Mama Aliyeibiwa Mtoto Hospitali, Afunguka

Asma Juma, mzazi aliyejifungua watoto mapacha na kudai kuibiwa mtoto mmoja katika hospitali ya Temeke, amefunguka kuelezea kilichotokea.

Mzazi huyo anawatuhumu wauguzi wa hospitali hiyo kumuiba mtoto wake huyo akidai, awali wakati alipokuwa na ujauzito picha za Ultrasound alizowahi kupima zilionyesha kuwa ana ujauzito wa mapacha na hata alipokuwa hospitalini hapo alimsikia nesi aliyekuwa akimuhudumia akithibitisha kua ana watoto wawili.

Akiongea na kipindi cha Power Breakfast cha Clouds FM, Asma amesema, “Wakati nipo chumba cha upasuaji, baada ya kuambiwa nafanyiwa operesheni, yule nesi aliyekuwa ananihudumia akiwa na mtu mwingine nilimsikia akisema ‘viko viwili’ akimaanisha wako watoto wawili, yule nesi aliniambia nisijitingishe, baadaye walinichoma sindano nikapoteza fahamu.”

“Nilivyozinduka nikajikuta nipo chumba cha pili nikiwa nasikia maumivu makali sana, niliwaomba dawa wakaniambia nitazikuta wodini hapo hakuna dawa za maumivu. Nilifanyiwa operesheni saa nane hadi saa kumi na mbili ndipo nikapelekwa wodini, kwa muda wote huo sikupewa watoto wangu. Nimeletewa mtoto mmoja saa kumi na moja alfajiri nakumbuka wakati nipo wodini nilimsikia yule nesi aliyekuwa akinihudumia akisema ‘Ultrasound’ zinadanganya. Ilisema ana watoto wawili kumbe ni mmoja. Kwakweli hadi sasa sielewi,” ameongeza.

Jiunge na Bongo5.com sasa Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!Share on Whatsapp

Bongo5

Read more


Habari Zinazoendana

7 months ago

Zanzibar 24

Mzazi aliyeibiwa Mtoto Hospitali ya Temeke, Aeleza kilichotokea

mzazi aliyejifungua watoto wawili mapacha na kudai kuibiwa mtoto mmoja katika hospitali ya Temeke, amefunguka kuelezea kilichotokea mpaka akdai kuwa ameibiwa mtoto wake .

Mzazi huyo aliyatambulika kwa jina la Asma Juma, anawatuhumu wauguzi wa hospitali hiyo kumuiba mtoto wake mmoja kwa kudai, awali wakati alipokuwa na ujauzito picha za Ultrasound alizowahi kupima zilionyesha kuwa ana ujauzito wa mapacha na hata alipokuwa hospitalini hapo alimsikia nesi aliyekuwa akimuhudumia akithibitisha...

 

5 months ago

MwanaHALISI

Aliyeibiwa mtoto kuwaponza madaktari

ILIKUWA ni mwanzoni mwa Aprili mwaka 2017 ambapo taarifa za Asma Juma, kuibiwa mtoto katika Hospitali ya rufaa ya Temeke ziliposambaa, anaandika Hamisi Mguta. Mwanamke huyo alifika hospitalini hapo kujifungua, lakini alidai kuwa ameibiwa mtoto wake baada ya kujifungua mapacha na kukabidhiwa mtoto mmoja tu badala ya wawili. Prof. Charles Majinge, Mwenyekiti wa Kamati ya Uchunguzi ...

 

2 years ago

BBCSwahili

Mtoto aliyeibiwa apatikana baada ya miezi 4

Mahakama nchini El Salvador imeamuru mtoto aliyebadilishwa punde baada ya kuzaliwa kukutanishwa na wazazi wake halisi miezi minne baadaye

 

2 years ago

Bongo5

AKA afunguka anavyoandamwa baada ya kuachana na mama wa mtoto wake

12338635_969365283099326_305943937_n

Rapper wa Afrika Kusini, AKA ameamua kueleza kile anachokiona kama kero kwa namna vyombo vya habari na mashabiki wanavyomwandama kufuatia kuachana na aliyekuwa mpenzi wake, Dj Zinhle.

12338635_969365283099326_305943937_n

Wawili hao wana mtoto wa kike aitwaye Kairo. AKA amesema yeye na Zinhle kila mmoja amesonga mbele na maisha yake.

Soma tweets zake:

It's actually quite ridiculous how people are taking my separation with the mother of my child, worse than the mother of my child.

— AKA (@akaworldwide) January 31, 2016

Fathers...

 

7 months ago

Mwananchi

Ujenzi wa hospitali ya mama na mtoto waanza Mirerani

Kampuni ya Tanzanite One inayochimba madini ya Tanzanite, wilayani Simanjiro mkoani Manyara, imeanza ujenzi wa hospitali ya mama na mtoto, katika mji wa Mirerani ili kuwandolea  wananchi wa eneo hilo adha ya kutembea umbali mrefu kufuata matibabu.

 

7 months ago

Zanzibar 24

Mama mzazi adai kuibiwa mtoto wake Hospitali ya Temeke

Tukio lilionekana kuwa ni la utata limetokea katika Hospitali ya rufaa ya Temeke ambapo Mwanamke mmoja alietambulika kwa jina la  Asma Juma kudai kuibiwa mtoto wake baada ya kujifungua mapacha na kukabidhiwa mtoto mmoja kati ya wawili hao.

Wakazi wa Kata ya Chamazi mtaa wa Pande, Asma Juma na Mumewe, Abubakar Pazi wakimfurahia mmoja wa mtoto wao wanayedai alizaliwa mapacha katika Hospitali ya Rufaa ya Temeke Dar es Salaam, mwezi uliyopita na mmoja kupotea katika mazingira yasiyofahamika....

 

1 year ago

Zanzibar 24

Mbunge Godbless Lema azua tafrani uzinduzi wa hospitali ya mama na mtoto Arusha

MKUU wa mkoa wa Arusha Mrisho Gambo amemumbua mbunge wa jimbo la Arusha Mjini Godbless Lema wakati wa uzinduzi wa hosptali ya mama na mtoto katika eneo la Bruka lililopo wilayani Arumeru .

Gambo ambaye alikuwa mgeni rasmi katika uzinduzi wa mradi wa ujenzi wa hosptali hiyo aliishukuru kampuni ya mawakili ya Mawala (Mawala Advocate )kwa kutoa eneo hilo kwa ajili ya hosptali hiyo ambayo ujenzi wake umefadhiliwa na taasisi ya Martenity Africa.

Mara baada ya Rc. Gambo kutoa kauli hiyo Lema...

 

6 months ago

Zanzibar 24

Ufafanuzi wa taarifa ya Mama aliyedai kuibiwa mtoto wake katika hospitali ya Temeke

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto ilipata taarifa toka Ofisi ya mkoa wa Dar es salaam na vyombo vya habari kuhusu malalamiko Bi Asma Juma kuibiwa mtioto wake Pacha alipojifungua katika hospitali ya Temeke mnamo tarehe 19/3/2017.

Hivyo kupitia malalamiko hayo wizara ililazimika kufanya uchunguzi ambao uliibuka na majibu yafuatayo-:

 

The post Ufafanuzi wa taarifa ya Mama aliyedai kuibiwa mtoto wake katika hospitali ya Temeke appeared first on Zanzibar24.

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani