Nay wa Mitego kamalizana na BASATA lakini……

.

Kama utakuwa unakumbuka 27, 7, 2016 Baraza la sanaa Tanzania (BASATA) lilitoa tamko la kumfungia msanii wa Bongo Fleva, Nay wa Mitego kutojihusisha na kazi ya sanaa kwa muda usijulikana Sasa leo August 15, 2016 baraza hilo limetoa tamko rasmi la kumfungulia msanii huyo kufanya kazi ya muziki huku akiwa kwenye uangalizi maalum sehemu ya […]

The post Nay wa Mitego kamalizana na BASATA lakini…… appeared first on millardayo.com.

MillardAyo

Read more


Habari Zinazoendana

3 years ago

MillardAyo

Nay wa Mitego ndio kamalizana na BASATA? sikia alichosema

Screen Shot 2016-08-02 at 1.33.28 AM

July 16, 2016 Baraza la sanaa Tanzania (BASATA) lilitoa tamko la kuufungia wimbo wa msanii wa Bongo Fleva, Nay wa Mitego uitwao ‘pale kati‘ kwa kigezo cha kutokuwa wa madili lakini pia BASATA walitangaza kumfungia Nay kutoshiriki kazi yoyote ya kisanii. Sasa Agosti 2, 2016 staa huyo amepatikana kwenye Exclusive ya millardayo.com na AyoTV kayaongea […]

The post Nay wa Mitego ndio kamalizana na BASATA? sikia alichosema appeared first on millardayo.com.

 

2 years ago

Bongo5

Nay wa Mitego: MR T Touch bado ni producer mzuri lakini…

Nay wa Mitego na producer aliyemtambulisha kwenye game, Mr T Touch walikuwa na chemistry ya aina yake na walifanikiwa kutengeneza hits nyingi.

Baada ya kufanya kazi kwa muda katika studio za Free Nation za Nay, Touch aliamua kujiengua na kwenda kuanzisha studio yake mwenyewe. Huko bado anaendelea kufanya vizuri. Pamoja na kwamba hawafanyi tena kazi pamoja, Nay anakiri kuwa Touch bado ni producer mzuri.

“Ni producer mzuri, nimefanya naye kazi kwa muda mrefu so sidhani kama kutakuwa na kitu...

 

2 years ago

Bongo5

Audio: BASATA yafunguka ishu ya Nay wa Mitego kukamatwa, familia ya Nay yatoa neno

Baada ya rappa Nay wa Mitego kutoa taarifa kupitia ukurasa wake wa instagram kwamba amekamatwa na taarifa hizo kuthitishwa na jeshi la polisi, Bongo5 imezungumza na familia ya rappa huyo pamoja na Baraza la Sanaa Taifa (BASATA) baada ya taarifa kuzagaa kwamba rappa huyo amekamatwa kutokana na wimbo wake mpya uliovuja mtandaoni.

Akiongea na Bongo5 producer wa rappa huyo, Osam Flexible kwa niaba ya familia amesema wao wamezipata taarifa za kukamatwa kwa Nay wa Mitengo mkoani Morogoro kama...

 

3 years ago

Global Publishers

BASATA Yamfungulia Nay wa Mitego

nay 3Katikati ni katibu wa Baraza la sanaa Tanzania, BASATA, Godfrey Mungereza akizungumza na wanahabari wakati wa kutoa tamko la kumfungulia Nay. Kushoto nia msanii Emmanuel Elibariki ‘Nay wa Mitego’ na kulia mwenye miwani ni Meneja wake, Maneno John. nay 33Nay wa Mitego akizungumza.

nay

nay 2Wanahabari wakifuatilia tukio hilo.

nay 34  nay4

 

3 years ago

Habarileo

Basata yamwachia Nay wa Mitego

BARAZA la Sanaa la Taifa (BASATA) limemfungulia msanii wa muziki wa kizazi kipya, Emmanuel Elibariki, Nay wa Mitego kuendelea na shughuli za sanaa baada ya kufuata masharti aliyopewa.

 

3 years ago

Bongo Movies

Nay wa Mitego Afunguliwa Kifungo na BASATA

Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) limemfungulia Nay wa Mitego kuendelea na shughuli za sanaa baada ya kuwa ametekeleza adhabu (maagizo) zote alizopewa kama masharti ya kumfungulia.

hini ni taarifa ya BASATA kwa waandishi wa habari:

NAY992

Nay akiwa na Katibu Mtendaji wa BASATA, Godfrey L. Mngereza

BASATA kama mlezi wa wasanii linamfungulia kufuatia yeye mwenyewe (Nay wa Mitego) kujutia na kukiri kwamba amejifunza na yuko tayari kubadilika na kwamba hatarudia makosa aliyoyafanya
Hata hivyo, pamoja...

 

2 years ago

Mwananchi

Basata laufungia wimbo wa Nay Mitego

Baraza la Sanaa la Taifa (Basata) limeufungia rasmi wimbo "Wapo" wa msanii Elibariki Emmanuel maarufu kama Nay wa Mitego.

 

3 years ago

Bongo5

Nay wa Mitego amchagua ex wake Shamsa Ford kuwa Valentine’s wake, lakini…

12519223_1503003216674137_1571079024_n

Nay wa Mitego hana msichana mpya wa kumuita ‘Valentine’s’ wake ndio maana aliamua kumchagua ex wake, Shamsa Ford kwenye siku hiyo iliyoadhimishwa Jumapili iliyomalizika.

12519223_1503003216674137_1571079024_n

Tatizo ni kuwa, Shamsa yupo mikononi mwa mwanaume mwingine na hajapenda salamu za Nay kwenye Instagram alikompost.

“Naona mambo yanazidi kuvumishwa kwamba nimerudiana na Nay. Pls pls nina maisha yangu na mwanaume ambae nampenda na kumuheshimu. ..sijarudiana na nay na haiwezi kutokea kabisaaa,” aliandika Shamsa.

“Nay una...

 

3 years ago

Bongo5

BASATA hawajaufungia wimbo wangu – Nay wa Mitego

12534376_937830476307673_1527161113_n

Rapper Nay wa Mitego amekanusha taarifa zilizoenea kuwa, baraza la sanaa la taifa, BASATA limeufungia wimbo wake wenye utata, Shika Adabu Yako.

12534376_937830476307673_1527161113_n

Nay ametoa ufafanuzi huo kwenye Instagram kwa kuandika:

Pale unaposikia eti kuna wasiopenda kuambiwa Ukweli wamezusha Eti Wimbo wa #ShikaAdabuYako Basata wamefungia. Guys Wimbo haujafungiwa na Basata awajafungia Wimbo ila wale wenye Team zao kwenye mitandao wamechanwa kwenye #ShikaAdabuYako ndio wameufungia kwenye Masikio Yao sababu ya hawataki...

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani