HAJI MANARA SAFARINI INDIA KWA MATIBABU, ACHEUA YA MOYONI KWA WADAU


Asalaam Aleikhum,
 Awali ya yote nianze kwa kumshukuru mungu.mwingi wa rehma zote.Ni wiki mbili kamili zitakazotimia leo usiku.majira ya saa nane usiku. Muda huo bila shaka nitakuwa katika  anga la dunia nikisafiri kuelekea New Delhi nchini  India kupitia Muscat Oman kwa ajili ya matibabu yangu ya macho.
Usiku wa siku kama ya leo (yaani Jumapili ya tarehe 3-7-2016) niliamka usiku kwa ajili ya daku, Ndipo nilipogundua jicho langu la kushoto halioni kabisa na  jicho langu la kulia lina uoni wake...

Michuzi

Read more


Habari Zinazoendana

2 years ago

Bongo Movies

Ujumbe wa Haji Manara Kwa Wema Sepetu

Manchester United jana imeendelea kutengeneza njia ya kuignia kwenye nafasi nne za juu baada ya kuifunga Chelsea mabao 2-0 katika mchezo wa Ligi Kuu ya England ‘Premier League’ kwenye Uwanja wa Old Trafford.

Baada ya mechi hiyo msemaji wa timu ya Simba, Haji Manara  ambae mara kadhaa ameonesha kumkubali sana muigizaji Wema Sepetu alisema hivi kupitia akaunti yake ya Instagram Ufundi wa Hererra pale OT leo,,ni zaid ya kumuona Wema Sepetu akiwa na kanga moja iliyolowa maji @shaffih...

 

2 years ago

MillardAyo

Ombi la Haji Manara kwa Rais wa TFF kuhusu Jerry Muro

haji

December 25 2016 mkuu wa idara ya habari na mawasiliano wa Club ya Simba Haji Manara alitumia ukurasa wake wa instagram kuandika ujumbe kwa Rais wa TFF Jamal Malinzi kumuomba asamehewe afisa habari mwenzake wa Yanga Jerry Muro ambaye amefungiwa mwaka mmoja kujihusisha na soka. Kwako Rais wa TFF Kwanza nikutakie heri na baraka ktk […]

The post Ombi la Haji Manara kwa Rais wa TFF kuhusu Jerry Muro appeared first on millardayo.com.

 

2 years ago

Michuzi

HAJI MANARA AMUOMBEA MSAMAHA JERRY MURO KWA RAIS WA TFF

Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano wa klabu ya Simba Haji Sunday Manara amejitokeza kwa mara ya kwanza kumuombea msamaha mtani wake Jerry Muro ili kuifufua upya hamasa na kuongeza ushindani katika ulimwengu wa soka la Bongo.Jerry Muro ambaye ni Mkuu wa Habari na Mawasiliano wa Klabu ya Yanga amefungiwa na TFF kwa muda wa mwaka mmoja kutojihusisha na soka kutokana na matumizi mabaya ya kauli zake kupitia vyombo vya habari mwezi Julai mwaka huu.Manara katika ujumbe aliouweka kwenye...

 

2 years ago

Bongo5

Huu ndio ujumbe wa Haji Manara kwa Ramadhani Kessy wa Yanga

Baada ya kufanikiwa kuibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya Yanga wikiendi iliyopita, Afisa habari wa klabu ya soka ya Simba, Haji Manara amemtumia ujumbe beki wa zamani wa klabu hiyo Hassan Ramadhani Kessy ambaye kwa sasa anacheza Yanga.

Kupitia mtandao wa Instagram, Haji ameweka picha ya mchezaji huyo na kuandika, “Unakumbuka Yale maneno aliotudhalilisha huyo dogo?mwambieni THIS IS SIMBA,,na benchi ndio makazi yako ya kudumu.”

Kessy alisajiliwa na Yanga akitokea Simba mwishoni mwa msimu...

 

2 years ago

Zanzibar 24

Balozi Seif safarini India kwa ziara ya Kiserikali

Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi ameondoka Zanzibar leo asubuhi kupitia Mjini Dar es salaam kuelekea Nchini India kwa ziara ya Kiserikali ya Wiki moja.
Balozi Seif anaeondoka na Mkewe Mama Asha Suleiman Iddi akiuongoza Ujumbe wa Viongozi Wawili pamoja na Makatibu Wakuu wa Wawili wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
Viongozi hao ni Mjumbe wa Baraza la Mapinduzi ambae pia ni Waziri asiye na Wizara Maalum Dr. Sira Ubwa Mamboya, Naibu Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa...

 

2 years ago

MillardAyo

Maneno ya Haji Manara kwa Yanga baada ya Okwi kuvunja mkataba Denmark

Baada ya habari za mshambuliaji wa zamani wa Simba Emmanuel Okwi kuvunja mkataba na timu ya Sonderjyske Fodbold ya Denmark kwa kinachodaiwa kuwa ni kukosa nafasi ya kucheza, Haji Manara wa Simba ameuanzisha huu utani huku ikiaminika kwa sasa Okwi anarudi Simba. Mkuu huyu wa idara ya habari na mawasiliano Simba baada ya taarifa za ujio wa Okwi […]

The post Maneno ya Haji Manara kwa Yanga baada ya Okwi kuvunja mkataba Denmark appeared first on millardayo.com.

 

3 years ago

MillardAyo

Haji Manara katoka TFF anaelekea kwa waziri Nape, kisa Yanga na Azam FC

haji

Klabu ya soka ya Simba March 23 kupitia kwa mkuu wa idara ya habari na mawasiliano wa klabu yao Haji Manara wamethibitisha kukabidhi barua yao ya malalamiko kwa shirikisho la soka Tanzania TFF, inayowatuhumu TFF kuwapendelea Yanga na Azam FC katika ratiba ya Ligi. Manara ameweka wazi barua hiyo na kueleza kuwa baada ya hapo […]

The post Haji Manara katoka TFF anaelekea kwa waziri Nape, kisa Yanga na Azam FC appeared first on TZA_MillardAyo.

 

2 years ago

Michuzi

BREAKING: HAJI MANARA AFUNGIWA MIEZI 12 NA FAINI YA SHILINGI MILIONI 9 KWA UTOVU WA NIDHAMU

Msemaji wa Simba Haji Sunday Manara amefungiwa kutojihusisha na mchezo wa soka kwa muda wa miezi 12 na kutakiwa kulipa faini ya shilingi tisa , kwa utovu wa nidhamu wa kutoa matamshi yasiyo staha kwa viongozi wa TFF pamoja na vyombo vya uongozi wa mchezo huo. Makamu  Mwenyekiti wa kamati ya nidhamu ya TFF Wakili msomi Jerome msoma pia amesema Haji Manara anaweza kukata rufaa.

 

2 years ago

Michuzi

HAJI MANARA AWASHUKURU TFF KWA KUMFUTIA ADHABU YA KIFUNGO CHA MWAKA MMOJA

Leo ni Siku kubwa kwa mchezo wa mpira wa miguu nchini hususan washabiki na mchezo huo murua, baada ya kamati ya nidhamu kuitengua adhabu yangu ya kufungiwa mwaka mmoja,kujihusisha na masuala ya kandanda ndani na nje ya nchi. 
Adhabu hii ilikuwa inaiumiza sana klabu yangu na kuiondolea haki yake muhimu, ya kuwapa habari kwa wakati watanzania juu ya kinachoendelea kwenye klabu. 
Kiukweli niishukuru kamati ya nidhamu chini ya Mwenyekiti wake Tarimba Abbas kwa kuiondoa adhabu hii, kiukweli...

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani