AY amvisha pete mpenzi wake wa tangu 2008.

Rapper Ambwene Yessayah maarufu AY   Alhamisi hii amemvisha pete aliyekuwa  mchumba wake tangu mwaka 2008 hadi sasa  Remy ambaye ni raia wa Rwanda.

Hapo awali AY  alimtambulisha  mpenzi wake huyo mwezi wa Disemba mwaka jana wakati walipo kuwa wakisherehekea siku ya kuzaliwa kwa mwanadada huyo sherehe iliyohudhuriwa na watu wao wakaribu pekee.

Wahida Mbaya.

The post AY amvisha pete mpenzi wake wa tangu 2008. appeared first on Zanzibar24.

Zanzibar 24

Read more


Habari Zinazoendana

2 months ago

Zanzibar 24

Fid Q amvisha pete ya uchumba mpezi wake

 Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Fid Q amemvisha pete ya uchumba mpenzi wake.

Fid Q huyo ame-share picha kadhaa kwenye ukurasa wake wa Instagram zikionyesha hatua hiyo muhimu kuelekea kwenye maisha mapya ya ndoa.


Fid Q akiwa na mchumba wake

Itakumbukwa December 08 mwaka huu rapper kutoka kundi la Weusi, Nikki wa Pili naye pia alimvisha pete ya uchumba mpenzi wake.

The post Fid Q amvisha pete ya uchumba mpezi wake appeared first on Zanzibar24.

 

3 years ago

MillardAyo

VIDEO:Masanja Mkandamizaji amvisha pete mchumba wake.

masanja

Miongoni mwa vitu vinavyozungumzwa kwenye mitandao ya kijamii ni pamoja na picha zinazomuonyesha Masanja Mkandamizaji akimvisha pete msichana anaedaiwa kuwa mchumba wake,kwenye picha hizo Masanja na mchumba wake huyo wanaonekana wakiwa kanisani na baadhi ya waumini akiwemo Mc Pilipili na Emanuel Mbasha. Nimezinasa video ambazo zimewekwa na Mc Pilipili zikionyesha mazingira halisi ya namna shughuli […]

The post VIDEO:Masanja Mkandamizaji amvisha pete mchumba wake. appeared first on...

 

5 years ago

GPL

BALOTELLI AMVALISHA PETE MPENZI WAKE

Mshambuliaji  wa Italia na AC Milan, Mario Balotelli akiwa na mpenzi wake, Fanny Neguesha  aliyemvisha pete. Mpenzi wa Mario Balotelli, Fanny Neguesha. MSHAMBULIAJI wa Italia na AC Milan , Mario Balotelli ametangaza kumchumbia mpenzi wake, Fanny Neguesha kuelekea mchezo wao wa ufunguzi wa Kombe la Dunia dhidi ya England mjini Manaus. Mchezaji huyo… ...

 

3 years ago

Mtanzania

Tyga amvisha pete Kylie Jenner

Tyga, Kylie Jenner

Tyga, Kylie Jenner

NEW YORK, MAREKANI

BAADA ya kuuweka sawa uhusiano wao, Tyga ameamua kumvisha pete ya uchumba mpenzi wake, Kylie Jenner.

Wawili hao waliachana miezi mitatu iliyopita, lakini hivi karibu kuna taarifa kwamba wawili hao wamemaliza tofauti zao na wanatarajia kuoana.

Kupitia akaunti ya Instagram, Kylie ameweka picha mbalimbali akiwa na mpenzi huyo huku wakiwa wanaonesha pete hiyo ya almasi.

“Nina mipango ya mbali na Tyga, kwa sasa kichwa changu kinawaza kuolewa na Tyga na...

 

4 years ago

Bongo Movies

JOTI Amwisha Pete Ya Uchumba Mpenzi Wake Wa Siku Nyingi!!!

Kwa mujibuwa mtandao wa  JF, Mwigizaji  wa vichekesho Lucas Mhuvile, almaarufu kama Joti, anayepiga kazi kwenye kampuni ya Orijino Komedi, amemvisha pete mpenzi wake wa siku nyingi, ikiwa ni ishara na dalili njema kwamba safari ya kuelekea kwenye taasisi muhimu zaidi duniani ya NDOA imewadia..

Akiwa na swahiba wake wa siku nyingi, Mr. Mjuni Sylvatory a.k.a Mpoki, Joti alionekana mwenye furaha muda wote kwa kutimiza tendo hilo huku akiwa amealika watu wachache sana kuhudhuria tukio...

 

3 years ago

Bongo5

Prezzo amvalisha pete ya uchumba mpenzi wake Michelle Oyola

Rapper kutoka Kenya Prezzo hatimaye amemvalisha pete ya uchumba mpenzi wake Michelle Oyola ambaye amekuwa naye karibu sana siku za hivi karibuni.

Pezzo2

Prezzo ambaye pia kipindi cha nyuma aliwahi kuwavisha pete wanawake wawili wa kwanza akiwa ni mama mtoto wake Daisy na marehemu Goldie. Taarifa hii imekuwa gumzo kwenye mitandao ya kijamii nchini Kenya ambapo wengi wanaamini kuwa huyu ndiye atakuwa mke wa Prezzo.

Kupitia mtandao wa Instagram Prezzo aliweka picha iliyoambatana na ujumbe: That rock...

 

3 years ago

Bongo5

Barakah Da Prince amvisha Naj ‘Pete ya Ahadi’

Barakah Da Prince ambaye kwa sasa amekuwa kwenye uhusiano wa kimapenzi na msanii wa kike, Naj, amedai kupiga hatua zaidi kuelekea kwenye uchumba.

barakah_daprince

Wamefunguka exclusively kwa Bongo5 kuhusu uhusiano wao:

“Yeah ni kweli mimi na Naj tuna uhusino na hadi kwetu nimeshamtambulisha na yeye kwao najulikana na pia nimemvisha pia pete, sio ya uchumba ila ni Promise Ring,” amesema Barakah.

barakah-1-656x800

“Ndio hivyo yaani kuna kazi pia ambazo tumefanya ila hazitatoka sasa hivi hadi kwanza kila mtu atoe single yake...

 

2 years ago

MillardAyo

U HEARD: Alichokisema Linah kuhusu mpenzi wake mpya kumvisha pete mwanamke mwingine

linah_1_lg_lrg

October 19, 2016 Soudy Brown mtangazaji wa U Heard ya Clouds FM amepiga story na msanii Linah ambaye inadaiwa anatoka kimapenzi na jamaa mmoja anaitwa Shebby. Soudy ametaka kujua kuhusu picha zilizoanza kuzagaa zikimuonesha Shebby akiwa anamvisha pete ya uchumba mwanamke mwingine. Linah amesema anajua kwamba Shebby aliwahi kuwa na mahusiano na mwanamke huyo na […]

The post U HEARD: Alichokisema Linah kuhusu mpenzi wake mpya kumvisha pete mwanamke mwingine appeared first on...

 

1 year ago

BBCSwahili

Mwanamume mchina alipia sahani 5000 za chukula baada ya kupata pete ya mpenzi wake iliyopotea

Kulingana na gazeti Chongqing Morning Post, mwanamume huyo kwa jina Wang, alikuwa na nia ya kumshangaza mpenzi wake kwa kumuomba akubali kumuoa, baada ya kuchumbiana kwa mwaka mmoja.

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani