Ali Kiba Atupa Jiwe Gizani Kisa Watoto Wake

STAA anayekimbiza na Wimbo wa Seduce Me, Ali Kiba Saleh ‘King Kiba’ ametupa jiwe gizani kwa kusema, hana tabia ya kutelekeza watoto kama mmoja wa wasanii wa Bongo Fleva anavyofanya. Kiba ambaye wiki iliyopita alikuwa nchini Marekani kikazi, alifungukahayo alipokuwa akipiga stori mbili tatu na Ijumaa Wikienda kuhusiana na maisha yake ya kimuziki.

Kiba alisema kuwa, katika maisha yake, japo Mungu hajamjalia kufunga ndoa, lakini kwa watoto watatu ambao tayari amewapata, anahakikisha anawalea...

Bongo Movies

Read more


Habari Zinazoendana

3 years ago

Bongo5

Kambi ya Mr Blue si shwari, mke wake atupa jiwe gizani

Baada ya kuibuka kwa madai ya kuwa Mr Blue na Ex wake wa zamani Naj huwenda wakawa wanawasiliana, kumekuwa na vijembe vya maneno kutoka kwenye kambi ya Mr Blue ambavo vinahisiwa huwenda vikawa vinaelekezwa katika kambi ya Barakah Da Prince na Naj.
mr blue
Mr Blue na mke wake Walda

Ilo limeibuka baada ya kipindi cha U-Heard cha Clouds FM kudai Barakah Da Prince ambaye ni mpenzi wa Naj, wiki chache zilizopita akiwa ameshika simu ya mpenzi wake huyo, alipiga mtu ambaye namba yake ‘iliseviwa’ Zai na...

 

4 years ago

Vijimambo

Wakati Wengine Wakitambulisha Wapenzi Wao Ali Kiba kaanza Mwaka kwa Kuwatambulisha Watoto wake kwa Mashabiki

"Nawapenda sana watoto wangu! Kingine ambacho kinabeba na kita endelea kubeba uzito kwenye maisha yangu ni familia yangu na hasa watoto wangu. Wananipa FURAHA sana. Inshaallah Mwenyezi Mungu awalinde siku zote, Amin

 

4 years ago

GPL

WEMA AZUA TIMBWILI KISA ALI KIBA

Na Musa Mateja/Risasi Mchanganyiko
BOSS Lady wa Kampuni ya Endless Fame, Wema Isaac Sepetu ‘Madam’ amesababisha timbwili la aina yake hivi karibuni, akidaiwa kuwa kwenye harakati za kutaka kukaa karibu na staa wa Bongo Fleva anayesumbua na wimbo wa Chekecha Cheketua, Ali Saleh ‘Kiba’, Risasi Mchanganyiko limesheheni mchapo kamili. Boss Lady wa Kampuni ya Endless Fame, Wema Isaac Sepetu ‘Madam’. NI ARUSHA
Tukio...

 

5 years ago

GPL

MISS TANGA ATAKA KUZICHAPA KISA ALI KIBA

Stori: Jamila Said
MISS Tanga 2011, Zubeida Seif ametaka kuzichapa kavukavu na mwenzake aliyefahamika kwa jina moja la Kelly kisa kikiwa ni mkali wa wimbo wa Mwana, Ali Saleh Kiba. Miss Tanga 2011, Zubeida Seif. Tukio hilo lililoacha watu midomo wazi lilitokea juzikati katika baa moja iliyopo maeneo ya Mwenge, Dar ambapo ubishi ulianza baada ya Zubeydah  kutetea kuwa Ali Kiba anajua kuimba kuliko Nasibu Abdul ‘Diamond’...

 

4 years ago

CloudsFM

Q-Chillah,TID wataka kutwangana kisa,ngoma mpya ya Ali Kiba

Mastaa wa Bongo Fleva,Q-Chillah na TID mwishoni mwa wiki hii walitaka kutwangana walipokutana katika Klabu moja usiku.Kwa mujibu wa Q-Chillah akizungumza kwenye Uheard na Soudy Brown alisema kuwa alikwenda kwenye klabu hiyo kuangalia shoo iliyokuwa ikifanyika kwenye lakini baadaye aliamua kutoka nje kucheza ‘pool table’ ndipo alipomuona TID.

‘’Nilimuona jamaa(TID) akiniangalia na baadaye alinifuata akaniambia kuwa anataka kuongea na mimi nikamwambia ile siye sehemu yake atafute muda mwingine...

 

3 years ago

Bongo5

Ali Kiba atoa nafasi kwa mashabiki wake kupendekeza jina la wimbo wake mpya

Ali Kiba

Staa wa muziki, Ali Kiba amesema anajipanga kuachia wimbo wake mpya hivi karibuni, huku akitoa nafasi kwa mashabiki kupendekeza jina la wimbo huo.
Ali Kiba

Akizungumza na katika kipindi cha Planet Bongo cha East Africa Radio Ijumaa hii, Ali Kiba amewapa uhuru mashabiki kutoa jina la wimbo huo.

“Mashabiki zangu kaeni mkao wa kula nashusha balaa lingine muda si mrefu kutoka sasa. Hii ngoma hata sijui mimi niiiteje yaani ila nitawaachia wenyewe wananchi mchague jina la kazi hiyo” alisema Ali...

 

2 weeks ago

Michuzi

QUEEN DARLIN BADO AMKUMBUKA ALI KIBA,AKIRI DIAMOND ATAFIKA MBALI KISA TANASHA

     Na.Khadija seif,Globu ya jamii
MALKIA wa muziki wa Afro Pop nchini Mwanahawa Abdul  a.k.a Queen Darlin  ameiona nyota ya jaha kupitia muziki wa Diamond kufika mbali kisa  Mwanadada Tanasha.
Darlin amesema Tanasha anafanya muziki, na soko lake amelenga mbali sio Afrika Mashariki tu kutokana na kujuana na watu mbalimbali ambao alikuwa akifanya nao kazi kama video vixen .
"Kuwepo lebo ya wasafi classic baby (WCB) ambayo anasimamia kaka yangu diamond hamaanishi kuwa natoa ngoma...

 

3 years ago

Global Publishers

Gigy adai kuporwa Ali Kiba wake

Giggy-MoneyMuuza nyago machachari Bongo Gift Stanford ‘Gigy Money’.

NA MAYASA MARIWATA

MUUZA nyago machachari Bongo Gift Stanford ‘Gigy Money’ ameonekana kushobokea penzi la Mwanamuziki Ally Salehe Kiba kwa kudai kuwa eti alikuwa wake ila Jokate Mwegelo akampora.

Akipiga stori na paparazi wetu huku akionesha picha mbalimbali alizopiga naye, Gigy alisema kuwa alishangazwa sana na taarifa kuwa, Jokate yuko na Kiba wakati yeye ndiye aliyekuwa amejiweka kwake.

“Watu hawajui ila Kiba alikuwa wangu, Jokate...

 

3 years ago

Global Publishers

Ali Kiba apagawisha mashabiki wake Escape One

IMG_8002

Ali Kiba akikonga nyoyo za mashabiki wake katika ukumbi wa Escape One Mikocheni usiku wa kuamkia leo.IMG_8026…Akipozi kwa ajili ya selfee.IMG_8050…Akichekecha  na kucheketua.IMG_7999

IMG_8000

IMG_7998

Mashabiki waliofurika kwenye onyesho hilo wakiimba na kucheza pamoja na Ali Kiba

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani