1 month ago

MwanaHALISI

Mnyika, Heche wang’ang’aniwa Polisi, Mdee asakwa

JOHN Mnyika, Naibu Katibu Mkuu (Bara) na Mwenyekiti wa Chadema Kanda ya Serengeti, John Heche wamezuiliwa polisi kwa madai ya kuwa wameshindwa kufuata taratibu za dhamana. Anaripoti Faki Sosi … (endelea). Viongozi hao wa Chadema pamoja na wengine walifika Kituo Kikuu cha Polisi kuitikia wito kama walivyotakiwa na jeshi hilo. Walioachiwa kwa dhamana ni Mwenyekiti ...

 

2 months ago

Malunde

MNYIKA : MSAJILI ANASUKUMWA NA SERIKALI,DHAMIRA YAO KUKIFUTA CHADEMA..JAMBO HILO HAWALIWEZI

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimejibu barua ya Msajili wa Vyama vya Siasa nchini, Jaji Francis Mutungi inayowataka ndani ya siku tano kuwasilisha maelezo ya tuhuma za uvunjifu wa Sheria ya Vyama vya Siasa na ya maadili ya vyama vya siasa kwa kufanya maandamano Februari 16, 2018.


Katika majibu yake, Chadema wamejibu hoja mbalimbali za msajili na kuhoji hatua alizochukua mpaka sasa kufuatia mfululizo wa matukio ya mauaji ya viongozi wa chama hicho.

Akizungumza leo Februari 23,...

 

2 months ago

Malunde

ANGALIA PICHA ZA JOHN MNYIKA KWENYE MSIBA WA AKWILINA

JANA February 19, 2018 Mbunge wa Jimbo la Kibamba na Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA -Bara John Mnyika akiwa ameongozana na Afisa Habari wa CHADEMA Tumaini Makene walifika kwenye msiba wa Mwanafunzi aliyepigwa risas, Akwilina Akwilini akiwa kwenye daladala wakati Polisi wakitawanya waandamanaji wa CHADEMA.

 

5 months ago

Malunde

MNYIKA AUNGANA NA RAIS MAGUFULI

Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA, John Mnyika, ameungana na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli, katika kuomboleza vifo vya askari 14 waliouawa nchini Kongo na wengine kujeruhiwa, huku akiwapa pole wafiwa wote.
Mbunge wa Kibamba ameitumia Jumapili ya leo Disemba 10,2017  kuwaombea mashujaa hao na kuwapa pole wanafamilia wote ambao ndugu zao wamepoteza maisha katika tukio hilo.
"Kwa kipekee naitoa ibada ya leo kuwaombea Mashujaa wetu,askari 14 wa JWTZ ...

 

5 months ago

Zanzibar 24

Mh. Mnyika arudisha imani kwa Chadema

Mbunge wa Kibamba  John Mnyika amefanikiwa kurejesha imani na furaha  kwa baadhi ya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa kuonesha kuguswa na kile kinachoendelea kwa Wabunge, Madiwani na wafuasi 34 wa Chama hicho kutaka wapewe dhamana kwani ni haki yao kimsingi.

Kupitia ukurasa wake wa Twitter wafuasi wa Mnyika ambao wanaaminika pia kuwa wafuasi wa chadema wamempongeza Mnyika kwa kuonesha uimara wake kwa kusimama na wabunge wa Chadema katika kipindi cha...

 

5 months ago

CHADEMA Blog

Mnyika asema bomoabomoa iliyofanyika barabara ya Morogoro ni haramu

Dodoma. Mbunge wa Kibamba (Chadema), John Mnyika amesema bomoabomoa iliyofanyika katika barabara ya Morogoro ni haramu kwa sababu sheria ya barabara iliyotumika ilitungwa mwaka 1932 na ilishafutwa. Akiuliza swali bungeni leo Jumatatu Mnyika amesema Rais John Magufuli akiwa katika ziara Mwanza alitoa kauli ya kibaguzi na kwamba kama si ya kibaguzi basi Serikali itoe kauli ya kuwalipa fidia

 

9 months ago

MwanaHALISI

Mnyika amvaa Rais Magufuli, akosoa majadiliano

JOHN Mnyika, Waziri Kivuli wa Nishati na Madini amesema Waziri wa Katiba na Sheria, Profesa Palamagamba Kabudi hakustahili kuongoza timu ya inayoangalia masuala mbalimbali kuhusu mikataba ya madini hapa nchini, anaandika Hamisi Mguta. Amesema kazi hiyo ingetakiwa kufanywa na  Waziri wa Nishati na Madini kwa kuwa yeye ndiyo mhusika katika sekta hiyo. Mnyika ambaye ni ...

 

9 months ago

TheCitizen

Lissu healthy, tells public not to be silenced: Mnyika

Chadema Deputy Secretary General John Mnyika visited Tanganyika Law Society (TLS) President Tundu Lissu in police custody, and wrote on his Facebook account that “he is healthy and his message is that the public should not be silenced.”

 

9 months ago

Mwananchi

Mnyika ana hamu na Waziri mpya wa Nishati na Madini

Mbunge wa Kibamba(Chadema) John Mnyika, ameandika katika ukurasa wake wa twitter akimtaka Rais John Magufuli ateue Waziri wa Nishati na Madini.

 

10 months ago

MwanaHALISI

Zitto ampinga Mnyika

ZITTO Kabwe, Kiongozi wa Chama cha ACT Wazalendo na Mbunge wa Jimbo la Kigoma Mjini, amepinga hoja ya John Mnyika, Waziri Kivuli ya Nishati na Madini, aliyetaka miswada mitatu inayohusu ulinzi wa rasilimali za nchi kutowasilishwa Bungeni kwa hati ya dharura, anaandika Mwandishi Wetu. Ili kusikiliza zaidi alichosema Zitto kuhusu hoja za Mnyika, fuatilia video ...

 

10 months ago

Mwananchi

Mnyika na Msigwa wamkera Ndugai kusema bunge dhaifu

Spika wa Bunge, Job Ndugai jana alionyeshwa kukerwa na maneno yaliyotolewa na wabunge wawili wa Chadema kuwa bunge dhaifu huzaa Serikali dhaifu.

 

10 months ago

MwanaHALISI

Mnyika acharukia hati ya dharura

MBUNGE wa Kibamba John Mnyika (Chadema) amepinga kitendo cha rais Dk.John John Magufuli kupeleka hati ya Dharura ya kupitisha mswada wa sheria ya madini na mafuta na gesi, anaandika Dany Tibason. Mnyika amecharuka muda mfupi baada ya spika wa Bunge Job Ndugai kueleza kuwa amepokea mswada wa  sheria ya Madini, mafuta na gesi kutoka kwa ...

 

10 months ago

AllAfrica.Com

Tanzania: Opposition Seeks Judicial Review in Mdee, Bulaya, Mnyika Suspensions


Tanzania: Opposition Seeks Judicial Review in Mdee, Bulaya, Mnyika Suspensions
AllAfrica.com
The opposition bench has said it is seeking a judicial review with a view to be allowed to challenge the Parliament in court over its (the Parliament's) decision to suspend its three legislators. The opposition chief whip, Mr Tundu Lissu, said here ...

 

11 months ago

Mwananchi

Mnyika awaponza askari sita, kamanda asema jeshi linawahitaji

Mbunge wa Kibamba (Chadema), John Mnyika amewaponza askari sita waliokuwa zamu ya kulinda ndani ya ukumbi wa Bunge baada ya Spika Job Ndugai kuamuru wahamishwe vituo vya kazi na kupelekwa wilayani.

 

11 months ago

MillardAyo

AyoTV MAGAZETI: Mdee, Bulaya kukatwa mshahara miezi 10, Mnyika awaponza askari Bungeni

Kila siku asubuhi ungana na AyoTV ili kusomewa habari zote kubwa kwenye Magazeti ya Tanzania  ambapo leo June 3, 2017 yupo David King, ukibonyeza play kwenye hii video hapa chini atakusomea zote kubwa za leo. ULIKOSA UCHAMBUZI WA MAGAZETI KUTOKA AYO TV JUNE 5, 2017? UNAWEZA KUIANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI.  

The post AyoTV MAGAZETI: Mdee, Bulaya kukatwa mshahara miezi 10, Mnyika awaponza askari Bungeni appeared first on millardayo.com.

 


Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani