4 weeks ago

Nairobi News

Wema Sepetu yet again skips court appearance


Nairobi News
Wema Sepetu yet again skips court appearance
Nairobi News
Tanzanian actress Wema Sepetu on Tuesday failed to appear before a Dar es Salaam court for the mentioning of a drugs case. The former Miss Tanzania was expected to appear before Resident Magistrate Thomas Simba in Kisutu to make a plea in a case ...
Wema Sepetu: Diamond's ex shows Court the middle finger in drug caseZIPO.CO.KE
Wema Sepetu skips court hearing on drug case, travels to India for emergency surgeryGhafla!

all 3

 

4 weeks ago

Ghafla!

Wema Sepetu skips court hearing on drug case, travels to India for emergency surgery


Ghafla!
Wema Sepetu skips court hearing on drug case, travels to India for emergency surgery
Ghafla!
Wema Sepetu has been battling in court to prove her innocence ever since she was arrested on February 4th 2017 in a police drug sweep. The former Tanzanian beauty queen was found in possession of marijuana in her house. Wema spent close to a week ...
Hapan tambua sheria! Wema Sepetu fails to appear in court over drug related chargesMpasho Kenya (satire) (blog)

all 2

 

4 weeks ago

Michuzi

MAHAKAMA YAKWAMA KUANZA KUSIKILIZA UTETEZI KESI YA WEMA SEPETU

Ni baada ya mama Wema kudai mwanaye ameenda India kufanyia upasuaji

Na Karama Kenyunko, blogu ya jamii

MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu imekwama kuanza kusikiliza utetezi wa msanii wa filamu nchini, Wema Sepetu anayekabiliwa na kesi ya matumizi ya dawa za kulevya sababu amekwenda nchini India kufanyiwa upasuaji.

Taarifa hiyo imewasilishwa mahakamani hapo na Mama mzazi wa Wema, Mariam Sepetu mbele ya Hakimu Mkazi Mkuu, Thomas Simba baada ya Wakili wa Serikali, Constantine Kakula kuhoji kwanini...

 

4 weeks ago

Zanzibar 24

Mahakamani yatoakauli Wema Sepetu apelekwa India kutibiwa

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, imesema itatoa amri endapo msanii wa filamu nchini Wema Sepetu atashindwa kuwasilisha uthibitisho wa nyaraka za matibabu yake.

Hatua hiyo imetokana na mshtakiwa huyo kutofika mahakamani hapo kwa mara mbili mfululizo kwa madai kuwa ni mgonjwa na yupo nchini India kwa ajili ya matibabu.

Kesi hiyo imeahirishwa hadi Juni 13 mwaka huu na mahakama imesema endapo Wema hataleta vielelezo hivyo, mahakama itatoa amri.

Amri hiyo imetolewa leo, Mei 29, 2018 na Hakimu...

 

1 month ago

Malunde

WEMA SEPETU AZUNGUMZIA LIPSTICK ZAKE

Mrembo Wema Sepetu amekanushaa taarifa zilidodai kuwa bidhaa zake mpya za lipstick zinafanana na zile za mwanzo.

Wema amesema hilo halina ukweli wowote zaidi ya watu walioamua kuzusha hilo.

“Kiss by Wema sio Wema Sepetu Liquid Matte, Kiss by Wema ilikuwa na mafuta, hii ya pili ni kavu, hazina mafuta and zipo kwenye package tofauti na zina ubora zaidi kuliko zile za mwanzo,” Amesema Wema Sepetu.

September 2017 Meneja wa Wema Sepetu, Happy Shame alikanusha taarifa zilizodai kuwa lipstick za ‘Kiss...

 

1 month ago

Malunde

WEMA SEPETU AMCHARUKIA HAMISA MOBETO

Msanii wa Bongo muvie nchini, Wema Isaack Sepetu amesema amejiwekea mipaka na mwanamitindo Hamisa Mobeto kwani amesema mazoea yakizidi sana na mlimbwende huyo hupelekea mushkeri.

Wema amesema hayo pindi alipoulizwa juu ya uhusiano wake na mlimbwende Hamissa Mobeto mara baada ya kuzaa na aliyewahi kuwa mpenzi wake, Diamond Platinumz na kujikuta anapunguza urafiki waliokuwa nao hapo awali.

”Hamisa ni kama Mdogo wangu, lakini kuna wakati sijui mazoea yakizidi sana kunaleta mushkeri kidogo,...

 

1 month ago

Michuzi

Tatu Mzuka yatangaza ushirikiano wa kibiashara na Wema Sepetu

Kampuni ya ‘The Network’ ambayo ni kampuni mama inayoendesha mchezo wa namba wa Tatu Mzuka nchini Tanzania, leo imetangaza kuanza ushirikiano wa kibiashara na mrembo maarufu nchini Bi. Wema Sepetu.

Ushirikiano huu ni mwendelezo wa mpango mkakakati wa Tatu Mzuka wa kufanya kazi bega kwa bega na Watanzania katika kuboresha maisha yao. Kusudi hasa la Tatu Mzuka kama ilivyoelezwa ni kusambaza fursa kwa watu wengi kadri inavyowezekana ili kubadilisha maisha yao.

Akiongea kwenye mkutano na...

 

2 months ago

Malunde

WEMA SEPETU ALAMBA DILI NONO TATU MZUKA

Muigizaji wa Bongo movie Wema Sepetu ameendelea kuwa na mwezi mzuri kwani siku chache baada ya kupata ubalozi wa Kombe la Dunia na Star Times siku ya jana Wema alilamba dili nono na Tatu Mzuka.

Siku ya jana Kampuni ya The Network ambayo inahusika na kuendesha Michezo ya namba ya Tatu mzuka, imetangaza kuingia kwenye ushirikiano wa kibiashara na Wema.

Akizungumza Kwenye mkutano na waandishi wa habari, mkuu wa kitengo cha mawasiliano wa Tatu Mzima Sebastian Maganga, alisema ushirikiano wao na...

 

2 months ago

Zanzibar 24

Sababu za Wema Sepetu kutohudhuria harusi ya Alikiba

Msanii we filamu nchini Wema Sepetu, ametoa sababu za kushindwa kuhudhuria katika harusi ya msanii wa muziki AliKiba siku ya Jumapili April 29 na kusema alikua ameandaa sherehe ya kuzaliwa kwa mdogo wake. Wema amesema hayo jana  Mei 02, 2018 alipoulizwa swali hilo na wandishi wa habari na kujibu kwamba mdogo wake aliyemtaja kwa jina la Alu alikua akitimiza umri wa miaka 20 na kuongeza kuwa familia ndio kitu cha kwanza katika maisha yake.

“Ile ilikua ni siku namfanyia...

 

2 months ago

Zanzibar 24

Wema Sepetu ashindwa kuzuia hisia zake atoa neno kwenye wimbo mpya wa Ommy Dimpoz

Malkia wa filamu Bongo, Wema Sepetu ameshindwa kuzuia hisia zake kwenye wimbo mpya’Yanje’ wa Ommy Dimpoz ambao amemshirikisha Seyi Shay kutoka Nigeria kwa kusema kuwa muziki wa aina hiyo ndio muziki anaoupenda na kumwambia msanii huyo kwa sasa anaimba muziki wa kikubwa.

Kupitia mtandao wa Instergram Wema ameadika:

“Wanasemaga Kimya Kingi kina MSHINDO mkubwa… Ngoma Imenibamba Hatare… Sijui kwasababu ndo aina ya Mziki ninaopenda… Forever Bae Umemaliza wallahy… This One Is Just Amazing… 😍😍

 

2 months ago

Malunde

WEMA SEPETU : SITAKI SALAMU YA HAMISA MOBETO

Nyota wa filamu nchini, Wema Sepetu amesema, hana bifu na Hamisa Mobetto, ila pia si rafiki yake.

Wasichana hao walikuwa marafiki lakini hivi karibuni zilienea taarifa kuwa wamegombana.

Wema ambaye ni Miss Tanzania 2006 amesema hana tatizo na msichana huyo ila alimchukia baada ya kupata taarifa kuwa alikuwa akimuongelea vibaya kwa watu.

"Sina bifu na Hamisa ila siyo rafiki yangu kabisa kuna maneno aliniongelea mabaya… tena sio kwa kuhadithiwa, nilimsikia akiwa amerekodiwa… sasa nikaona huo ni...

 

2 months ago

Malunde

WEMA SEPETU AKUTWA NA HATIA MAHAKAMANI

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imesema msanii Wema Sepetu na wafanyakazi wake wanaokabiliwa na tuhuma za kutumia dawa za kulevya wana kesi ya kujibu, hivyo wataanza kujitetea.
Uamuzi huo, umetolewa na Hakimu Mkazi Mkuu, Thomas Simba baada ya wakili wa serikali, Constantine Kakula kueleza kuwa kesi hiyo imeitishwa kwa ajili ya uamuzi kama washtakiwa wana kesi ya kujibu ama lah.
Katika uamuzi wake Hakimu Simba amesema kwa mujibu wa sheria kama washtakiwa wakipatikana na kesi ya kujibu...

 

2 months ago

Malunde

WEMA SEPETU ALIZA WATU MTANDAONI

Staa wa bongo movies Wema Sepetu amewaacha watu katika mshangao na kuchanganyikiwa baaada ya kuweka post ya kusikitisha inayohusu mwanamke ambaye alipata tatizo la kuharibika kwa mimba.

Watu wamekuwa wakijiuliza je post hiyo inamkumbusha mimba iliyoharika kipindi cha nyuma au ni mimba nyingine imeharibika tena.
Watu wengi wameonekana kuguswa na jambo hilo na kusema kuwa Wema anapitia kipindi kigumu sana kwa sasa kutokana na hamu yake kubwa ya kutaka kuwa na mtoto lakini inashindikana.
Wema...

 

2 months ago

Malunde

HAJI MANARA AAMUA KUMWAMBIA UKWELI WEMA SEPETU


Msemaji wa timu ya soka ya Simba Haji Sunday manara, amefunguka kuhusu umaarufu wa msanii wa filamu bongo Wema Sepetu,na kusema kwamba msichana huyo ni mrembo haswa lakini hajaweza kutumia umaarufu wake kutengeneza pesa.

Akizungumza kwenye kipindi cha KIKAANGONI kupitia ukurasa wa facebook wa East Africa Television, Manara amesema anaamini Wema ni miongoni mwa wanawake wachache sana Tanzania ambao ni maarufu na warembo ambao wanaweza kusimamisha nchi, lakini hajatumia kipawa alichopewa, hivyo...

 

2 months ago

Malunde

WEMA SEPETU: TUZO ZANGU ZIMEWATOA POVU NA SASA NINA HASIRA YA KUFANYA KAZI NZURI

Msanii wa Bongo movie Wema sepetu amefunguka tena kuhusiana na wasanii wenzake kumtolea povu baada ya kujishindia tuzo mbili kama msanii bora wa kike katika tuzo za SZIFF.

Wasanii kama Batuli na Irene Uwoya wameweka wazi kuwa hawajapendezwa na kitendo cha Wema kushinda tuzo ya msanii bora wa kike na kuamini kuna wasanii wengine wanaofanya vizuri kuliko wao kwenye tasnia hiyo.

Baada ya povu hilo Wema amewajia juu wasanii hao na kuwataka waache wivu kwani yeye amestahili tuzo hiyo kwa movie...

 


Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani