2 days ago

Bongo Movies

Mzee Yusuph Ataka Nyimbo Zake Zifutwe

Aliyekuwa mfalme wa muziki wa miondoko ya pwani ‘taarab’, Mzee Yusuph amewataka watu wote waliokuwa na nyimbo zake kwenye simu wafanye hima kuzifuta kwa madai wakiendelea kuzisikiliza watampatisha dhambi katika hilo.

Mzee Yusuph

Mzee Yusuph amefunguka hayo ikiwa ni masaa machache yamebakia kwa waumini wa dini ya kiislamu kuanza ibada yao ya kufunga mwezi mtukufu wa Ramadhani.

“Mimi nikikubali watu wacheze nyimbo zangu ina maana nimeruhusu dhambi tena ni bora nirudi kuimba muziki tena, hivyo...

 

3 weeks ago

Bongo Movies

Yusuph Mlela Atoa Angalizo Hili kwa Wanaotafsiri Filamu za Nje (VIDEO)

Muigizaji wa filamu za Bongo Yusuph Mlela amefunguka na kudai kwamba wapo tayari kupambana na mtu anayetafsiri filamu za nje kwa lugha ya Kiswahili na kuziuza kwa bei rahisi, ili kunusuru soko la filamu  la ndani lizisije kufa.

Mlela ameongeza kuwa wao kama wasanii wasipoonyesha juhudi za kupigania soko la filamu basi kizazi chao kitakuwa hakijaonyesha juhudi zozote za kupambana na maharamia hao ambao ndio chanzo cha kazi za sanaa za bongo kushuka na kwamba watu hao wanafanya kazi bila...

 

1 month ago

Bongo Movies

Yusuph Mlela Ataka Wazichape na Nay wa Mitego

Muigizaji wa filamu za bongo Yusuph Mlela leo amezungumza na kumtaka msanii wa muziki wa hip hop na Bongo fleva Nay wa Mitego, kuheshimu na kutoziingilia kazi za wasanii wengine kama anavyoheshimu kazi zake.

Muigizaji wa filamu za bongo Yusuph Mlela

Yusuf Mlela aliendelea kwa kusema kuwa kama Nay wa Mitego anaona ameshafanikiwa kimaisha basi awapishe wasanii wengine waendelee kujitafutia riziki kwani bado wana safari ndefu kimaisha.

‘Mimi namuomba sana Nay ajiheshimu sana, asiingilie kazi za...

 

1 month ago

MillardAyo

EXCLUSIVE: Majibu ya Nay wa Mitego baada ya kuombwa pambano la ngumi na Yusuph Mlela

Siku chache sasa zimepita tangu muigizaji staa wa Bongo movie Yusuph Mlela kuomba pambano la ngumi dhidi ya rapa Nay Wa Mitego, sasa kinachoendelea ni kwamba ujumbe huo umemfikia mhusika. Kutokana na ujumbe huo wa Yusuph Mlela kwenye EXCLUSIVE interview na Ayo TV Entertainment na millardayo.com Nay ameelezea majibu ya ombi hilo ambapo mbali na kuzungumzia pambano […]

The post EXCLUSIVE: Majibu ya Nay wa Mitego baada ya kuombwa pambano la ngumi na Yusuph Mlela appeared first on...

 

1 month ago

Bongo Movies

Beef ya Nay wa Mitego na Yusuph Mlela Yafika Pabaya

Baada ya muigizaji wa filamu, Yusuph Mlela kuomba pambano la ngumi na rapa Nay wa Mitego, rapa huyo amemjibu muigizaji huyo kwa maneno ya kejeli.

Wawili hao waliingia kwenye bifu hilo baada ya Nay wa Mitego, kuwaita wasanii wa filamu ‘mataahira’ kisa kuandamana kupinga biashara ya filamu ‘feki’ za nje ambazo hazilipi kodi.

Rapa huyo amedai hawezi kupigana na muigizaji huyo huku akimkejeli kwa kumuita Mlela ni mwanamke.

“Nasikia kuna mwanaume/mwanamke yupo Bongo Movie anataka kupigana na...

 

1 month ago

MillardAyo

On Air: Tofauti ya Yusuph Manji na wanaopanga mstari Mwananyamala ni ipi?’ Ridhiwani Kikwete

Kwenye On Air With Millard Ayo leo April 23 2017 Ridhiwani Kikwete ambaye ni Mbunge wa Chalinze amezungumzia swala la Yusuph Manji ambaye alikamatwa kwa ajili ishu ya matumizi ya Dawa za Kulevya. ‘Sioni kama ni sawa kumkamata Yusuph Manji kuwa anatumia dawa za kulevya wakati kuna watu kama Ray C na kuna wengine wanapanga mstari […]

The post On Air: Tofauti ya Yusuph Manji na wanaopanga mstari Mwananyamala ni ipi?’ Ridhiwani Kikwete appeared first on millardayo.com.

 

1 month ago

Bongo5

Yusuph Mlela aomba pambano la ngumi na Nay wa Mitego

Msanii wa filamu nchini Yusuph Mlela aamemshutumu rapa Nay Wa Mitego kwa kile anachodai kuwa msanii huyo anapotosha jamii juu ya maandamano waliofanya baadhi ya wasanii wa filamu nchini.

Baada ya wasanii hao kuandamana wakipinga uingizwaji wa filamu za nje ambazo hazilipi kodi, kwa madai ziwaaribia soko lao la filamu za ndani, rapa Nay wa Mitego alisikika akisema kuwa baadhi ya wasanii wa filamu ambao waliandamana ni mataahira kwani kitendo cha wao kutaka filamu za nje zizuiliwe, hakina...

 

1 month ago

Bongo Movies

Yusuph Mlela Amfungukia Nay wa Mitego

Msanii wa filamu nchini Yusuph Mlela amemtusi rapa Nay wa Mitego kwa kile anachodai kuwa msanii huyo anapotosha jamii juu ya maandamano waliofanya baadhi ya wasanii  wa filamu nchini.

Yusuph Mlela ambaye kwenye post yake ameonekana kushindwa kutumia lugha ya staha huku akionesha kutokwa na povu jingi kutokana na mapokeo ya mashabiki wa filamu ambao walio wengi wamekuwa wakiwachana wasanii hao na kuwataka kufanya kazi zenye ubora.

Rapa Nay wa Mitego alisikika akisema kuwa baadhi ya wasanii...

 

1 month ago

Malunde

MSANII WA FILAMU YUSUPH MLELA AMMWAGIA MATUSI RAPA NAY WA MITEGO

Msanii wa filamu nchini Yusuph Mlela amemtusi rapa Nay wa Mitego kwa kile anachodai kuwa msanii huyo anapotosha jamii juu ya maandamano waliofanya baadhi ya wasanii  wa filamu nchini.
Yusuph Mlela ambaye kwenye post yake ameonekana kushindwa kutumia lugha ya staha huku akionesha kutokwa na povu jingi kutokana na mapokeo ya mashabiki wa filamu ambao walio wengi wamekuwa wakiwachana wasanii hao na kuwataka kufanya kazi zenye ubora.
Rapa Nay wa Mitego alisikika akisema kuwa baadhi ya wasanii wa...

 

1 month ago

Bongo5

Mashabiki Msikate Tamaa – Yusuph Manji

Mwenyekiti wa klabu ya Dar Young Africans, Yanga, Bw.Yusuph Manji, amewataka mashabiki wa timu hiyo kutosononeka sana kwa kipigo cha mabao 4-0 yaliyosababisha kutolewa kwenye michuano ya kimataifa Na MC Algeria.

Bw. Manji akiongea na mtandao wa Goal, amesema, anachotaka ni kuhakikisha timu hiyo inapambana kutafuta nafasi ya kushiriki michuano ya kimataifa mwakani kwa kubeba taji la ligi kuu ya Vodacom au ubingwa wa kombe la FA.

“Niliongea na timu yetu kabla ya kwenda Algeria na...

 

2 months ago

Bongo5

Thabit Abdul adai muziki wa taarab umeyumba baada ya Mzee Yusuph kuacha kuimbaa

Mpiga kinanda na muimbaji maarufu wa taarabu nchini, Thabit Abdul ambaye kwa sasa anafanya vizuri na wimbo ‘Dunia Imenitupa’ amefunguka kwa kudai kuwa kitendo cha Mzee Yusuph kuacha muziki wa taarab kimeufanya muziki huyo kukosa ushindani.

Akiongea wiki hii katika kipindi cha Joto La Asubuhi cha EFM, Thabit Abdul amedai wakati yupo Mzee Yusuph kwenye game kuna namna fulani muziki wa muzuki wa taarab ulikuwa unachangamka.

“Toka Mzee Yusuph amecha muziki Taarab imeyumba,” alisema Thabit “Na...

 

3 months ago

Bongo5

Yusuph Mlela awataka wasanii kuacha kulalamika “tufanye kazi tuikomboe tasnia ya filamu’

Msanii mkongwe wa filamu Yusuph Mlela amewataka wasanii wenzake wa filamu kuacha kulalamika na kufanya kazi kwa bidii kwani hiyo ndiyo njia pekee ya kuikomboa tasnia ya filamu.

Akiongea na Bongo5 wiki hii, Mlela amedai kuwa wasanii wengi wanatakatamaa kwa kauli ya soko limeyumba wakati wao ndiyo watu pekee ambao wanaweza kuikomboa tasnia ya filamu.

“Suala la soko wadau wanasema limeyumba, lakini naweza kusema huu ni wakati wa kuamka na kuanza kufanya kazi upya kulikomboa soko la filamu, kama...

 

3 months ago

Malunde

JINSI WAFANYAKAZI 14 WA YUSUPH MANJI WAFIKISHWA MAHAKAMANI

Raia 14 wa India ambao wanafanya kazi Quality Group iliyo chini ya Yusuf Manji leo wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kujibu mashtaka matatu likiwemo la kufanya kazi nchini bila ya kuwa na kibali.

Washtakiwa hao wamesomewa mashtaka mbele ya Hakimu Mkazi Mfawidhi, Cyprian Mkeha.

Hati ya mashtaka, iliyosomwa na mwendesha Mashtaka, wa uhamiaji Method Kagoma imewataja washtakiwa hao kuwa ni Rojat Surkar, Jagadish Mamidu, Niladri Maiti, Sivarar Raja Sekaran, Mohammed Taher Shaikh,...

 

3 months ago

Ippmedia

Mfanyabiashara Yusuph Manji afikishwa katika mahakama ya hakimu mkazi Kisutu

Mfanyabiashara maarufu Yusuph Manji amefikishwa katika mahakama ya hakimu mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam akikabiliwa na shitaka moja la kutumia dawa za kulevya.

Day n Time: Alhamisi Saa 2:00 UsikuStation: ITV

 

3 months ago

MillardAyo

Maneno ya Wema Sepetu baada ya kuona Yusuph Manji kaachiwa kwa dhamana

Mwigizaji Wema Sepetu ameyaandika haya baada ya kuona taarifa za Mfanyabiashara maarufu na Mwenyekiti wa Yanga kuachiwa kwa dhamana leo Mahakamani Kisutu Dar es salaam baada ya kushikiliwa kwenye sakata la dawa za kulevya. FULL VIDEO: Kabla na baada ya Wema Sepetu kuachiwa kwa dhamana Mahakamani, tazama kwenye hii video hapa chini VIDEO: Alichoongea Yusuph Manji baada […]

The post Maneno ya Wema Sepetu baada ya kuona Yusuph Manji kaachiwa kwa dhamana appeared first on...

 


Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani