Mourinho: Hakuna uwezekano wa Ronaldo kuhamia Manchester United

Meneja wa Manchester United amekana kuwa kuna mpango wa kumsaini Cristiano Ronaldo kutoka Real Madrid.

BBCSwahili

Read more


Habari Zinazoendana

3 weeks ago

BBCSwahili

Jose Mourinho: Imekuwa vigumu kwa Manchester United kuwakimbiza Manchester City

City walilaza Everton 3-1 Jumamosi, na hiyo ina maana kwamba watashinda taji kwa mara ya kwanza tangu msimu wa 2013-2014 iwapo watafanikiwa kuwalaza United uwanjani Etihad wikendi ijayo.

 

2 years ago

BBCSwahili

Pogba aomba kuhamia Manchester United

Magazeti nchini Italia yanaripoti kuwa mshambulizi wa Ufaransa na Juventus ya Italia, Paul Pogba ameomba kuihama klabu hiyokwenda Manchester United

 

2 years ago

BBCSwahili

Manchester United yazungumza na Mourinho

Timu ya Manchester United imekataa kusema lolote juu ya madai kuwa ilifanya mashauriano na wawakilishi wa kocha mzoefu Jose Mourinho.

 

2 years ago

BBCSwahili

Mourinho hajahakiki kazi Manchester United

Aliyekuwa kocha wa Chelsea Jose Mourinho amesema kuwa hana uhakikika wa kuwa meneja wa Manchester United.

 

2 years ago

Mtanzania

Pogba na mapinduzi ya Mourinho Manchester United

paul-pogbaNa ADAM MKWEPU-DAR ES SALAAM

KIUNGO wa timu ya Juventus, Paul Pogba, aliondoka Old Trafford akiwa na umri wa miaka 19 akitamani kuwa na uhakika wa kucheza kikosi cha kwanza ambapo wakati huo nafasi yake ilikuwa ikichezwa na mkongwe, Paul Scholes.

Scholes aliwahi kusema kuwa hafikirii mchezaji huyo anaweza kuwa na thamani ya pauni milioni 86.

Kwa kuwa fedha hiyo inatakiwa kununua mchezaji atakayekuwa na uwezo wa kufunga mabao 50 kwa msimu kama Cristiano Ronaldo au Lionel Messi ambapo Pogba...

 

1 year ago

BBCSwahili

Mourinho akerwa na wachezaji wa Manchester United

Jose Mourinho amesema wachezaji wa Manchester United walichukulia mechi dhidi ya Fenerbahce katika Europa League kana kwamba ilikuwa mechi ya kirafiki.

 

1 year ago

BBCSwahili

Mourinho: Manchester United waliwadhibiti Chelsea

Meneja wa Manchester United Jose Mourinho amesema vijana wake walifanikiwa "kuwadhibiti" viongozi wa ligi ya England Chelsea na kuwalaza 2-0 Jumapili uwanjani Old Trafford.

 

4 months ago

BBCSwahili

Mourinho: Ningekuwa likizoni Brazil ningejua hakuna njia ya kuwazuia Manchester City

Meneja wa klabu ya Manchester United Jose Mourinho amesema "angelikuwa likizoni Brazil au Los Angeles" iwapo angekuwa anaamini kwamba mbio za Ligi ya Premia msimu huu zimepata mshindi.

 

10 months ago

Mwananchi

Ronaldo: Manchester United bora kuliko Real Madrid

Cristiano Ronaldo amesema kwamba klabu ya Manchester United ni bora kuliko Real Madrid.

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani