4 days ago

Malunde

MWANAMKE ALIYEMDHALILISHA LOWASSA AKAMATWA NA POLISI


Jeshi la Polisi Kanda Maalum Dar es salaam linamshikilia Fatma Chikawe 31 kwa kosa la udhalilishaji na kusababisha taharuki kwa jamii.
Akizungumza leo Aprili 18,2018 Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum, Lazaro Mambosasa amesema msichana huyo wanamshikilia na kumhoji kwa kosa la kumdhalilisha kiongozi mstaafu Edward Lowassa na kusababisha taharuki kwa jamii.
“Ni kweli tunamshikilia huyo msichana aliyejitokeza na kudai ni mtoto wa Lowassa hivyo tunamhoji baada ya kukiri amedanganya kwa makosa ya...

 

1 week ago

Zanzibar 24

Tuhuma za kutelekeza mtoto Lowassa asema hayupo tayari kupima DNA

Waziri Mkuu mstaafu ambaye kwa sasa ni mjumbe wa kamati kuu Chadema, Mhe. Edward Lowassa amevunja ukimwa na kuzungumza kwa mara ya kwanza tangu kuzuke tuhuma kuwa ni mmoja ya viongozi wakubwa wa kisiasa nchini waliotelekeza watoto.

Mhe. Lowassa amekanusha tuhuma hizo na kusema kuwa yeye hana mtoto aliyemtelekeza na hamfahamu kabisa msichana huyo, bali anachokiona ni masuala ya kisiasa yanayoendelea kwenye zoezi hilo la kusaidia akina mama waliotelekezwa na waume zao jijini Dar es salaam...

 

1 week ago

Malunde

LOWASSA : HUYO MSICHANA SIMJUI...KUPIMA DNA HUO NI UPUUZI, SIKO TAYARI

Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa amesema hamtambui mwanamke aliyejitambulisha juzi kama binti yake aliyetelekezwa na kwamba hatapoteza muda kwenda kupimwa vinasaba (DNA), kama msichana huyo alivyotaka.

Kwa mujibu wa mazungumzo na Gazeti la Nipashe, Lowassa ambaye kwa sasa ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), alisema kuwa kinachofanyika kwenye zoezi hilo ni siasa.

Msichana huyo aliyejitambulisha kwa jina la Fatuma alijitokeza hadharani juzi katika Ofisi...

 

2 weeks ago

Zanzibar 24

Video: Familia ya Lowassa yatoa kauli tuhuma za kutelekeza mtoto

Kufuatia wito uliotolewa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akitaka wanawake wote waliotelekezwa kufika ofisini kwake, Familia ya aliyekuwa Waziri Mkuu wa Tanzania, Edward Lowassa imeibuka na kudai imeshangazwa na mwanamke aliyekwenda Ofisini kwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam na kudai kuwa ni mtoto wa kiongozi huyo ambaye ametelekezwa.

Mwanamke huyo aliyejitambulisha kwa jina la Fatuma Lowassa alifika ofini hapo na kusema kwamba yeye ni mtoto wa Lowassa na amekuwa akimtafuta baba...

 

2 weeks ago

Malunde

MTOTO MKUBWA WA LOWASSA AMSHANGAA MWANAMKE ANAYEDAI LOWASSA KAMTELEKEZA

Lowassa na binti huyoFred Lowassa
Mtoto mkubwa wa Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa, Fred Lowassa, ameshangaa mwanamke aliyejitokeza na kudai kuwa ni binti wa mwanasiasa huyo.

Aidha, amemtaka Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kutumia vizuri mamlaka yake.
Kauli hiyo ya Fred imekuja baada ya mwanamke mmoja mkazi wa Kigamboni, Fatuma Lowassa (31), kujitokeza katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa, jana Jumanne Aprili 10, akidai kutelekezwa na baba yake ambaye ni Waziri Mkuu Mstaafu na Mjumbe...

 

3 weeks ago

Malunde

Updates : LOWASSA ARUDI TENA MAHAKAMANI,MGEJA NAYE AIBUKA...VIGOGO WA CHADEMA BADO HAWAJAFIKISHWA MAHAKAMANI


Waziri Mkuu mstaafu, Edward Lowassa amerejea tena mahakamani mchana huu akiwa na Hamis Mgeja.
Awali, Lowassa na Sumaye waliondoka katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kuhudhuria mazishi ya muasisi wa Chadema, Victor Kimesera.
Hadi mchana huu watuhumiwa wote wakiongozwa na Mh. Freeman Mbowe ambao wapo gerezani Segerea waliokuwa waletwe Kisutu, hawajaletwaWakati waziri mkuu wa zamani, Edward Lowassa akirejea Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, viongozi sita wa...

 

3 weeks ago

Malunde

LOWASSA,SUMAYE WAONDOKA MAHAKAMANI KESI YA MBOWE NA WENZAKE

Wajumbe wa kamati kuu CHADEMA ambao waliwahi kuwa Mawaziri wakuu wa Tanzania, Fredrick Sumaye na Edward Lowassa, wameondoka katika mahakama ya Kisutu kabla viongozi wa CHADEMA hawajafikishwa mahakamni hapo.
Taarifa kutoka mahakama ya Kisutu zinasema kuwa kina Lowassa wameondoka eneo hilo huku wakitoa taarifa kuwa wanaelekea kwenye msiba wa mmoja wa wanachama wao.
Kwa mujibu wa mwanasheria wa kina Mbowe Peter Kibatala, amesema kuwa Mbowe na wenzake watano hawajafikishwa mahakamani hapo mpaka...

 

3 weeks ago

Malunde

LOWASSA, SUMAYE WATINGA MAHAKAMANI KUSHUHUDIA KESI YA VIGOGO WA CHADEMA

Mawaziri wakuu wastaafu Edward Lowassa na Fredrick Sumaye amehudhuria katika Mahakama ya hakimu mkazi Kisutu kufuatilia hatma ya kesi ya viongozi 6 wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) wakiongozwa na Mwenyekiti Freeman Mbowe kama watapata dhamana au wataendelea kusota rumande.

 

4 weeks ago

AllAfrica.Com

Tanzania: President Magufuli, Lowassa Marks the Palm Sunday Prayers


Tanzania: President Magufuli, Lowassa Marks the Palm Sunday Prayers
AllAfrica.com
Dar es Salaam — President John Magufuli and former Prime Minister, Edward Lowassa has on Sunday, March 25, marked the Palm Sunday prayers at different denominations in the city. While President Magufuli and his wife Jannet Magufuli attended the Palm ...

 

4 weeks ago

MwanaHALISI

Lowassa, Mbowe waufuata waraka wa Maaskofu KKKT

MWENYEKITI wa Chadema, Freeman Mbowe na Mjumbe wa Kamati Kuu wa Chama hicho, Edward Lowassa wameshiriki kwenye ibada ya Jumapili ya matawi kwenye Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) Azania Front,  Dar es Salaam. Anaripoti Faki Sosi … (endelea). Ujumbe waliotoka nao viongozi hao ni amani inayotakwenda sambamba na haki kwa pande zote. Akizungumza ...

 

1 month ago

Malunde

LOWASSA : MKAPA AMEGUSIA AJENDA YANGU TANGU CCM....CHADEMA


Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa amemueleza Rais mstaafu wa Awamu ya Tatu, Benjamin Mkapa kwamba kauli yake aliyoitoa juzi akitaka kuwepo kwa mjadala wa kitaifa kujadili hali ya elimu nchini ilikuwa ajenda yake tangu alipokuwa CCM.

Lowassa ametoa kauli hiyo leo Machi 19, 2018 katika taarifa yake kwa vyombo vya habari iliyotolewa na msemaji wake, Aboubakar Liongo.

Katika taarifa hiyo, Lowassa ambaye alijiunga Chadema mwaka 2015 baada ya jina lake kukatwa katika mchakato wa kura za maoni...

 

2 months ago

MillardAyo

Lowassa ametaka athibitishiwe kama hawatomnyima kura Mgombea wa CHADEMA

Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa alikuwa mkoani Kilimanjaro katika Jimbo la Siha ambapo alipanda Jukwaani kumnadi Mgombea Ubunge wa Jimbo hilo kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Elvis Mosi. Akizungumza katika jukwaa hilo Lowassa amewaomba wakazi wa Siha kumchagua Elvis Mosi kuwa Mbunge wa Jimbo hilo. Bonyeza PLAY hapa chini kumtazama Lowassa akiwataka Wananchi […]

 

2 months ago

Malunde

LOWASSA AWAPONGEZA MAASKOFU...ATAKA KINONDONI WASILALE MPAKA KIELEWEKE


Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na Waziri Mkuu wa zamani Edward Lowassa amewapongeza maaskofu kwa kuunga mkono mambo aliyosema wamekuwa wakiyapigania.

Lowassa ametoa pongezi hizo jana Februari 11,2018 akimnadi mgombea ubunge jimbo la Kinondoni, Salum Mwalimu katika Kata ya Kijitonyama.
“Leo kwenye magazeti wameandika kwamba Baraza la Maaskofu wamezungumzia mambo ambayo tumekuwa tunayasema kila siku, kuhusu kuzuia uhuru wa kuzungumza na suala la maadili. Ninawashukuru sana maaskofu,...

 

2 months ago

AllAfrica.Com

Tanzania: Dr Slaa - I Resigned From Chadema Because of Lowassa


Tanzania: Dr Slaa - I Resigned From Chadema Because of Lowassa
AllAfrica.com
Dar es Salaam — Former Chadema secretary general Dr Wilbroad Slaa has reiterated that he resigned from active politics after being disappointed with the arrival of former Prime Minister Edward Lowassa into the opposition party. Dr Slaa - who was ...

 

3 months ago

Malunde

Picha 6 : JINSI LOWASSA ALIVYOFIKA NYUMBANI KWA KINGUNGE KUHANI MSIBA


Waziri Mkuu Mstaafu na Mjumbe wa Kamati Kuu Chadema,Mheshimiwa Edward Lowassa akitia sahihi kwenye Kitabu cha maombolezo nyumbani kwa Mzee Kingunge alipowasili jana jioni

Mbali na Lowassa pia walikuwepo viongozi wastaafu wa serikali kama Mzee Pius Msekwa na mkewe Mama Anna Abdalah,Waziri Mkuu wa zamani Mheshimiwa Salimu Ahmed Salimu,na aliyekuwa Kamanda wa Polisi Dar es Salaam Suleiman Kova.
Kingunge alifariki alfajiri ya jana Ijumaa februari 02, katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili...

 


Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani