Pluijm awatolea uvivu wachezaji Bara

KOCHA Mkuu wa Yanga, Hans Van Pluijm amesema wachezaji wengi wa Tanzania hawako tayari kucheza soka la kulipwa barani Ulaya na nchi nyingine zilizopiga hatua katika mchezo wa soka.

habarileo

Read more


Habari Zinazoendana

4 years ago

Habarileo

Shein awatolea uvivu CUF

Rais wa Zanzibar, Dk Ali Mohamed Shein.RAIS wa Zanzibar, Dk Ali Mohamed Shein amesema hakuna kundi au mtu mwenye uwezo wa kuipindua Serikali ya Mapinduzi Zanzibar (SMZ) au ile Jamhuri ya Muungano wa Tanzania (SMT) na atakayethubutu kuwaza au kupanga jambo hilo atakiona cha moto.

 

5 years ago

GPL

MZEE CHILO AWATOLEA UVIVU WASANII

Na Brighton Masalu
MSANII mkongwe katika tasnia ya filamu Bongo, Ahmed Ollotu ‘Mzee Chilo’ amewatolea uvivu wasanii wasiopenda kushirikiana na wenzao katika matatizo na kuwaonya kuwa tabia hiyo si nzuri kwani ipo siku itawaponza. Ahmed Ollotu ‘Mzee Chilo’. Akizungumza na mwandishi wetu hivi karibuni katika mahojiano maalumu, Chilo aliyejizolea heshima na umaarufu mkubwa katika fani hiyo, alikiri kuwa wasanii wengi...

 

3 years ago

Michuzi

RC MAKONDA AWATOLEA UVIVU WANAOMBEZA MITANDAONI


MKUU wa mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda ameamua kuwavulia uvivu wale wote wanaosambaza ujumbe wa tofauti juu ya maagizo yake katika mitandao ya kijamii.

Makonda ambaye aliamua kutenga muda na kueleza maswala kadhaa yausuyo jiji la Dar es Salaam kupitia kipindi cha Power Breakfast ya Clouds Fm na 360 ya Clouds Tv juu ya watu ambao wanaotengeneza account feki za mitandao mbalimbali kupitia jina lake.

“Kwanza wanapaswa kujua kuwa sina account ambayo inaanza na cheo changu hivyo account...

 

2 years ago

Mwananchi

Masauni awatolea uvivu wakuu wa magereza

Naibu waziri wa Mambo ya Ndani, Hamad Yusuph Masauni amewaonya wakuu wa magereza nchini kuwa watapoteza nafasi zao kama hawataongeza ufanisi katika magereza yao ikiwamo uzalishaji mali.

 

2 years ago

Mwananchi

Kairuki awatolea uvivu waliopoteza majimbo

Kuna uwezekano safu ya uongozi wa CCM kwa upande wa wanawake ikabadilika kabisa kutokana na waliopoteza majimbo kutoruhusiwa kugombea nafasi mbalimbali za uongozi.

 

1 year ago

Bongo Movies

Shamsa Ford Awatolea Uvivu Wasioolewa

Msanii wa filamu nchini Shamsa Ford amefunguka na kuwachana baadhi ya wasanii wa kike na watu maarufu ambao hawataki kuolewa au wanasubiri waje kuolewa na watu wenye fedha zao na kudai kuwa watasubiri sana mpaka sura zao ziote sugu.

Shamsa Ford amesema hayo wakati akimpongeza msanii Shilole baada ya kuolewa

“Hongera sana mamy. Umefanya maamuzi sahihi ya kumpendeza Mwenyezi Mungu.Cha muhimu uwe mke bora wa kitanzania kwa mumeo na ustar uweke pembeni. Mumuweke Mungu mbele, uvumilivu na...

 

4 years ago

Mwananchi

Zitto awatolea uvivu wanaomwita kibaraka wa CCM

Kiongozi wa Chama cha ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe amesema kama angekuwa ni msaliti na kibaraka wa Chama cha Mapinduzi (CCM), asingeweza kuongoza mapambano ya kuwang’oa mawaziri 13 kwa miaka mitatu katika Serikali ya Rais Jakaya Kikwete.

 

4 years ago

Bongo Movies

Faiza Awatolea Uvivu Wanaoponda Kivazi Chake!

Staa wa Bongo Moive, Faiza Ally amewatolea uvivu watu wanaomponda kwa kivazi chake alichovalia kwenye  ‘Zari All White Party’ iliyofanyika hivi majuzi, kwa kubandika picha akiwa na kivazi hicho mtandaoni na kufunguka haya;

“Bado napenda muonekano wangu hata mkiponda vipi! Nikiangalia picha zangu naona mm ndio kiboko yenu kudadeki  maana kila kona it's all about me hahahaaa which is good I like that ..... sina tatizo na nyota wallah”

Nadhani ujumbe umefika.

Mzee wa...

 

4 years ago

Mtanzania

Rais Kikwete awatolea uvivu Takukuru, DPP

rais-kikweteNa Kulwa Mzee, Dar es Salaam
RAIS Jakaya Kikwete ameijia juu Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU), ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka nchini (DPP) na Jeshi la Polisi kwa kusema kuwa wana viherehere vya kukurupuka, kuwakamata watu na kuwafikisha mahakamani bila ushahidi unaojitosheleza.

Rais Kikwete alisema hayo jana jijini Dar es Salaam, katika maadhimisho ya Siku ya Sheria ikiwa ni mara yake ya nane na ya mwisho kuhudhuria hafla hiyo akiwa kiongozi wa nchi.

Alisema ofisi ya DPP,...

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani