Juma Kaseja basi tena Yanga

Kipa namba mbili wa Yanga, Juma Kaseja. Na Wilbert Molandi
KIPA namba mbili wa Yanga, Juma Kaseja, imefahamika kuwa, amefikia kikomo cha kuendelea kuichezea timu hiyo inayojiandaa na mzunguko wa pili wa Ligi Kuu Bara na Kombe la Shirikisho Afrika (Caf). Awali, meneja wa kipa huyo, Abdulfatah Saleh, aliwahi kutamka kusitisha mkataba wa mchezaji wake, Kaseja wakati huu wa usajili wa dirisha dogo kwenye msimu huu wa ligi kutokana...

GPL

Read more


Habari Zinazoendana

4 years ago

Mwananchi

Yanga wamgeuzia kibao Juma Kaseja

Uongozi wa Yanga umeingia kwenye uhasama na kipa, Juma Kaseja ‘Tanzania One’ baada ya kumtaka kipa huyo kuwalipa fidia ya Sh340 milioni.

 

4 years ago

GPL

YANGA YATANGAZA KUACHANA NA JUMA KASEJA

Juma Kaseja. YANGA SC imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango Juma Kaseja, iliyemsajili kwa Sh. Milioni 40 Novemba 8, mwaka juzi. Mkuu wa Idara ya Habari na Mawasiliano ya Yanga SC, Jerry Muro amewaambia Waandishi wa Habari leo katika hoteli ya Zanzibar Ocean View visiwani hapa kwamba, hatua hiyo imefikiwa baada ya mchezaji huyo kuanza kujiengua katika timu. “Tumefikia uamuzi wa kuachana na Kaseja, baada ya yeye mwenyewe...

 

4 years ago

Bongo5

Yanga watangaza kuachana na Juma Kaseja

Klabu ya Yanga imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake Juma Kaseja kwa madai kuwa mchezaji huyo hajaonekana klabuni kwa majuma matatu. Akizungumza mjini Zanzibar leo Mkurugenzi wa Habari wa Yanga, Jerry Muro amesema Kaseja amevunja mkataba kutokana na kutokwenda mazoezini kwa saa 48. Mkuu wa Idara ya Habari na Mawasiliano wa Yanga Jerry Murro […]

 

5 years ago

Vijimambo

Juma Kaseja aamua kuvunja mkataba Yanga

Kipa Juma Kaseja ametoa masharti mawili mazito Yanga na kama hayatatekelezwa yuko tayari mkataba wake na klabu hiyo uvunjwe rasmi, imeelezwa.

Hata hivyo, moja ya sharti ambalo ni vigumu kutekelezeka ni pamoja na kutaka kupewa nafasi za kudaka katika Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara (VPL), ambayo hajawahi kusimama langoni msimu huu tangu pazia lilipofunguliwa Septemba 20.

Kupitia meneja wake, Abdulfatah Saleh, Kaseja ameipa masharti Klabu ya Yanga kama inataka kubaki naye immalizie fedha za...

 

2 years ago

MillardAyo

Kilichosababisha Juma Kaseja aondoke Simba 2008 na kujiunga na Yanga

Inawezekana ukataka kufahami ile ishu iliyotokea mwaka 2008 ya golikipa wa Kagera Sugar Juma Kaseja kuweka rekodi ya usajili kwa kuwa mchezaji wa kwanza kusajiliwa ndani ya Tanzania kwa dau la Tsh milioni 36  kipindi yupo Simba na kwenda Yanga. Katika mahojiano na Sports Bar ya Clouds TV Juma Kaseja amezungumzia namna ilivyokuwa mwaka 2008 […]

The post Kilichosababisha Juma Kaseja aondoke Simba 2008 na kujiunga na Yanga appeared first on millardayo.com.

 

5 years ago

GPL

BAO LA 3 LA SIMBA: JUMA KASEJA VS AWADH JUMA

Kipa wa Yanga, Juma Kaseja (kulia) akijaribu kuumiliki mpira mbele ya mshambuliaji wa Simba, Awadh Juma. ...Kaseja akiuchukua mpira.…

 

4 years ago

Mtanzania

Maximo basi tena Yanga

Kocha-wa-Timu-ya-Club-ya-Yanga-Maxio-MaximoNA MWANDISHI WETU, DAR ES SAALAM,

UONGOZI wa klabu ya Yanga umeamua kukatisha mkataba wake na kocha wa timu hiyo, Mbrazil Marcio Maximo kuanzia sasa ukiwa ni uamuzi ulioafikiwa katika kikao kilichofanyika juzi Hoteli ya Protea, jijini Dar es Salaam.
Kikao hicho kimekaa siku moja baada ya timu hiyo kuchapwa bao 2-0 na watani wao wa jadi, Simba katika mchezo wa Nani Mtani Jembe uliofanyika mwishoni mwa wiki Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.
Maximo anaondolewa katika kikosi hicho akiwa...

 

3 years ago

Mtanzania

Pluijm ndio basi tena Yanga

KOCHA mkuu wa Yanga, Hans van der Pluijm

KOCHA mkuu wa Yanga, Hans van der Pluijm

Na ZAINAB IDDY-DAR ES SALAAM

KOCHA mkuu wa Yanga, Hans van der Pluijm, yuko katika hatari ya kutimuliwa katika timu hiyo kutokana na mwenendo wa kikosi hicho katika Ligi Kuu Tanzania Bara kwa sasa.

Pluijm ambaye amejiunga na Yanga takribani misimu mitatu iliyopita na kuipa mafanikio ya kutwaa Kombe la Shirikisho la TFF (FA), Kombe la Ligi Kuu Tanzania Bara na kuifikishia Yanga kwa mara ya kwanza katika hatua ya robo fainali ya Kombe la Shirikisho...

 

2 years ago

Global Publishers

Simba Ikishinda, Yanga Ndiyo Basi Tena

STORI: Said Ally na Omary Mdose | CHAMPIONI | DAR ES SALAAM

SIRIASI! Simba imesema ikishinda mechi yao ya leo Jumamosi ya Ligi Kuu Bara dhidi ya Prisons na kufikisha pointi 51, Yanga ndiyo basi tena iandike imeumia katika mbio zao za kutwaa ubingwa.

Benchi la Ufundi la Simba linaloongozwa na Kocha Joseph Omog raia wa Cameroon, limetamba kuwa, wakiifunga Prisons pia watahakikisha wanaifunga Yanga, Februari 25, mwaka huu na kumaliza mchezo.

Wakati leo Jumamosi Simba inacheza na Prisons kwenye...

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani