Diwani Chadema auwawa kwa kukatwa mapanga

DIWANI wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kata ya Namwawala, Jimbo la Mlimba mkoani Morogoro, Godfrey Luena ameuawa usiku huu nyumbani kwake baada ya kushambuliwa kwa kukatwakatwa kwa mapanga na watu wasiojulikana. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea). Taarifa za awali zinasema muda mchache kabla ya kushambuliwa umeme ulikatika katika nyumba yake, ndipo alipolazimika kutoka ...

MwanaHALISI

Read more


Habari Zinazoendana

4 months ago

Malunde

Breaking News : DIWANI WA CHADEMA KATA YA NAMAWALA AUAWA KWA KUKATWA KATWA MAPANGA USIKU HUU

Godfrey Luena enzi za uhai wake
Diwani wa Kata ya Namawala wilayani Kilombero, Godfrey Luena (CHADEMA) ameuawa usiku huu nyumbani kwake kwa kukatwakatwa kwa mapanga na watu wasiojulikana.

Taarifa zilizothibitishwa na mbunge wa jimbo la Mrimba kupitia chama cha Demokrasia ma Maendeleo(CHADEMA) Mhe.Suzan Kiwanga zinaeleza kuwa diwani wa kata ya Namwawala kupitia Chadema ndugu.Godfrey Luena ameuwawa kwa kukatwakatwa na watu wasiojulikana usiku huu mara baada ya kuvamiwa akiwa nyumbani...

 

2 years ago

Mtanzania

Diwani CUF auawa kwa kukatwa mapanga

Na Renatha Kapaka, Bukoba

DIWANI wa Kata ya Kimwani Wilaya ya Muleba mkoani Kagera, Silvester Miga (55) wa Chama cha Wananchi (CUF), amefariki dunia wakati akipatiwa matibabu hospitalini, baada ya kuvamiwa na kukatwakatwa  mapanga nyumbani kwake.

Tukio la kuuawa kwa diwani huyo lilitokea usiku wa kuamkia jana, akiwa nyumbani kwake akiangalia taarifa ya habari katika runinga.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kagera, Augustine Ollomi, alisema Miga alifariki dunia wakati akipatiwa matibabu katika...

 

3 years ago

Habarileo

5 wa familia moja wafa kwa kukatwa mapanga

WATU watano wa familia moja akiwemo mtoto wa miezi tisa, wameuawa kwa kukatwa mapanga kutokana na ugomvi unaodaiwa kua wa mgogoro wa ardhi katika kijiji cha Kisesa katika Kata ya Bugarama, wilayani Maswa, Mkoani Simiyu.

 

2 years ago

Dewji Blog

Mke na Mme wauliwa kwa kukatwa na mapanga

Mume na mke wakulima na wakazi wa kijiji cha Tambukareli, Tarafa ya Itigi, wilaya ya Manyoni mkoani Singida, wameuawa kikatili kwa kukatwa katwa kwa mapanga sehemu mbali mbali za miili yao na watu wasiofahamika.

Wanandoa hao ni Mbulalina Shomi (80) na mke wake Joyce Mathayo (70), ambapo inadaiwa kuwa wameuawa na mtoto wa kambo Henry Yoweli Malugu (55) ambaye ni mtoto wa marehemu Joyce Mathayo.

Kamanda wa jeshi la polisi mkoa wa Singida, ACP Thobias Sedoyeka, alisema tukio hilo la...

 

1 year ago

Malunde

MWANAMKE AUAWA KWA KUKATWA MAPANGA SHINYANGA


Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga ACP Muliro Jumanne Muliro
***Mwanamke aliyejulikana kwa jina la Nyanzobe Maganga (50) mkazi wa Kitongoji cha Nzanza kijiji cha Puni kata ya Puni wilaya ya Shinyanga mkoani Shinyanga amefariki dunia kwa kukatwa mapanga na watu wasiojulikana akiwa nyumbani kwake.
Kwa mujibu wa mashuhuda wa tukio hilo wameiambia Malunde1 blog kuwa tukio hilo limetokea jana Aprili 11,2017 majira ya saa tatu na dakika 50 usiku.
Wanasema mwanamke huyo akiwa na mjukuu wake nyumbani...

 

5 months ago

Malunde

MWALIMU MKUU AUAWA KWA KUKATWA MAPANGA


Na Jonathan Musa
Watu wasiojulikana wamemuua kwa kumkata mapanga mwalimu mkuu wa shule ya msingi Kibumba B,Harun Musiba, iliyopo kata ya Makurugusi wilayani Chato mkoani Geita.

Tukio hilo limetokea usiku wa saa tano wa Januari 13,2018 wakati mwalimu huyo alipotoka kuangalia mpira kati ya Azam na URA ya inchini Uganda uliochezwa jana Zanzibar.
Kamanda wa polisi mkoani Geita Mponjoli Mwabulambo amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kusema hawezi kuzungumzia sana kwa kuwa yuko njiani kwenda...

 

3 years ago

StarTV

Watu wanne wauawa kwa kukatwa mapanga Geita

Watu wanne wameuawa kwa kukatwa mapanga na watu wasiojulikana katika kijiji cha Bugalama Wilaya ya Geita.

Tukio hilo limetokea disemba moja majira ya saa nne usiku likihusishwa na imani za kishirikina ambapo inadaiwa marehemu Mariamu Lushafisha alimuua mumewe Samuel Masebu ambaye alikuwa akionekana mara kwa mara maeneo ya nyumbani na baadhi ya wanandugu wa upande wa kiume kumtuhumu Mariam amemuua kimazingara.

Watu hao wasiofahamika waliingia na mapanga kwenye mji wa Marehemu Samuel Masebu...

 

1 year ago

Malunde

WANAWAKE WAWILI WAUAWA KWA KUKATWA MAPANGA TABORA

Wanawake wawili wilayani Igunga mkoani Tabora wameuawa kikatili kwa kukatwa na mapanga na watu wasiojulikana huku mmoja akikatwa kiganja cha mkono wa kulia.

Mtendaji wa Kata ya Tambalale, Salumu Kitindi alimtaja aliyeuawa kuwa ni Elizabeth Charles (45), mkulima wa kijiji cha Tambalale, kata hiyo ya Tambalale, Tarafa ya Nsimbo.

Kitindi alisema watu wasiojulikana walivamia nyumbani kwa mama huyo ambaye kwa sasa ni marehemu usiku kisha kuingia ndani na kumshambulia kwa mapanga hadi kupoteza uhai...

 

4 months ago

Michuzi

MLINZI SUMA JKT AUAWA KWA KUKATWA MAPANGA

Na Ripota Wetu, MbeyaJESHI la Polisi Mkoa wa Mbeya limesema watu wasiojulikana wamemvamia mlinzi wa SUMA JKT Chewe Wilson(34) na kumsababisha kifo baada ya kumkata mapanga sehemu za kichwani na mguu na kisha kupora silaha yake akiwa lindoni.


Akizungumza jana, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya Mohamed Mpinga amesema kuwa jeshi hilo limeendelea na jitihada zake za kukabiliana na matukio ya uhalifu ambapo kwa siku kadhaa sasa limekuwa likiendelea kufanya msako kwenye maeneo mbalimbali.

Kamanda...

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani