4 months ago

Zanzibar 24

Mama Kanumba afunguka Lulu kutoka jela – Siku zote maskini hana haki

Baada ya watu wengi kuonesha furaha zao kwa muigizaji Elizabeth Michael ’Lulu’ kutoka gerezani, Mama wa marehemu Steven Kanumba, Flora Mtegoa amesema ameumia na tangu alipopata taarifa hizo hajalala. Akizungumza na MCL Digital mama Kanumba amesema, tangu alipopata tetesi za msanii huyo ametoka jela, amejikuta anakosa usingizi na kuumwa presha. Ameongeza na kusema, kutokana na suala hilo, imemlazimu kwenda kufanya maombi kwa ajili ya afya yake hiyo. Amesema, licha ya kuwa si yeye...

 

4 months ago

Malunde

MAMA KANUMBA HAJARIDHIKA LULU KURUDI MTAANI....KAPATA HADI PRESHA


Siku mbili tangu alipoachiwa muigizaji Elizabeth Michael ’Lulu’, mama wa marehemu Steven Kanumba, Flora Mtegoa amesema ameumia na tangu alipopata taarifa hizo hajalala.

Akizungumza na MCL Digital leo Jumatatu, mama Kanumba amesema, tangu alipopata tetesi za msanii huyo ametoka jela, amejikuta anakosa usingizi na kuumwa presha.
Ameongeza na kusema, kutokana na suala hilo, imemlazimu leo Jumatatu kwenda kwenye maombi kwa ajili ya afya yake hiyo.
Amesema, licha ya kuwa si yeye aliyemuhukumu, Lulu...

 

5 months ago

Malunde

AUNTY EZEKIEL AWATAKA WASANII WA BONGO MOVIE WAACHE KUMLILIA KANUMBA

Muigizaji wa Bongo movie Aunty Ezekiel amefunguka na kuwaasa wasanii wenzake wa Bongo movie waache kumlilia msanii mwenzao Steven Kanumba na badala yake waenzi kazi zake.

Steven Kanumba alikuwa msanii wa Bongo movie ambaye alikuwa ni mfano wa kuigwa na kila msanii kwani uwezo wake wa kuigiza na ubunifu uliweza kwa kiasi kikubwa kuifikisha tasnia hiyo mbali.

Ikiwa zimepita siku kadhaa tangu tasnia hii ikumbuke siku ya kifo chake ambayo inaitwa Kanumba Day, Aunty Ezekiel amefunguka na kusema...

 

6 months ago

Malunde

KAULI YA MAMA KANUMBA MAADHIMISHO YA MIAKA 6 KIFO CHA KANUMBA THE GREAT LEO

Wadau wa tasnia ya filamu na familia ya marehemu Steven Kanumba 'Kanumba the Great' leo wanaadhimisha miaka sita tangu kufariki kwa msaanii huyo.

Mama yake Flora Mtegoa, amesema yeye kwake msiba huo bado upo kila siku na kudai kila nafsi itaonja mauti.

Mtegoa ameyasema hayo leo Aprili 7,2018 katika makaburi ya Kinondoni ambapo walifanya ibada fupi kwa ajili kumbukumbu hiyo akiwa na baadhi ya wasanii hususani wa kikundi cha Soweto ambao ndio wameisimamia shughuli hiyo kwa mwaka huu.

Amesema...

 

6 months ago

Malunde

MAMA KANUMBA AMWAGA MACHOZI STENDI KUONA BANGO LA KANUMBA THE GREAT

Mama mzazi wa marehemu Steven Kanumba 'Kanumba the Great'  ameshangaza wengi baada ya kuanza kumwaga machozi katika moja ya stand zinazojaza watu jijini Dar es salaam baada ya kuona bango lenye picha ya mtoto wake katika maeneo hayo.

Mama huyo ambae alishindwa kuzuia hasira zake na kulia alisema kuwa mara nyingi amekuwa akiumia sana na kushindwa kujizuia kutoa machozi kila anapoona picha au kitu chochote ambacho kinamkumbusha mtoto wake.

"Kila mara nimekuwa nikiziona picha za kanumba katika...

 

9 months ago

Bongo Movies

Kilichotokea kwa Kanumba ni sawa na Bob Marley -JB

Msanii wa filamu wa Tanzania Jacob Steven amesema kifo cha Kanumba kilitokea wakati yupo kwenye ‘pick’ kwenye sanaa yake, na kufanya kuonekana wengine waliobaki hawana uwezo zaidi yake.

Jb, Ray Kigosi na marehemu Kanumba kwenye moja ya kazi walizofanya pamoja

Akizungumza kwenye Planet Bongo ya East Africa Rdio, JB amesema si kama Kanumba hakuwa muigizaji mzuri, au hakukuwa na waigizaji wazuri zaidi yake, isipokuwa alifariki katika kipindi ambacho yeye ndiye alikuwa anawika, kitu ambacho ni...

 

9 months ago

Bongo Movies

Napenda kufanya movie za mapenzi kama Kanumba – Tunda

Video vixen Bongo, Tunda amefunguka mipango yake ya kutaka kuingia katika uigizaji wa movie.

Tunda

Tunda amewataka mashabiki wake kukaa mkao wa kula hasa katika upande wa movie za mapenzi.

“Kila kitu kina process ikifika kama inaruhusu nitafanya, napenda kufanya za mapenzi kama za Kanumba” Tunda ameiambia Bongo5.

Katika hatua nyingine Tunda amesema si kweli alitoa/umetoka ujauzito wake bali ni kitu ambacho hakuwa nacho kabisa bali kunenepa kwake ndipo kuliko changia watu kuhisi...

 

10 months ago

Zanzibar 24

Hii ndio sababu iliyo mfanya mama kanumba kucheka baada ya hukumu ya lulu

Nawashangaa wanaonishangaa mimi kucheka, lakini nawataka wakumbuke kuwa hata mimi nililia mno wakati werngine wakila bata.

Maneno hayo yametamkwa na Flora Mtegoa ambae alikua  Mama wa aliyekuwa mwigizaji mahiri wa Bongo Movies, marehemu Steven Kanumba,

Mama Kanumba alisema kuwa, baada ya Lulu kuhukumiwa kifungo cha kwenda jela miaka miwili kwa kusababisha kifo cha Kanumba bila kukusudia, alijikuta akicheka, lakini hakumaanisha kuwa anafurahia Lulu kwenda jela kwa sababu yeye ni Mkristo hivyo...

 

10 months ago

Malunde

PATCHO MWAMBA : LULU HAKUMUUA KANUMBA BALI ALIKUWA SHAHIDI WAKATI ANAKUFA

Mwanamuziki na Muigizaji nchini, Patcho Mwamba ameifungukia kauli ya Mama Kanumba ya kushukuru kitendo cha Muigizaji Lulu kufungwa miaka miwili kwa kosa la kumuua bila kukusudia muigizaji Kanumba na kusema kwamba hakuna haja ya kuendelea na 'beef' kwani hakuna haki inayoweza kumrudisha Kanumba hai.

Patcho ambaye alikuwa muigizaji na rafiki wa karibu na Marehemu Steven Kanumba amesema kwamba Mama kanumba anapaswa kuwa na moyo wa kusamehe kwa sababu binti huyo akimaliza kifungo atarudi mtaani...

 

10 months ago

Bongo Movies

Afande Sele Amfungukia Mama Kanumba

Msanii wa muziki wa kizazi kipya Afande Sele, amesema anashangzwa na kitendo cha Mama Kanumba kushukuru kufungwa kwa Lulu wakati mtoto wake ndiye alikuwa na makosa kwa kuwa na mahusiano na binti mdogo.

Akiongea kwenye Planet Bongo ya East Africa Radio, Afande Sele amesema mama Kanumba ni mama ambaye hana vigezo vya kuwa mzazi kwani hana uchungu na mtoto wa mwenzake kwenda jela akiwa mdogo, huku ambaye alistahili kuhukumiwa ni mtoto wake Kanumba.

“Mama Kanumba nimeshangaa kusikia anashukuru...

 

10 months ago

Zanzibar 24

Idris atoa wimbi la salamu kuhusu Kanumba

Mchekeshaji na mshindi wa Big Brother Africa, Idris Sultan, ametoa salamu za pole kwa mama wa marehemu Steven Kanumba, Flora Mtegoa, na kuelezea alivyoyakumbuka maisha mema ya Kanumba wakati akiwa hai duniani na kuongeza kwamba sasa haki yake imepatikana atapumzika kwa amani milele.

Ujumbe huu ndio aliouandika kupitia akaunti yake ya Instagram: Allah akufanyie wepesi na milele utabaki mioyoni mwetu. Tulifunga njia, kazi na hata kuhema vizuri wengine tulishindwa na tukapata depression kubwa...

 

10 months ago

Zanzibar 24

Ujumbe aliouandika Afande Sele akimlaumu Kanumba kuhusu Lulu

Baada ya hukumu ya Lulu jana Afande ameandika ujumbe huu ambao uliamsha hisia za wengi… “Nakumbuka vizuri saana mwaka 2006 yaani miaka miwili tu baada ya mimi kushinda taji la ufalme wa rhymes Tz na kukabidhiwa ile gari maridadi sana ya zawadi aina ya toyota sera yenye milango ya kubinuka kama mabawa ya ndege anaejiandaa kuruka….Jumamosi moja ktk mwaka ule nikiwa kwenye ubora wangu wa hali ya juu na ushawishi mkuu kuliko msanii yeyote Tz nilialikwa kutumbuiza Tabata kwenye ukumbi wa Dar West...

 

10 months ago

Zanzibar 24

Afande Sele amlaumu Kanumba kuhusu Lulu, Mrisho Mpoto ajibu mashambulizi

Baada ya Elizabeth Michael (Lulu) kuhukumiwa miaka 2 jela kwa kosa la kumuua bila kukusudia msanii mwenzake, Steven Kanumba. Msanii Afande Sele aliibuka na kuandika ujumbe wa kumshtumu marehemu Kanumba kwa kitendo cha kutembea na Lulu wakati akiwa bado mdogo na kueleeza kuwa ameumia zaidi baada ya matatizo aliyoyapata Lulu kupitia Kanumba, hivyo hakushiriki kivyovyote katika msiba wa msanii huyo ingawa alikuwepo Dar kwani hakutaka kuvaa joho la unafki.

Sasa leo hii Msanii Mrisho mpoto...

 

10 months ago

Malunde

AFANDE SELE : KANUMBA AMEVUNA ALICHOKIPANDA...UDHAIFU WA KISICHANA VIMEBAKI MATESO KWA LULU

Baada ya mrembo katika tasnia ya filamu, Elizabeth Michael (Lulu) kuhukumiwa miaka 2 jela kwa kosa la kumuua bila kukusudia msanii mwenzake wa filamu, Steven Kanumba, kuna mengi yanazungumzwa kupitia mitandao ya kijamii.
Afande ameandika ujumbe huu…Nakumbuka vizuri saana mwaka 2006 yaani miaka miwili tu baada ya mimi kushinda taji la ufalme wa rhymes Tz na kukabidhiwa ile gari maridadi sana ya zawadi aina ya toyota sera yenye milango ya kubinuka kama mabawa ya ndege anaejiandaa...

 

10 months ago

Malunde

MZEE KANUMBA : HUKUMU YA LULU KWENDA JELA MIAKA MIWILI NI KAMA HUKUMU YA MWIZI WA KUKU



Saa chache baada ya mahakama kumhukumu Mwigizaji Elizabeth Michael ‘Lulu’ kwenda jela miaka miwili kutokana na kifo cha Steven Kanumba,Baba wa marehemu Steven Kanumba mzee Charles Kanumba ameibuka na kueleza kuwa hukumu hiyo haijamfurahisha akifananisha hukumu hiyo kuwa kama hukumu ya mwizi wa kuku. 
Akizungumza na Malunde1 blog,Mzee Kanumba alisema hukumu hajaridhika nayo kwani hukumu ya miaka miwili ni danganya toto kwa ndugu na wazazi hivyo ni bora wamuachie huru ijulikane moja.
Alisema...

 


Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani