MANGE KIMAMBI AMMWAGIA POVU WEMA SEPETU KISA DIAMOND

Mwanaharakati wa siasa mtandaoni Mange Kimambi ameibuka na kumwagia matusi mazito msanii wa Bongo movie Wema Sepetu baada ya kuzua maneno maneno jana kwenye mtandao wa Instagram.

Siku ya jana Wema alishika headlines za mitandao ya kijamii baada ya kuposti posti kadhaa zilizoamsha tetesi kuwa amerudiana na Diamond na alizidi kuzua maneno baada ya kuonekana akiwa na Esma huku wakiitana wifi.

Sio siri kuwa Wema na Mange wapo kwenye bifu kali tangu Wema afanye uamuzi wa kurudi CCM mapema mwaka...

Malunde

Read more


Habari Zinazoendana

2 years ago

Malunde

MBOWE AMSHUKURU MANGE KIMAMBI NA WEMA SEPETU KUHAMASISHA MICHANGO KWA AJILI YA TUNDU LISSU

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amewashukuru Watanzania wanaoendelea kumchangia Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu akiwataja wanaoongoza katika kuhamasisha uchangiaji mitandaoni akiwamo Mange Kimambi na Wema Sepetu.
Mbowe amesema mpaka leo Ijumaa jumla ya Sh204 milioni zimepatikana katika michango hiyo pamoja na msaada wa hali ambao wamekuwa wakipewa na Watanzania.
“Tunawashukuru wanaoendelea kuchangisha, tunamshukuru Mange Kimambi kwa kuwahamasisha diaspora kuchangia na katika...

 

1 year ago

Malunde

MANGE KIMAMBI AMTOLEA POVU JOKATE BAADA ALI KIBA KUOA MWANAMKE MWINGINE

Mwanaharakati wa siasa Mtandaoni Mange Kimambi amemvaa Jokate na kumtolea povu zito baada ya aliyekuwa mpenzi wake staa wa Bongo fleva Ali Kiba kuoa mwanamke mwingine.


Asubuhi ya Leo Ali Kiba Kamuoa mke wake Amina huko Mombasa nchini Kenya lakini Ex wake Jokate anashika headlines ambapo Mange amemjia juu Jokate huku akimcheka kuhusu hilo.

Mange amekuwa akiipinga ndoa hii kufanyika hivi sasa kwa hofu ya kwamba itazima haraka zake Lakini pia amekuwa katika vita na Jokate kutokana na Jokate kuwa...

 

3 years ago

Bongo Movies

Wema we Bado Mdogo Usizae – Mange Kimambi

Blogger maarufu hapa nchini Mange Kimambi ametoa ushauri ambao mwenyewe ameuita wa bure kwa mwanadada mwenye jina lake hapa mjini Wema Sepetu, na kumtaka asizae kwa kulazimishwa na maneno ya watu, bali asubiri mpaka akiolewa.

wema-32

Mange ametoa ushauri huo kwenye ukurasa wake wa instagram baada ya seke seke lililomkuta mwanadada huyo la kushambuliwa na watu wakimtuhumu kuwa hana uwezo wa kuzaa, kabla na hata baada ya kuharibika kwa ujauzito aliokuwa nao siku za hivi karibuni.

Mange amedai pia...

 

3 years ago

Bongo5

Mange Kimambi atoa ushauri wa bure kwa Wema kuhusu kuzaa

Blogger maarufu Mange Kimambi ametoa ushauri ambao mwenyewe ameuita wa bure kwa mwanadada Wema Sepetu, na kumtaka asizae kwa kulazimishwa na maneno ya watu, bali asubiri mpaka akiolewa.
Wema  na Mange

Kupitia instagram Mange, ameandika

Baada ya kusoma posti ya Idris all I can say is Pole mdogo wangu.

Kama hukuwa na mimba kama wasio kupenda wanavyodai au kama kweli ulikuwa nayo ni wewe, Idris na Mungu mnaeujua ukweli. Wanawake wengi mno wanapata miscarrage especially mimba ya kwanza, ila kwako wewe lazma...

 

2 years ago

Bongo Movies

Alikiba Amzungumzia Mange Kimambi

Alikiba ambaye sasa anafanya vyema na wimbo wake wa ‘Seduce me’ amefunguka na kusema kuwa Tanzania kila mtu ana haki na uhuru wake hivyo hata yeye anajisikia vizuri kuona watu maarufu wanapenda kazi zake na kudai ana haki ya kupendwa na Mange Kimambi

Alikiba, Mange Kimambi na Ommy Dimpoz

Alikiba amedai kuwa Mange Kimambi ni moja kati ya mashabiki zake na kusema anashukuru sana kuona anapenda kazi zake na kumpa nguvu katika kazi zake hizo kwa kutoa ‘support’.

“Ni kama shabiki wangu na...

 

1 year ago

Malunde

MANGE KIMAMBI AIBUKIA TARIME

Mbunge wa Serengeti, Marwa Ryoba Chacha (CHADEMA) ameonyesha kutofurahishwa na kitendo cha polisi kutaka kuzuia mkutano wa Mbunge wa Tarime Vijijini CHADEMA, Mhe. John Heche kwa kile kinachodaiwa kuhofia maandamano yanayoratibiwa na Mange Kimambi.
Mara Ryoba amesema kuwa polisi wamekuwa na upendeleo kwa kuwa wanaona watu wa CCM wakiendelea kufanya maandamano na mikutano ya kisiasa ili hali watu wa upinzani wakizuiliwa. 
"Haki huinua taifa; bali dhambi ni aibu ya watu wote. Nimepata taarifa...

 

3 years ago

Bongo5

Wema Sepetu atokwa povu baada ya kuambiwa anatoka kimapenzi na kijana huyu

Malkia wa filamu Wema Sepetu amewatolea uvivu mashabiki wake katika mitandao ya kijamii baada ya kuzushiwa kwamba anatoka kimapenzi na kijana huyu katika picha hapo chini.
page

Mwigizaji huyo amekanusha uvumi huo na kudai kijana huyo anayesemwa alifanya naye kazi wiki chache zilizopita.

Kupitia instgram, Wema ameandika

“Soooooooo, rumor has it that huyu mkaka ndo new baby, maskini ya Mungu. First & foremost, nimeongea nae kwa simu akaniomba niweze kuwa MC and special appearance at his birthday...

 

2 years ago

Malunde

IGP SIRRO KUMSHUGHULIKIA MANGE KIMAMBI

Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini, IGP Simon Nyakoro Sirro amefunguka na kusema kuwa jeshi la polisi linatambua makosa ya kimtandao yanayofanywa na mwanadada Mange Kimambi na kusema kuwa jeshi la polisi linashughulikia suala hilo.

IGP Sirro amesema hayo jana alipokuwa mjini Iringa kwenye ziara ambapo alisema kuwa jeshi la polisi linatambua uvunjifu wa sheria ya makosa ya kimtandao yanayofanywa na mwadada huyo maarufu mitandaoni ambaye amekuwa mkosoaji wa mambo mbalimbali na kutoa machapisho...

 

1 year ago

MwanaHALISI

Wafuasi wa Mange Kimambi waanza kuwekwa mbaroni

JESHI la polisi mkoa wa Dodoma linawashikilia watu wawili kwa makosa ya kutumia vibaya mitandao ya kijamii kwa madai ya kuchochea maandamano ya nchi nzima ambayo yanakusudiwa kufanyika Aprili 26 mwaka huu. Anaripoti Dany Tibason … (endelea).  Maandamano hayo yaliyopangwa kufanyika Aprili 26 mwaka huu, yanayohamasishwa na Mange Kimambi anayeishi nchini Marekani kwa lengo la ...

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani