3 months ago

Bongo Movies

Afande Sele Afungukia Tabia Hizi za Bongo Movie

Msanii mkongwe wa muzuki wa kizazi kipya, Selemani Msindi marufu kwa jina la Afande Sele, ameweka wazi juu ya chuki aliyonayo kwa tasnia ya filamu bongo ‘Bongo Movie’.

Akiongea na Planet Bongo ya East Africa Radio, Afande Sele amesema hawachukii wasanii wa bongo movie, bali huchukia tabia zao chafu ambazo zinaharibu Tasnia.

Afande Sele ameendelea kwa kusema kwamba wasanii wa bongo movie wana tabia chafu hasa za kuwanyanyasa wanawake kwa kuwatumikisha kingono, huku akimtolea mfano muigizaji...

 

3 months ago

Bongo Movies

Afande Sele Amfungukia Mama Kanumba

Msanii wa muziki wa kizazi kipya Afande Sele, amesema anashangzwa na kitendo cha Mama Kanumba kushukuru kufungwa kwa Lulu wakati mtoto wake ndiye alikuwa na makosa kwa kuwa na mahusiano na binti mdogo.

Akiongea kwenye Planet Bongo ya East Africa Radio, Afande Sele amesema mama Kanumba ni mama ambaye hana vigezo vya kuwa mzazi kwani hana uchungu na mtoto wa mwenzake kwenda jela akiwa mdogo, huku ambaye alistahili kuhukumiwa ni mtoto wake Kanumba.

“Mama Kanumba nimeshangaa kusikia anashukuru...

 

3 months ago

Zanzibar 24

Ujumbe aliouandika Afande Sele akimlaumu Kanumba kuhusu Lulu

Baada ya hukumu ya Lulu jana Afande ameandika ujumbe huu ambao uliamsha hisia za wengi… “Nakumbuka vizuri saana mwaka 2006 yaani miaka miwili tu baada ya mimi kushinda taji la ufalme wa rhymes Tz na kukabidhiwa ile gari maridadi sana ya zawadi aina ya toyota sera yenye milango ya kubinuka kama mabawa ya ndege anaejiandaa kuruka….Jumamosi moja ktk mwaka ule nikiwa kwenye ubora wangu wa hali ya juu na ushawishi mkuu kuliko msanii yeyote Tz nilialikwa kutumbuiza Tabata kwenye ukumbi wa Dar West...

 

3 months ago

Zanzibar 24

Afande Sele amlaumu Kanumba kuhusu Lulu, Mrisho Mpoto ajibu mashambulizi

Baada ya Elizabeth Michael (Lulu) kuhukumiwa miaka 2 jela kwa kosa la kumuua bila kukusudia msanii mwenzake, Steven Kanumba. Msanii Afande Sele aliibuka na kuandika ujumbe wa kumshtumu marehemu Kanumba kwa kitendo cha kutembea na Lulu wakati akiwa bado mdogo na kueleeza kuwa ameumia zaidi baada ya matatizo aliyoyapata Lulu kupitia Kanumba, hivyo hakushiriki kivyovyote katika msiba wa msanii huyo ingawa alikuwepo Dar kwani hakutaka kuvaa joho la unafki.

Sasa leo hii Msanii Mrisho mpoto...

 

3 months ago

Malunde

AFANDE SELE : KANUMBA AMEVUNA ALICHOKIPANDA...UDHAIFU WA KISICHANA VIMEBAKI MATESO KWA LULU

Baada ya mrembo katika tasnia ya filamu, Elizabeth Michael (Lulu) kuhukumiwa miaka 2 jela kwa kosa la kumuua bila kukusudia msanii mwenzake wa filamu, Steven Kanumba, kuna mengi yanazungumzwa kupitia mitandao ya kijamii.
Afande ameandika ujumbe huu…Nakumbuka vizuri saana mwaka 2006 yaani miaka miwili tu baada ya mimi kushinda taji la ufalme wa rhymes Tz na kukabidhiwa ile gari maridadi sana ya zawadi aina ya toyota sera yenye milango ya kubinuka kama mabawa ya ndege anaejiandaa...

 

7 months ago

TheCitizen

Selected economic perspectives on the Hoima-Tanga oil pipeline

The laying of the foundation stone in Tanga by Presidents Magufuli of Tanzania and Museveni of Uganda for this project is taking place today. This is among few construction projects of that magnitude and it necessarily triggers debates and discussion and correctly so.

 

8 months ago

Bongo Movies

Afande Sele Atoa Ujumbe Huu kwa Kina Baba Wote

Ikiwa leo ni siku ya akina Baba Duniani Mfalme wa Rhymes nchini Tanzania, Afande Sele amewaasa akina Baba wote ulimwenguni kukumbuka majukumu yao kwa watoto na sio kuishia kuwapa mimba tuu akina mama bila kutunza watoto.

Afande Sele ambae ni mtoto Baba wa watoto wawili amesema jukumu la Baba lisiishie kutia mimba tuu bali lije mpaka kwenye matunzo ya mtoto.

“Leo Ni Siku Yetu Akina Baba…Jukumu Letu Lisiishie Kutia Mimba tu Nakuitwa Baba Mwenye Nyumba…Tumeagizwa Upendo…Tena Kwa...

 

8 months ago

Mwananchi

Selembe awashangaa viongozi wa Stand United kutangaza kutimua wakati wanadai haki yao

Mshambuliaji Suleiman Kassim ‘Selembe’ ameushangaa uongozi  wa klabu ya Stand United kutangaza kuwaacha baadhi ya wachezaji wa kikosi hicho huku wao wakiwa wamemaliza mkataba, wakiwa bado wanaidai fedha za usajili na mishahara yao.

 

8 months ago

Bongo Movies

Afande Sele Atoa Neno kwa Wavuta Sigara na Wanywaji wa Pombe

Msanii Afande Sele amefunguka na kusema kama Taifa tunakila sababu ya kuendelea kuwaombea watu wanaovuta sigara na walevi wa pombe kwa kuwa kila mwaka ndiyo watu ambao wanaibuka vinara kwenye kuchangia kulijenga taifa kwa mapato.

Afande Sele amesema hayo baada ya jana Waziri wa Fedha na Mipango, Dk. Philip Mpango kuwasilisha bungeni mapendekezo ya makadirio ya bajeti ya serikali kwa mwaka 2017/18 ambapo Afande Sele anakiri kuwa ni kweli bajeti hiyo ni nzuri na kusema kama Taifa halijawahi...

 

9 months ago

Bongo Movies

Jina la Miss Tanzania libadilishwe – Afande Sele

Msanii Afande Sele amefunguka mengine mapya kwa kudai shindano la Miss Tanzania kwa sasa linatia aibu kubwa katika taifa kwa kukosa hadhi huku likionekana ni shindano linalomnufainisha mtu mmoja nasiyo taifa kama ilivyokuwa awali.

Afande Sele

Afande Sele amesema hayo baada ya watu wengi ndani na nje ya nchi kutoridhishwa na zawadi ya gari aliyopewa Miss Tanzania 2016/2017, Diana Edward kwa wakidai limechakaa na linashusha hadhi ya mashindano hayo pamoja na kuvunja moyo kwa watu ambao...

 

9 months ago

Malunde

AFANDE SELE : SHINDANO LA MISS TANZANIA LINATIA AIBU TAIFA

Msanii Afande Sele amefunguka mengine mapya kwa kudai shindano la Miss Tanzania kwa sasa linatia aibu kubwa katika taifa kwa kukosa hadhi huku likionekana ni shindano linalomnufainisha mtu mmoja nasiyo taifa kama ilivyokuwa awali.


Afande Sele amesema hayo baada ya watu wengi ndani na nje ya nchi kutoridhishwa na zawadi ya gari aliyopewa Miss Tanzania 2016/2017, Diana Edward  wakidai limechakaa na linashusha hadhi ya mashindano hayo pamoja na kuvunja moyo  watu ambao walikuwa na lengo la...

 

9 months ago

Bongo Movies

Harmorapa Amjibu Afande Sele

Wiki iliyopita Mfalme wa Rhymes nchini Tanzania, Afande Sele alizungumzia hali ya muziki ilivyo kwa sasa na kwenye mazungumzo hayo alisikika akisema hajui ngoma yoyote ya Harmorapa na hata kwa mara ya kwanza kumuona ni pale alipotokea kwenye tukio la Nape kushikiwa Bastola, hivyo haelewi muziki anaoufanya zaidi ya kumuona mitandaoni tuu. Hatimaye Harmorapa amemjibu.

 

Harmorapa amemjibu Afande Sele kwa kusema, yeye hana muda wa kujibizana na mtu bali anaacha kazi zake ndiyo zimjibu Mfalme...

 

10 months ago

Bongo Movies

Vanessa Mdee Amjibu Afande Sele

Msanii  Vanessa Mdee ameshindwa kuvumilia kukaa kimya baada Rapa Afande Sele kusema kuwa Said Karoli ana uwezo mkubwa kisanii kuliko Vanessa Mdee

Vanessa Mdee ameonyesha kutofurahishwa na kauli ya Afande Sele na kusema alikuwa anamuheshimu na kumtambua msanii huyo kutokana na heshima yake kwenye muziki huu lakini amechoshwa, kuzunguziwa na mtu huyo katika vitu visivyoeleweka

“Siwezi kujibishana na wewe itakuwa utovu wa nidhamu baba. Ila inasikitisha kwamba mtu ninayemheshimu na kumtambua...

 

10 months ago

MillardAyo

‘Mimi sio shabiki wa muziki wa Vanessa Mdee ila’- Afande Sele

Tangu 3 May, 2017 headlines za wawili zilianza kutawala katika mitandaoni sasa millardayo.com & Ayo Tv imempata Afande Sele ambae ameeleza jinsi alivyomaanisha tofauti ya muziki wa Saida Karoli na Vanessa Mdee pia katoa ushauri huu. ‘Nilimtaka kama miongoni wa wasanii ambao wapo katika kimtaifa lakini nashangaa kuona vyombo vya habari vinazidi kukuza hizi taarifa, […]

The post ‘Mimi sio shabiki wa muziki wa Vanessa Mdee ila’- Afande Sele appeared first on...

 

10 months ago

MillardAyo

“Wakazi simfahamu kwa sura wala sijui kazi yake hata moja” – Afande Sele

Mwanamuziki mkongwe wa Hip Hop Tanzania Afande Sele amesema kupitia 255 ya XXL ya Clouds FM akidai kuwa hamjui msanii wa Hip Hop Wakazi baada ya msanii huyo kuwataja wasanii wanaoandika mashairi na kusema Afande Sele hayupo technically.  Baada ya kauli hiyo ya Wakazi, Afande Sele aliitumia account yake ya Twitter akiandika kuwa hamjui Wakazi kabla […]

The post “Wakazi simfahamu kwa sura wala sijui kazi yake hata moja” – Afande Sele appeared first on...

 


Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani