(Today) 2 hours ago

Bongo5

Jeshi la Polisi lawaonya wananchi wanaofanya manunuzi kwa njia ya mitandao

Jeshi la polisi nchini limewataadharisha wafanyabiashara na wananchi wanaofanya manunuzi au kuuza bidhaa kwa njia za mtandao kuwa makini na matapeli wanaotumia mitandao kufanya uhalifu vikiwemo vitendo vya wizi.


Msemaji wa Jeshi la Polisi, Mratibu Mwandamizi wa Polisi, Advera Bulimba.

Kauli hiyo imetolewa na Msemaji wa Jeshi la Polisi, Mratibu Mwandamizi wa Polisi, Advera Bulimba na kutoa tahadhari hiyo kutokana na kuwepo kwa matukio mengi ya watu kuibiwa fedha zao wakati wa kuuza au kununua...

 

(Today) 3 hours ago

Mtanzania

POLISI YAONYA WIZI MITANDAONI

ACP-Advera-Bulimba

Na EVANS MAGEGE

JESHI la Polisi limewataka wananchi kuwa makini na biashara zinazofanywa kwa njia ya mitandao kwa sababu kuna ongezeko kubwa la watu wanaoibiwa au kutapeliwa.

Akizungumza na waandishi wa habari Dar es Salaam jana, Msemaji wa Jeshi la Polisi, ACP Advera Bulimba, alisema taarifa za matukio ya uhalifu wa biashara za mtandao zimeongezeka kwa kasi katika siku za hivi karibuni.

Kutokana na ongezeko la matukio hayo, alisema uchunguzi uliofanywa na polisi umebaini kuwa watu wengi...

 

(Yesterday)

Mwananchi

Agizo la JPM laangukia polisi

Wizara ya Mambo ya Ndani imeanza kutekeleza agizo la Rais John Magufuli la kuwaondoa watumishi wasio askari kwenye Jeshi la Polisi.

 

(Yesterday)

Michuzi

SACCOS YA POLISI YAJIVUNIA MAFANIKIO YA MIAKA KUMI

Na Demetrius Njimbwi – Jeshi la Polisi Morogoro.
Chama cha ushirika cha kuweka akiba na kukopa cha Usalama wa Raia Saccos (URA SACCOS LTD), kimeendelea kujizolea mafanikio makubwa kwa muda wa miaka kumi toka kuanzishwa kwake huku kikijivunia kukopesha wanachama wake jumla ya fedha taslimu bilioni 113.7



Hayo yamethibitishwa na kaimu Mrajis wa vyama vya ushirika nchini Bwana Tito Haule, wakatia akifungua mkutano mkuu wa nane wa Usalama wa Raia Saccos (URA SACCOS LTD), uliofanyika jana mkoani...

 

(Yesterday)

MwanaHALISI

Polisi: wanaoporwa mamilioni hawatunzi siri

WASAFIRISHAJI wa fedha wametakiwa kuwa na usiri katika michakato yote inayohusiana na usafirishaji wa fedha ili kuepuka matukio ya kuvamiwa na majambazi, anaandika Pendo Omary. Mbali na kuwa na usiri, pia wafanyabiashara hao wametakiwa kuepuka kubeba kiasi kikubwa cha fedha na badala yake watumie miamala ya kibenki ili  kupunguza uwezekano wa kuvamiwa na kuuibiwa. Rai hiyo ...

 

(Yesterday)

Mwananchi

MAONI YA MHARIRI: Operesheni ya polisi iungwe mkono lakini…

Jeshi la polisi nchini limeanza operesheni maalumu ya kuziondoa taa za ziada zenye mwanga mkali (spotlight) ambazo huwekwa kwenye baadhi ya magari bila kufuata utaratibu.

 

2 days ago

Mwananchi

Polisi wamnasa kinara wa ujambazi Kanda ya Ziwa

Jeshi la Polisi Mkoani Mara linamshikilia mtu anayedaiwa kuwa kinara na kiongozi wa kundi linaoendesha vitendo vya ujambazi katika mikoa ya Kanda ya Ziwa.

 

2 days ago

Zanzibar 24

Maiti iliyozikwa na kukutwa nyumbani yazikwa kwa ulinzi mkali wa polisi

MAITI ya mtoto Haruna Kyando (9) ambayo ilikutwa nyumbani muda mfupi baada ya wananchi kutoka makaburini kumzika, imezikwa kwenye makaburi ya Isanga chini ya ulinzi wa askari wa Jeshi la Polisi nchini, huku waombolezaji wakiaga mwili huo kwa kufunuliwa jeneza eneo la kichwani makaburini hapo.

Aidha, Mchungaji wa Kanisa la Bonde la Baraka, ameingizwa lawamani kwa kupotosha umma.

Haruna aliyekuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa kifafa tangu udogo wake, alikutwa na wazazi wake Jailo Kyando (36)...

 

3 days ago

MillardAyo

PICHA 6: Rais Uhuru Kenyatta alivyokabidhi magari mapya 500 ya polisi

Rais wa Kenya Uhuru Kenyatta mwanzoni mwa wiki hii amezindua awamu ya tatu ya utoaji wa magari kwa idara ya polisi ambapo amekabidhi kikosi hicho zaidi ya magari mia tano. Magari hayo ni pamoja na yale ya kivita na ya usafirishaji wa maafisa wa polisi na yanatarajiwa kuboresha usalama nchini humo. Akizungumza kwenye uzinduzi huo […]

The post PICHA 6: Rais Uhuru Kenyatta alivyokabidhi magari mapya 500 ya polisi appeared first on millardayo.com.

 

3 days ago

Michuzi

KAMANDA WA POLISI MKOA WA KIPOLISI TEMEKE,GILLES MUROTO,AWASAIDIA VIJANA WALIOHITIMU JKT KWA KUWATAFUTIA SHAMBA

 Kamanda Muroto na wezake wakikagua bustani ya mboga. Kamanda Muroto akiwaangalia wanaJKT katika shamba. Kamanda Muroto (kushoto) na wezake wakijadiliana jambo. Wana JKT wakilima shamba lao. Bwawa la maji yanayotumika kumwagilia kwenye bustani ya mboga.
HABARI ZAIDI BOFYA HAPA

 

3 days ago

Michuzi

POLISI YAWANOA WATENDAJI WA URA SACCOS

Na Demetrius Njimbwi – Jeshi la Polisi Morogoro.
Jeshi la Polisi nchini, limeendesha mafunzo ya kuwajengea uwezo watendaji wa chama cha ushirika cha kuweka akiba na kukopa cha Usalama wa Raia Saccos (URA SACCOS LTD) ili kuboresha utoaji wa huduma kwa wanachama wao kote nchini huku ikiweka dhamira ya kutoza riba ya mkopo kwa  asilimia 10.5 kwa mwaka.



Akifungua mafunzo ya siku mbili yanayofanyika mkoani Morogoro, Kaimu kamanda wa Polisi hapa (ACP) Leonce Rwegasila, alisema kuwa, kwa kuzingatia...

 

3 days ago

Mwananchi

Mbowe alia na polisi Geita

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amelaani kitendo cha polisi wa Mkoa wa Geita kumshikilia kwa zaidi ya saa tatu Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa alipokuwa njiani kwenda kwenye mkutano wa kampeni za uchaguzi mdogo Kata ya Nkome wilayani Geita juzi.

 

4 days ago

MillardAyo

VIDEO: Alichosema Freeman Mbowe kuhusu Lowassa kushikiliwa na Polisi Geita jana

Mwenyekiti wa chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) Freeman Mbowe leo amekutana na Waandishi wa habari Mwanza na kuzungumza kuhusu Edward Lowassa kushikiliwa na Polisi Geita jana, yote aliyoyasema yapo kwenye hii video hapa chini VIDEO: Ulipitwa na video ya Edward Lowassa alivyochukuliwa na Polisi Geita? tazama kwenye hii video hapa chini kujionea

The post VIDEO: Alichosema Freeman Mbowe kuhusu Lowassa kushikiliwa na Polisi Geita jana appeared first on millardayo.com.

 

4 days ago

Michuzi

POLISI YANG’OA TAA 665 ZA MAGARI ZISIZO SAHIHI


  Na Jacquiline Mrisho – MAELEZO.


Jeshi la Polisi Tanzania limeondoa taa za ziada (spot light) 665 zilizokuwa zimewekwa kwenye baadhi ya magari bila kupata kibali na utaratibu wa mtengenezaji wa chombo husika.

Hatua hiyo inalenga kupunguza ajali za barabarani zinazosababishwa na matumizi ya taa hizo zisizo sahihi.

Takwimu hizo zimetolewa leo Jijini Dar es Salaam na Kamanda wa Polisi Kikosi cha Usalama Barabarani, DCP Mohamed Mpinga alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari kuhusu...

 

4 days ago

Bongo5

Polisi watoa sababu ya kumshikilia Edward Lowassa na baadaye kumuachia (Video)

Jeshi la Polisi Mkoani Geita Jumatatu hii lilimkamata Waziri Mkuu Mstaafu na Mjumbe wa Kamati Kuuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema, Edward Lowassa kwa mahojiano na baadaye kumuachia.

Kwa mujibu wa taarifa za jeshi hilo zilidai kuwa Edward Lowassa hakukamatwa bali alishikiliwa na jeshi hilo kwa sababu ya usalama yake.

Jeshi hilo lilidai halikuwa taarifa yoyote ya Edward Lowassa kuelekea kwenye mkutano wa CHADEMA.

Hata hivyo baada ya kufanya naye mahojiano jeshi hilo...

 


Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani