutoka kwa vijana wanaotafuta nafasi yakujiunga na Jeshi hilo.

Taarifa hiyo imetolewa na Kamanda wa Mkoa wa Tabora, Wilbroad Mtafungwa alipokuwa anaongea na waandishi wa habari ofisi kwake juu ya...

 

4 weeks ago

Michuzi

POLISI TABORA YAKAMATA KIJANA MMOJA KWA KUTUMIA NGUO ZA JWTZ KUTAPELI

Mkulima mmoja Kitangili mkoani Shinyanga Francis Martin Kilalo (31)anashikiliwa na Jeshi la Polisi Mkoa wa Tabora kukutwa na sare na vifaa vingine vya Jeshi la Wananchi wa Tanzania(JWTZ) ambavyo anatuhumiwa kuvitumia kupateli na kuwadanganya kwa kuchukua fedha kutoka kwa vijana wanaotafuta nafasi ya kujiunga na Jeshi hilo.
Taarifa hiyo imetolewa jana na Kamanda wa Mkoa wa Tabaora Wilbroad Mtafungwa alipokuwa anaongea na waandishi wa habari Ofisi kwake juu ya hatua mbalimbali walizochukua...

 

4 weeks ago

Mwananchi

Atumia sare za JWTZ kuwatapeli raia

Mkazi wa Kitangili, Shinyanga Francis Kilalo  (31)anashikiliwa na Jeshi la Polisi Mkoa wa Tabora kukutwa na sare na vifaa vingine vya Jeshi la Wananchi wa Tanzania(JWTZ) ambavyo anatuhumiwa kuvitumia kupateli na kuwadanganya wananchi kwa kuchukua fedha kutoka kwa vijana wanaotafuta nafasi ya kujiunga na Jeshi hilo.

 

2 months ago

Malunde

KIKOSI MAALUM CHA MAKOMANDOO WA JWTZ KUPAMBA SHEREHE ZA MIAKA 53 YA MUUNGANO

Na: Lilian Lundo - MAELEZO.Maonesho ya ukakamavu na mbinu za medani katika kupambana na adui hasa kulinda amani ya nchi yetu kutoka Kikosi Maalum cha Makomandoo wa Jeshi la Wananchi Tanzania (JWTZ), itakuwa ni sehemu ya shamrashamra zitakazopamba maadhimisho ya miaka 53 ya Muungano yatakayofanyika kwa mara ya kwanza mjini Dodoma Aprili 26 mwaka huu.
Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu Sera, Bunge, Ajira, Kazi, Vijana na Watu Wenye Ulemavu, Jenista Mhagama...

 

2 months ago

Malunde

MWANAJESHI WA JWTZ AUAWA KWA KUCHOMWA KISU ARUSHA

ASKARI wa Jeshi la Ulinzi la Wananchi (JWTZ), MT 94293, aliyefahamika kwa jina la Tekeli Israel (29), ameuawa kwa kuchomwa kisu kifuani na watu wanaodaiwa kuwa ni vibaka. 
Akithibitisha kuuawa kwa askari huyo jana, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Charles Mkumbo, alisema tukio hilo lilitokea juzi, saa nne usiku, wakati marehemu, ambaye ni mkazi wa Mbaunda, alipokuwa akitoka kula chips. 
Alisema marehemu wakati akitoka baa ya Tarakea kwenda nyumbani kwake, alipofika eneo la Tarakea Super Car...

 

3 months ago

Bongo5

JWTZ lakiri kudaiwa bilioni 3 na Tanesco, kuanza kupunguza deni hilo leo

Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) limekiri kudaiwa na Shirika la Umeme Tanzania (Tanesco) Shilingi bilioni 3 na kwamba linatarajia kuanza kupunguza kiasi cha deni hilo kwa kwa kuanza kulipa Shilingi bilioni moja leo.

Hayo yalibainishwa na Mkuu wa Majeshi Tanzania, Jenerali Venance Mabeyo akiongea na wanahabari Jumapili hii ambaye alibainisha wazi kuwa tayari Tanesco wamelipatia jeshi notisi ya kukatiwa umeme katika vituo vyake vyote leo, endapo deni hilo lisipolipwa.

“Hivi...

 

3 months ago

Malunde

JWTZ WAJISALIMISHA TANESCO BAADA YA KUPEWA NOTISI YA KUKATIWA UMEME VITUO VYOTE

Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) limekiri kudaiwa na Shirika la Umeme Tanzania (Tanesco) Sh bilioni tatu na kwamba linatarajia kuanza kupunguza kiasi cha deni hilo kwa kwa kuanza kulipa Sh bilioni moja leo.


Hayo yalibainishwa na Mkuu wa Majeshi Tanzania, Jenerali Venance Mabeyo ambaye alibainisha wazi kuwa tayari Tanesco wamelipatia jeshi notisi ya kukatiwa umeme katika vituo vyake vyote leo, endapo deni hilo lisipolipwa.
“Hivi karibuni tumepokea taarifa ya Tanesco kuhusu...

 

3 months ago

Channelten

TANESCO yatishia kuikatia JWTZ Umeme,Mkuu wa Majeshi athibitisha kupunguza deni hilo

JWTZ UMEME

Jeshi la Wananchi Tanzania JWTZ limekiri kupokea taarifa ya kusitishiwa huduma ya umeme katika Vikosi vyake vyote nchini kutokana na kudaiwa zaidi ya Shilingi Bilioni tatu na Shirika la Umeme Tanzania TANESCO ambapo Jeshi hilo linatarajia kupunguza deni hilo kwa kulipa kiasi cha Shilingi bilioni moja.

Akitoa taarifa hiyo kwa waandishi wa habari jijini Dar es salaam Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi nchini Jenerali Venance Mabeyo amesema licha ya hali ya kiuchumi ya Jeshi hilo kutokuwa nzuri kwa...

 

3 months ago

Michuzi

JWTZ kuanza kulipa Deni wanalodaiwa na TANESCO

Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama nchini Tanzania,  Jenerali Venance Mabeyo akizungumza na wanahabari kuhusu Jeshi hilo kuanza kulipa deni wanalodaiwa na Shirika la Umeme nchini TANESCO kuanzia siku ya kesho. Mkutano huo umefanyika katika Makao Makuu ya Jeshi la Wananchi Ngome jijini Dar es Salaam.

 


Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani