FATILIA HAPA MOJA KWA MOJA ZIARA YA RAIS DKT. MAGUFULI MKOANI PWANI LEO

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akihutubia wananchi wa Kibaha Maili moja katika viwanja vya Bondeni Mkoani Pwani jana, wakati akiwa katika siku ya kwanza ya ziara yake ya siku tatu Mkoani humo. leo Rais Magufuli anaendelea na ziara yake mkoani humo ambapo atazindua viwanda vitatu pamoja na mradi wa maji wa Ruvu na baadae kuongea na wananchi.
UNAWEZA KUONA KUPITIA HAPA

Michuzi

Read more


Habari Zinazoendana

1 year ago

Michuzi

FATILIA HAPA MOJA KWA MOJA, RAIS DKT. JOHN POMBE MAGUFULI AKIPOKEA RIPOTI YA KAMATI YA PILI YA KUCHUNGUZA MADINI

RAIS DKT. JOHN POMBE MAGUFULI KUPOKEA RIPOTI YA KAMATI YA PILI YA KUCHUNGUZA MADINI.
BOFYA HAPA KUFATILIA LIVE

 

2 years ago

Michuzi

FATILIA HAPA MATANGAZO YA MOJA KWA MOJA KUTOKA IKULU KATIKA HAFLA YA KUAPISHWA VIONGOZI MBALIMBALI WALIOTEULIWA NA RAIS MAGUFULI HIVI KARIBUNI

Rais Dkt. John Pombe Magufuli.
BOFYA HAPA KUFATILIA HAFLA YA KUAPISHWA VIONGOZI MBALIMBALI WALIOTEULIWA NA RAIS MAGUFULI HIVI KARIBUNI

 

6 months ago

Michuzi

FUATILIA HAPA MOJA KWA MOJA: CAG AKIWASILISHA RIPOTI YAKE KWA RAIS DKT. MAGUFULI

Fuatilia matangazo ya moja kwa moja muda huu ambapo Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali(CAG) anawasilisha ripoti yake kwa Rais Dkt. John Pombe Magufuli.

 

2 years ago

Michuzi

ANGALIA MKUTANO WA RAIS DKT. JOHN P. MAGUFULI MOJA KWA MOJA KUTOKEA MKOANI SIMIYU MUDA HUU

Rais Dkt. John Pombe Magufuli.
BOFYA HAPA KUANGALIA MKUTANO HUO MOJA KWA MOJA

 

2 years ago

Michuzi

ANGALIA HAPA MOJA KWA MOJA TUKIO LA RAIS DKT. MAGUFULI KUTUNUKU KAMISHELI KWA MAAFISA WA JESHI LA WANANCHI WA TANZANIA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama, Rais Dkt. John Pombe Joseph Magufuli atawanuku Kamisheli Maafisa Wanafunzi wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania, leo katika Viwanja vya Ikulu Jijini Dar es salaam.

Kamisheni hii inatolewa kwa mara ya kwanza ndani ya Ikulu, na pia nje ya Chuo cha Mafunzo ya Kijeshi Monduli Mkoani Arusha tangu kihamishwe kutoka Dar es Salaam kwenda Arusha mwaka 1976.
Nyote mnakaribishwa.
BOFYA LINK HIYO HAPO CHINI KUONA TUKIO...

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani