Freeman Mbowe ashindwa kuripoti polisi

Viongozi wa Chadema waliotakiwa kuripoti kituo kikuu cha polisi leo Jumanne Machi 13, 2018 wametakiwa kufika tena kituoni hapo Machi 16, 2018.

Licha ya kutakiwa kuripoti viongozi saba, waliofanikiwa kufika kituoni hapo ni Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Vicent Mashinji na naibu Katibu Mkuu wa chama hicho Zanzibar, Salum Mwalimu.

Viongozi wengine watano akiwemo mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe wameshindwa kuripoti kutokana na kuhudhuria vikao vya Kamati za Kudumu za Bunge vilivyoanza leo...

Zanzibar 24

Read more


Habari Zinazoendana

2 years ago

Global Publishers

Lowassa, Mbowe Watakiwa Kuripoti Polisi Leo

lowassa na mboweViongozi waandamizi wa Chadema akiwamo Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa jana walikamatwa na Jeshi la Polisi wakati wakiwa katika kikao cha ndani katika Hoteli ya Giraffe mkoani Dar es Salam. 

Lowassa, ambaye alikaa kituoni hapo kwa takribani saa tatu anaweza kuwa kiongozi wa kwanza aliyewahi kushika nafasi ya Waziri Mkuu kuhojiwa na polisi.

Mwanasheria Mkuu wa Chadema, Tundu Lissu aliwataja viongozi wengine waliokamatwa kuwa ni Mwenyekiti, Freeman Mbowe, Katibu Mkuu, Dk Vincent...

 

2 years ago

MwanaHALISI

Mbowe, Lowassa, Mnyika wazuiwa kuripoti polisi

  SAA tatu baada ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kutangaza kusitisha maandamano na mikutano yake chini ya operesheni yaUmoja wa Kupinga Udikteta (Ukuta), Jeshi la Polisi limewataka viongozi wa chama hicho waliokamatwa juzi kutokwenda kuripoti polisi, anaandika Faki Sosi. Taarifa ya kutotakiwa kuripoti kesho kama iliyotakiwa awali, zimethibitishwa na Freeman Mbowe, mwenyekiti wa chama ...

 

2 years ago

Mtanzania

Lowassa, Mbowe kuripoti polisi Jumanne ijayo

1

JOHANES RESPICHIUS-Dar es Salaam

KAMANDA wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam,   Simon Sirro, amesema viongozi wa juu wa  Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) waliotakiwa kuripoti jana katika Kituo Kikuu Polisi  badala yake wataripoti Septemba 6, mwaka huu.

Viongozi hao ni pamoja na Mwemyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe, Mjumbe wa Kamati Kuu, Edward Lowassa, Katibu mkuu, Vincent Mashinji, Naibu wake, John Mnyika na Makamu Mwenyekiti wa Chama hicho, Said Issa...

 

2 years ago

Zanzibar 24

Mbowe agoma kuripoti kituo cha polisi

Mwenyekiti wa chama cha CHADEMA, Freeman Mbowe asema hataripoti Kituo Kikuu cha Polisi, Dar kwakuwa Mkuu wa Mkoa hana mamlaka ya kumuita.

Kiongozi huyo wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni asema RC Makonda amemchafua yeye, familia yake na kambi ya Upinzani kwa ujumla.

Aidha Mwenyekiti Mbowe ameongeza kuwa yuko tayari kutoa ushirikiano muda wowote endapo utaratibu utafuatwa kuhusu suala hilo.

The post Mbowe agoma kuripoti kituo cha polisi appeared first on Zanzibar24.

 

2 years ago

MillardAyo

Polisi wamethibitisha kukamatwa kwa Freeman Mbowe

Leo February 20 2017 Kamishna wa kanda maalumu Dar es salaam Simon Sirro amethibitisha kukamatwa kwa mwenyekiti wa chama cha cha Demokrasia na Maendeleo “CHADEMA”. Kwa upande wake msemaji wa CHADEMA Boniface Makene, akizungumza na millardayo.com amesema Freeman Mbowe amekamatwa wakati akiwa njiani kuelekea kituo cha polisi kwa mahojiano. Ulikosa kauli ya Polisi baada ya Mbowe kutotokea Central Jumatano? […]

The post Polisi wamethibitisha kukamatwa kwa Freeman Mbowe appeared first on...

 

2 years ago

Bongo5

Polisi wamwachia Freeman Mbowe usiku wa manane

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe ameachiwa saa saba na robo usiku wa kuamkia leo baada ya kuhojiwa na Jeshi la Polisi.

Mbowe alikamatwa Jumatatu hii jioni wakati akienda kujisalimisha polisi na kupekuliwa nyumbani kwake kabla ya kuhojiwa hadi alipoachiwa usiku. Ofisa habari wa chama hicho, Tumaini Makene ameithibitishia Mwananchi Digital taarifa za kuachiwa mwanasiasa huyo kuwa ni za kweli.

Hata hivyo, taarifa iliyosambazwa na Naibu Katibu Mkuu wa...

 

2 years ago

Global Publishers

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe aitwa Polisi Dar

MBOWE3

UJUMBE ALIOANDIKA MBOWE KWENYE UKURASA WAKE WA TWITTER

Jana usiku nilipata wito nikitakiwa kwenda Polisi Kanda Maalum Ya Dar es salaam na Zonal Crime Officer Kanda Maalum ya Dar es salaam Kamanda Wambura, akihitaji nifike leo Jumamosi 30/07/2016, lakini leo nipo Marangu Kilimanjaro kuhudhuria maziko ya Baba yake mzazi Devotha Minja, Mbunge wa viti maalum kupitia CHADEMA.

Na kesho Jumapili 31/07/2016 nitakuwa katika shughuli za kuuaga mwili wa mfanyakazi mwenzetu na aliyekuwa mpiga picha...

 

2 years ago

CHADEMA Blog

KAULI YA MH FREEMAN MBOWE KUHUSU WITO WA KUHOJIWA NA POLISI

Jana usiku nilipata wito nikitakiwa kwenda Polisi Kanda Maalum Ya Dar es salaam na Zonal Crime Officer Kanda Maalum ya Dar es salaam Kamanda Wambura, akihitaji nifike leo Jumamosi 30/07/2016, lakini leo nipo Marangu Kilimanjaro kuhudhuria maziko ya Baba yake mzazi Devotha Minja, Mbunge wa viti maalum kupitia CHADEMA.Na kesho Jumapili 31/07/2016 nitakuwa katika shughuli za kuuaga mwili wa

 

2 years ago

MillardAyo

BREAKING: Freeman Mbowe arudishwa Polisi usiku huu

Sakata la dawa za kulevya bado lipo kwenye vichwa vya habari Tanzania ambapo Jumatatu ya February 20 2017 imemuhusu Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Freeman Mbowe aliyefika Polisi kwa mahojiano. Jioni ya Jumatatu Mbunge huyo wa Hai Kilimanjaro alichukuliwa na Polisi kwenye msafara wa magari yasiyopungua matatu ambapo iliripotiwa baadae kwamba Polisi […]

The post BREAKING: Freeman Mbowe arudishwa Polisi usiku huu appeared first on millardayo.com.

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani