3 weeks ago

Zanzibar 24

Orodha Ya Wahitimu Kidato Cha Sita Waliochaguliwa kujiunga na JKT

Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), limefanya uteuzi wa wanafunzi waliohitimu elimu ya sekondari kidato cha sita kutoka shule zote za Tanzania Bara kwa mwaka 2018, kuhudhuria mafunzo ya JKT kwa mujibu wa Sheria.

 

Sanjari na uteuzi huo, JKT limewapangia Makambi ya JKT watakayokwenda kupatiwa mafunzo kwa muda wa miezi mitatu na wanatakiwa kuripoti makambini kuanzia tarehe 01-10 June 2018.

 

Wahitimu hao, wamepangiwa katika Kambi za JKT Rwamkoma – Mara, JKT Msange – Tabora, JKT Ruvu – Pwani, JKT...

 

3 weeks ago

Malunde

Taarifa Rasmi : HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI KIDATO CHA SITA WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA JKT MUJIBU WA SHERIA 2018




 TAARIFA KWA UMMA
Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), limefanya uteuzi wa wanafunzi waliohitimu elimu ya sekondari kidato cha sita kutoka shule zote za Tanzania Bara kwa mwaka 2018, kuhudhuria mafunzo ya JKT kwa mujibu wa Sheria.

Sanjari na uteuzi huo, JKT limewapangia Makambi ya JKT watakayokwenda kupatiwa mafunzo kwa muda wa miezi mitatu na wanatakiwa kuripoti makambini kuanzia tarehe 01-10 June 2018.
Wahitimu hao, wamepangiwa katika Kambi za JKT Rwamkoma – Mara, JKT Msange – Tabora, JKT Ruvu –...

 

3 weeks ago

Malunde

TAARIFA KUHUSU UTEUZI WA WANAFUNZI WALIOHITIMU KIDATO CHA SITA MWAKA 2018 KUHUDHURIA MAFUNZO YA JKT 2018.



Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), limefanya uteuzi wa wanafunzi waliohitimu elimu ya sekondari kidato cha sita kutoka shule zote za Tanzania Bara kwa mwaka 2018, kuhudhuria mafunzo ya JKT kwa mujibu wa Sheria.

Sanjari na uteuzi huo, JKT limewapangia Makambi ya JKT watakayokwenda kupatiwa mafunzo kwa muda wa miezi mitatu na wanatakiwa kuripoti makambini kuanzia tarehe 01-10 June 2018.
Wahitimu hao, wamepangiwa katika Kambi za JKT Rwamkoma – Mara, JKT Msange – Tabora, JKT Ruvu – Pwani, JKT...

 

3 weeks ago

Michuzi

TAARIFA KWA UMMA: uteuzi wa wanafunzi waliohitimu kidato cha sita kutoka shule zote za Tanzania Bara mwaka 2018 kuhudhuria mafunzo ya JKT kwa mujibu wa Sheria.



  Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) limefanya uteuzi wa wanafunzi waliohitimu elimu ya sekondari kidato cha sita kutoka shule zote za Tanzania Bara kwa mwaka 2018, kuhudhuria mafunzo ya JKT kwa mujibu wa Sheria.Sanjari na uteuzi huo, JKT limewapangia Makambi ya JKT watakayokwenda kupatiwa mafunzo kwa muda wa miezi mitatu na wanatakiwa kuripoti makambini kuanzia tarehe 01-10 June 2018. Wahitimu hao, wamepangiwa katika Kambi za JKT Rwamkoma – Mara, JKT Msange – Tabora, JKT Ruvu – Pwani, JKT...

 

1 month ago

Malunde

SERIKALI YASEMA HAINA MPANGO WA ELIMU BURE KIDATO CHA TANO NA SITA

Serikali ya awamu ya tano kupitia Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia imesema haina mpango wowote kwa sasa kutoa elimu bure kwa ngazi ya kidato cha tano na sita nchini bali wamejipanga katika kuboresha miundombinu pamoja na kutoa elimu iliyo kuwa bora.

Kauli hiyo imetolewa leo Mei 09, 2018 na Naibu Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia Mhe. William Ole-Nasha Bungeni Jijini Dodoma kwenye kikao cha 25 mkutano wa 11 wa Bunge la 11 la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, wakati akijibu swali la...

 

1 month ago

CCM Blog

KILA LA KHERI HALIMA BASHIR NKOROMO KATIKA KUFANYA MTIHANI WA KIDATO CHA SITA, LEO

Binti yangu, Halima Bashir Nkoromo, leo unafanya mtihani wa kumaliza kidato cha sita, bila shaka hatua hii itahusika katika kuandika ukurasa mwingine wa hatma ya baadae ya maisha yako. Naamini ulisoma vizuri, hivyo kilichobaki nakutakia kila la kheri, Mungu akujalie mawazo yako yawe katika chumba cha mtihani, uwe mtulivu, makini na usipanic fanya mtihani kama kitu cha kawaida. Utulivu wa kiakili ndiyo itakuwa ngao yako ya kwanza. Kila la Kheri.
Ndimi Bashir Nkoromo

 

1 month ago

Michuzi

Kidato cha 6 Kuanza Mtihani wa Taifa nchi nzima leo


Baraza la Mitihani Tanzania (Necta) limesema watahiniwa 87,643 wanatarajiwa kufanya mtihani wa kidato cha sita utakaoanza kesho Mei 7, 2018. Katibu Mtendaji wa Necta, Dk Charles Msonde (pichani) amesema kuwa mtihani utahitimishwa Mei 25, 2018 ambapo amebainisha kwamba kati yao watahiniwa hao, wa shule ni 77,222 na wa kujitegemea ni 10,421.Dk Msonde amesema mtihani utafanyika sambamba na wa kozi ya ualimu ambao watahiniwa 7,422 wa ngazi ya cheti na stashahada wamesajiliwa kuufanya."Maandalizi...

 

1 month ago

Michuzi

BARAZA LA MITIHANI LATANGAZA KUANZA MITIHANI KIDATO CHA SITA,UALIMU



*Watakaofanya udanganyifu wa aina yoyote kukiona cha moto
Na Said Mwishehe,Globu ya jamii
BARAZA la Mitihani la Tanzania(Necta) limetoa onyo kali kwa wamiliki wa shule,walimu na wananchi kutojihusisha na vitendo vya udanganyifu wa mitihani ya Kidato cha Sita na Kozi za ualimu inayoanza kesho Mei 7 hadi Mei 25 mwaka huu.
Kwa mujibu wa baraza hilo  ni kwamba jumla ya watahiniwa 87,643 wamesajiliwa kufanya mtihani wa kidato cha sita ambapo kati yao watahiniwa wa shule ni 77,222 na watahiniwa...

 

2 months ago

Malunde

RAIS MAGUFULI AMKABIDHI MILIONI TATU MWANAFUNZI KIDATO CHA KWANZA


Rais wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli, mapema leo amemkabidhi mwanafunzi wa kidato cha kwanza Nundoka Msangi, kiasi cha shilingi milioni 3, kwa ajili ya ujenzi wa vyoo vya shule ya Sekondari Mangula mkoani Morogoro.
Tukio hilo limefanyika wilayani Mikumi mkoani Morogoro, ambapo Rais Magufuli alisimama katika kijiji cha Mangula kwa ajili ya kuongea na wananchi waliokuwa wamesimama wakati wa msafara wake akielekea Wilayani Kilombero.
Baada ya kutoa hotuba fupi, Rais...

 

2 months ago

Michuzi

KONCEPT Yawajengea uwezo wa kujitambua wanafunzi wa kidato cha sita wa shule ya wavulana Kibiti

Mkurungezi Mtendaji wa KONCEPT Krantz Mwantepele akitoa nasaha kwa wanafunzi wa shule ya wavulana Kibiti Boys .Kongamano lililokutanisha wanafunzi wa kidato cha sita wa shule ya wavulana ya Kibiti Boys wapatao 451 ambapo walipata nafasi ya kujengewa uwezo wa kujiamini na nasaha za maisha ya mafanikio kwa ujumla.Kongamano hilo lilifanyika shuleni hapo wilayani Kibiti mkoani Pwani mapema wiki hii.  Wanafunzi wa kidato cha sita wapatao 451 wa shule ya wavulana Kibiti Boys iliyopo wilaya ya...

 

2 months ago

Zanzibar 24

Shoti ya umeme yaondoa uhai wa mwanafunzi wa kidato cha tatu Unguja.

Mwanafunzi wa kidato cha tatu alietambulika kwajina la Ali Hamza Silima anaekadiriwa kuwa anaumri wa miaka 17 amepigwa na shoti ya umeme na kumripua vibaya  huko Mkwajuni Wilaya ya Kaskazini A Unguja.

Marehemu  huyo alipata ajali alipokuwa na wenzake wakicheza hatimae aliamua kuchukua jiwe na kulifunga kamba nakulirusha katika laini kubwa ya waya ya umeme na kuungua mwili mzima hatimae kufikishwa Hospitali ya Mnazi Mmoja kwa matibabu lakini Mungu amefanikiwa kuchukua roho yake wakati...

 

2 months ago

Malunde

MWANAFUNZI WA KIDATO CHA PILI AJIUA BAADA YA KUBAINI ANAISHI NA VVU SHINYANGA


Mwanafunzi wa kidato cha pili katika shule ya sekondari Mwasele iliyopo katika manispaa ya Shinyanga Happiness William (18) amefariki dunia kwa kujinyonga kwa kwa kutumia kamba kutokana na msongo wa mawazo baada ya kubaini kuwa anaishi na maambukizi ya Virusi vya Ukimwi (VVU). 

Kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari ya kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga,ACP Simon Haule tukio hilo limetokea jana Aprili 22,2018 majira ya saa 12 na dakika 40 jioni. 
Alisema mwanafunzi huyo,mkazi wa...

 

2 months ago

Michuzi

WANAFUNZI 346 WA KIDATO CHA KWANZA WILAYANI KAKONKO KUANZA MASOMO MWISHONI MWA APRILI

Na Rhoda Ezekiel, Kigoma 
WANAFUNZI 346 wa kidato cha kwanza katika Wilaya Kakonko mkoani Kigoma ambao walikuwa hawajaanza masomo kutokana na shule walizopangiwa kuwa na uhaba wa madarasa wanatarajia kuanza masomo mwishoni mwa Aprili mwaka huu.
Hatua hiyo inatokana na jitihada za Serikali wilayani humo kuhakikisha wanafunzi waliofaulu na kutakiwa kujiunga na masomo ya kidato cha kwanza wanakwenda shuleni.
Akizungumza hivi karibuni Ofisa elimu kwa Shule za Sekondari wilaani hapa Christopha...

 

2 months ago

Michuzi

HALMASHAURI KIGAMBONI KUFUNGUA KIDATO CHA TANO,SITA JULAI MWAKA HUU

Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni inatarajia kufungua kidato cha tano na sita Julai mwaka huu katika Shule ya Sekondari Nguva kwa kuwa na wanafunzi 160 wa kiume pekee ikiwa na michepuo ya PCM,PCB,HGE na EGM. 
Mkurugenzi wa Manispaa ya Kigamboni Bw.Stephen Katemba amesema kuwa katika kutatua changamoto ya ukosefu wa Shule ya Sekondari yenye kidato cha tano na sita kwenye Halmashauri, na kutimiza maelekezo ya Serikali kwa kila Halmashauri kuwa na shule ya kidato cha tano na sita, Manispaa...

 


Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani