ALICHOKIZUNGUMZA DKT. NDUGULILE BAADA YA KUWATEMBELEA WANAWAKE WAJASILIAMALI WA MANISPAA YA MBOZI MKOANI SONGWE

Michuzi

Read more


Habari Zinazoendana

1 year ago

Michuzi

DKT. NDUGULILE AZINDUA SACOSS YA WANAWAKE MKOANI MBEYA


Kitengo cha Mawasiliano WAMJW
Naibu Waziri wa Afya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto Mhe. Dkt. Faustine Ndugulile (Mb) amezidua Saccoss ya Wanawake katika Halmashauri ya Jiji la Mbeya kwa ajili ya wajasiriamali wadogowadogo ili kuweza kutatua changamoto zao na kuwawezesha kupa mbinu mbalimbali za kufanikisha matarajio yao na kupata maendeleo.
Ameizindua Saccoss hiyo Mkoani Mbeya wakati akiitambulisha Programu ya ‘Kikundi Mlezi’ katika Manispaa ya ya Jiji la Mbeya yenye lengo la...

 

1 year ago

Michuzi

DK NDUGULILE AZINDUA PROGRAMU YA KIKUNDI MLEZI KWA WANAWAKE WAJASILIAMALI

Na Kitengo cha Mawasiliano WAMJWNaibu Waziri wa Afya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto Mhe. Dkt. Faustine Ndugulile amezindua programu ya Kikundi Mlezi yenye lengo la kuwawezesha wanawake wajasilimali  wasio katika Sekta rasmi kuleana wenyewe katika kuanzisha na kuendeleza mitaji na biashara zao.
Dkt. Ndugulile amezindua programu hiyo wakati alipofanya ziara Wilayani Kisarawe mkoani Pwani katika zoezi la kuamsha ari ya wananchi kujishughulisha katika shughuli za maendeleo...

 

1 year ago

Michuzi

DKT. NDUGULILE AING’ARISHA PROGRAMU YA KIKUNDI MLEZI KWA WANAWAKE WAJASIRIAMALI MKOANI KATAVI

Na Kitengo cha Mawasiliano WAMJW
Naibu Waziri wa Afya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto Mhe. Dkt. Faustine Ndugulile (Mb) ameing’arisha programu ya ‘Kikundi Mlezi’ katika Manispaa ya Mpanda mkoani Katavi yenye lengo la kuwawezesha wanawake wajasirimali kuwezeshana wenyewe katika kuanzisha na kuendeleza miradi ya biashara zao.

Dkt. Ndugulile ameitambulisha programu hiyo wakati alipofanya ziara ya siku mbili katika manispaa ya Mpanda mkoani Katavi katika zoezi la kuamsha ari...

 

2 years ago

Michuzi

M-KOPA YAIPIGA JEKI SHULE YA SEKONDARI SANDULA ,MBOZI MKOANI SONGWE

Na Agness Francis, Blogu ya Jamii.

Wanafunzi wa  shule ya Sekondali Sandula iliyopo wilayani Mbozi imeepukana na changamoto za ukosefu wa umeme pindi wanapojisomea  nyakati za usiku kwa kupatiwa msaada wa vifaa vya umeme wa Jua 'Solar'  kutoka kampuni ya  M-Kopa ikiwa ni mara ya pili kutoa msaada huo katika shule ya sekondari hiyo.

Msaada huo umefanyika  katika Shule ya Sekondari Sandula Wilayani Mbozi  kwa mara ya pili  na shule zingine zilizonufaika na msaada huo ni  shule ya sekondari...

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani