Azam yaajiri kocha Mromania

KLABU ya soka ya Azam imemtangaza Mromania Aristica Cioaba (45) kuwa kocha mkuu akichukua nafasi ya Mhispania Zeben Hernandez ambaye mkataba wake ulisitishwa.

habarileo

Read more


Habari Zinazoendana

3 months ago

Mwanaspoti

Mromania Azam kimeeleweka

KOCHA mpya wa Azam, Mromania Aristica Cioaba anatarajia kuanza rasmi kuinoa timu hiyo kuanzia kesho Jumatano baada ya vibali vyake vya kazi kutoka.

 

3 months ago

Michuzi

AZAM WAMSHUSHA MROMANIA KUKINOA KIKOSI HICHO

KLABU Bingwa ya Afrika Mashariki na Kati, Azam FC, mchana huu imemtangaza, Aristica Cioaba, kuwa Kocha Mkuu wa kikosi hicho.
Cioaba, 45, anakuja Azam FC kurithi mikoba ya Mhispania Zeben Hernandez, aliyesitishiwa mkataba pamoja na benchi lake zima la ufundi.
Kocha huyo atasaidiana na makocha wazawa, Idd Nassor Cheche na Kocha wa Makipa Idd Abubakar, walioiongoza timu hiyo kutinga hatua ya nusu fainali ya michuano ya Kombe la Mapinduzi, ambapo saa 10.15 jioni ya leo itasaka fainali kwa kukipiga...

 

2 years ago

Mwananchi

Azam TV yabadili habari, yaajiri watangazaji wapya

Kituo cha Televisheni cha Azam kimefanya mabadiliko katika utangazaji wa taarifa za habari, huku kikimuajiri Jane Shirima kuwa mkurugenzi wa televisheni.

 

2 years ago

Habarileo

Azam yaachana na kocha

ZIKIWA zimesalia takriban siku mbili kabla ya mechi ya ngao ya jamii dhidi ya Yanga, Azam imeachana na kocha msaidizi George Nsimbe baada ya kufikia makubaliano. Akizungumza jijini jana, Ofisa habari wa Azam FC, Jafar Iddi alithibitisha kuondoka kwa Nsimbe na kusema nafasi yake imechukuliwa na Romano aliyekuwa timu B.

 

2 years ago

Habarileo

Kocha Azam alia na waamuzi

KOCHA wa Azam FC, Stewart Hall amelitaka Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), kuwa makini na waamuzi akidai wanaharibu mechi za Ligi Kuu kwa kuzipendelea baadhi ya timu. Hall aliyasema hayo baada ya mchezo dhidi ya Yanga juzi uliomalizika kwa sare ya 1-1.

 

2 years ago

Mtanzania

Kocha Azam aipania Ndanda

Stewart-HallNA JENNIFER ULLEMBO, DAR ES SALAAM

KOCHA wa timu ya Azam, Stewart Hall, amesema atahakikisha kikosi chake kinapata ushindi dhidi ya Ndanda ya Mtwara kesho baada ya kuambulia pointi moja dhidi ya Yanga Jumamosi iliyopita.

Hall aliyepania kushinda mechi kumi za kwanza za Ligi Kuu, amesema mechi dhidi ya Yanga imevuruga hesabu zake, lakini ameyafanyia kazi makosa yaliyowagharimu ili kuendeleza wimbi la ushindi.

Azam ambayo msimu uliopita ilifungwa bao 1-0 na timu hiyo kwenye Uwanja wa Nangwanda...

 

2 years ago

Mwananchi

Kocha aipa nafasi Azam

Kocha wa klabu ya TP Mazembe, Carteron Patrice amesema kama Azam itaendelea na kasi iliyoionyesha katika mchezo wao wa juzi, wataiondosha El -Merrikh ya Sudan katika mashindano ya Ligi ya Mabingwa Afrika.

 

3 years ago

Mwananchi

Kocha wa Azam aenda likizo

Kocha mpya wa Azam, FC Joseph Omog ameondoka nchini mwishoni wa wiki kuelekea Cameroon na kumwachia majukumu msaidizi wake Kali Ongala.

 

1 year ago

Habarileo

Kocha Azam alia na wachezaji

KOCHA Mkuu wa Azam FC, Stewart Hall amesema ni kama `waliporwa’ ushindi na Ndanda FC katika mchezo wa juzi baada ya wachezaji wake kushindwa kutimiza ipasavyo majukumu yao uwanjani. Katika mchezo huo uliochezwa kwenye Uwanja wa Azam Complex Chamazi, Azam FC ililazimishwa sare ya mabao 2-2.

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani