Chuo kikuu cha Maiduguri nchini Nigeria chachukuwa mbinu za kujilinda dhidi ya Boko Haram.

VOASwahili

Read more


Habari Zinazoendana

3 years ago

BBC

Nigeria's Boko Haram hit Maiduguri

Boho Haram militants kill least 13 people in Nigeria's north-eastern city of Maiduguri, just after Muhammadu Buhari is sworn in as president.

 

2 years ago

BBC

Nigeria's Boko Haram crisis: Football returns to Maiduguri

Life is returning to normal in Maiduguri, Nigeria's north-eastern city worst hit by the Boko Haram insurgency.

 

1 year ago

BBC

Nigeria's Maiduguri University digs trench to keep out Boko Haram

The university in north-eastern Nigeria has had to take drastic measures after a spate of attacks.

 

3 years ago

BBCSwahili

Nigeria na mikakati dhidi ya Boko Haram

Serikali ya Nigeria na nchi nyengine nne majirani zimekubaliana kuunda jeshi la pamoja ili kupambana na wapiganaji wa Boko Haram.

 

3 years ago

GPL

BOKO HARAM YASHAMBULIA CHUO NIGERIA, 12 WAJERUHIWA VIBAYA

Shambulio la Boko Haram nchini Nigeria. Mtu mmoja anayesadikiwa kuwa mwanachama wa kundi la kigaidi na kitakfiri la Boko Haram, amefanya shambulizi la kujitoa mhanga katika Chuo kimoja cha Masomo ya Uongozi wa Biashara nchini Nigeria na kuwajeruhi wanafunzi kadhaa. Tukio hilo limetokea jana Mei 8, 2015 baada ya mtu huyo kuvuka geti na kuingia ndani ya chuo hicho na kutekeleza shambulio hilo kwa kufyatua risasi kisha kujilipua kwa...

 

4 years ago

BBCSwahili

Boko Haram wazingira Maiduguri

Wapiganaji wa kiisilamu wa Boko Haram wameuzingira mji wa Maiduguri , mji rasmi wa jimbo la Borno Kaskazini Mashariki ya Nigeria.

 

4 years ago

BBCSwahili

Boko Haram washambulia nje ya Maiduguri

Boko Haram washambulia kijiji nje ya Maiduguru ambako Rais Goodluck atarajiwa kwenda kufanya kampeni

 

4 years ago

BBCSwahili

Boko Haram laushambulia mji wa Maiduguri

Wapiganaji wa kundi la Boko Haram nchini Nigeria, wameshambulia tena mji wa Maiduguri, kaskazini mashariki mwa nchi.

 

3 years ago

Vijimambo

WATU 12 WAJERUHIWA VIBAYA BAADA YA BOKO HARAM KUSHAMBULIA CHUO NIGERIA

 Mtu mmoja anayesadikiwa kuwa mwanachama wa kundi la kigaidi na kitakfiri la Boko Haram, amefanya shambulizi la kujitoa mhanga katika Chuo kimoja cha Masomo ya Uongozi wa Biashara nchini Nigeria na kuwajeruhi wanafunzi kadhaa.Tukio hilo limetokea jana Mei 8, 2015 baada ya mtu huyo kuvuka geti na kuingia ndani ya chuo hicho na kutekeleza shambulio hilo kwa kufyatua risasi kisha kujilipua kwa mabomu.Vyombo vya habari nchini Nigeria vimeripoti kuwa, shambulizi hilo lilifanyika katika Chuo...

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani