DIAMOND SASA NIPO TAYARI KWA KIFO

diamond mtotoStaa wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond’ akiwa na mtoto wake Latifah ‘Princess Tiffah’.
SIKU chache baada ya staa wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond’ kupata binti na kumwita Latifah ‘Princess Tiffah’ na kuanza maisha mapya ya familia na mzazi mwenzake, Zarina Hassan ‘Zari’, nyota huyo anadaiwa kutoa ya moyoni kwa kusema kuwa sasa yupo tayari kwa kifo kwa vile ndoto yake kubwa ya kupata mtoto imekamilika na ana chata duniani.

KWANZA ANAMSHUKURU MUNGU
Kwa mujibu wa chanzo chetu makini,...

Vijimambo

Read more


Habari Zinazoendana

4 years ago

GPL

DIAMOND: NIPO TAYARI KWA KIFO!

SIKU chache baada ya staa wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond’ kupata binti na kumwita Latifah ‘Princess Tiffah’ na kuanza maisha mapya ya familia na mzazi mwenzake, Zarina Hassan ‘Zari’, nyota huyo anadaiwa kutoa ya moyoni kwa kusema kuwa sasa yupo tayari kwa kifo kwa vile ndoto yake kubwa ya kupata mtoto imekamilika na ana chata duniani.  ...Soma zaidi===>http://bit.ly/1NbUP9j ...

 

5 years ago

GPL

HALIMA: KWA DIAMOND, NIPO TAYARI KUFA

Stori: Imelda Mtema
DADA wa hiyari wa staa wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond’, Halima Kimwana amejichora tatuu ya jina la staa huyo na kudai anampenda na yupo tayari kufa kwa ajili yake. Dada wa hiyari Halim akiwa na staa wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond’, Alisema ukaribu wake ni wa kawaida lakini yupo tayari kufa badala yake (Diamond).
“Nipo tayari kufa kwa ajili ya Diamond, nimechora tatuu ya jina lake...

 

4 years ago

GPL

KOLETA SASA NIPO TAYARI KUZAA BILA NDOA

Msanii wa filamu Bongo, Coletha Raymond ‘Koleta’. Na Gladness Mallya/ Amani
KUTOKANA na umri kumtupa mkono, msanii wa filamu Bongo, Coletha Raymond ‘Koleta’ ameibuka na kutengua kauli aliyowahi kuitoa kwamba hawezi kuzaa nje ya ndoa na kusema kwa sasa yupo tayari kufanya hivyo muda wowote. Akistorisha na Amani, Koleta alisema kwa sasa yupo tayari kuzaa hata bila ndoa kwani ni muda mrefu amekuwa akitamani kuitwa mama na...

 

3 years ago

Bongo5

Nipo ‘single’, akitokea kijana mwenye malengo nipo tayari – Johari

Johari

Msanii mkongwe wa filamu, Johari Blandina Chagula amesema kwa sasa hayupo wenye mauhusiano ya mapenzi na mtu yoyote ila akijitokeza kijana mwenye sifa yupo tayari.
Johari

Muigizaji huo ambaye ni Mama wa mtoto mmoja, amekiambia kipindi cha Enewz cha East Africa Television Ijumaa hii, kuwa yupo tayari kuingia kwenye mahusiano kama atatokea mtu sahihi.

“Mimi kwa sasa nipo mwenyewe (Single) akitokea kijana mwenye malengo na mwenye dhamira ya kweli nipo tayari kuwa naye,” alisema Johari.

Jiunge na...

 

3 years ago

Mtanzania

Mo Farah: Nipo tayari kwa michuano ya Olimpiki

 Mo Farah

Mo Farah

LONDON, ENGLAND

MWANARIADHA nchini England, Mo Farah, baada ya kushinda katika michuano ya Anniversary Games nchini humo, amedai kwamba kwa sasa yupo katika ubora wake na tayari kwa michuano ya Olimpiki.

Bingwa huyo katika michuano ya Anniversary Games, alifanikiwa kushinda kwa kukimbia umbali wa mita 5,000, hivyo amedai hana wasiwasi na wapinzani wake katika michuano ya Olimpiki ambayo itaanza Agosti 5 mwaka huu.

“Wakati nashiriki michuano hii ya Anniversary Games nilijiona kuwa...

 

2 years ago

Mtanzania

MAALIM SEIF: NIPO TAYARI KWA MARIDHIANO

Na ASHA BANI

ALIYEKUWA mgombea urais Zanzibar kwa tiketi ya Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Sharif Hamad, amesema yupo tayari kufanya tena maridhiano endapo pande zote mbili zitakubali kwamba Zanzibar kuna matatizo.

Maalim Seif aliyasema hayo jana katika kipindi cha Funguka kinachorushwa na Televisheni ya AZAM na kuongozwa na mtangazaji nguli nchini, Tido Mhando.

Alisema maridhiano yaliyofanyika akiwa na Rais Mstaafu wa Zanzibar, Dk. Amani Abeid Karume,  yalikuwa na...

 

2 years ago

Mwananchi

Msuva nipo tayari kwa vita ya namba

Baada ya kukamilisha uhamisho wa kujiunga na klabu ya  Difaa Al Jadida ya Morocco, mshambuliaji Simon Msuva amesema nchi hiyo ni njia ya kuelekea barani Ulaya.

 

3 years ago

Mtanzania

Selena Gomez: Nipo ‘single’ kwa sasa

Selena Gomez's new Spring/Summer fashion collection for adidas NEO LabelNEW YORK, MAREKANI

MSANII wa muziki na filamu nchini Marekani, Selena Gomez, amedai kuwa yeye ni msanii pekee anayeishi bila mpenzi kwa sasa.

Msanii huyo amejitofautisha na nyota wengine wanaofanya vizuri kama vile Taylor Swift na Gigi Hadid.

Mrembo huyo amedai tangu aachane na nyota wa muziki raia wa Canada, Justin Bieber, amekuwa hakai na mwanaume kwa muda mrefu.

“Hakuna kisichowezekana, awali nilidhani siwezi kuachana na Justin Beiber, lakini niliweza kuachana, nikawa najiuliza nitaishi...

 

5 years ago

Bongo Movies

Sasa nipo teyari kuolewa- Jackline Wolper, Naamini kabisa huu sasa ni muda muafaka kwangu

Star wa filamu nchini Jackline Wolper amesema kuwa kwasasa yupo tayari kuolewa baada ya kupitia mambo mengi zikiwemo starehe za ujana ambazo wengi wanaokuwa kwenye ndoa huzikimbilia na kuvunja ndoa zao kwa kuwa hawakuzifanya kipindi wapo nje ya ndoa.

 

"Naamini kabisa huu sasa ni muda muafaka kwangu, niko tayari kabisa kuwa mke  nimepitia vitu vingi ambavyo mara nyingi wengi wao huwa wanakimbilia kwenye ndoa wakiwa bado hawajavimaliza halafu mwisho wa siku wanazishindwa, mimi nishamaliza...

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani