Polisi ya Tanzania yakana madai ya kumpeleleza Tundu Lissu

Jeshi la polisi nchini Tanzania limepinga ripoti zilizokuwa zikisambaa katika vyombo vya habari zikidai kwamba afisa wake mmoja yupo mjini Nairobi kumpeleleza Tundu Lissu

BBCSwahili

Read more


Habari Zinazoendana

2 weeks ago

BBCSwahili

Polisi Tanzania kuwasaka waliotaka kumuua Tundu Lissu

Mkuu wa Jeshi la Polisi Simon Sirro amesema kuwa wametuma kikosi cha ziada polisi wa upelelezi mjini Dodoma kuchunguza na kuwatafuta wahalifu.

 

2 years ago

Dewji Blog

Tundu Lissu amshukia Dk.Slaa kwa madai ya kuponzwa na mkewe

DSC01778

Mwanasheria wa CHADEMA na mgombea ubunge jimbo la Singida mashariki, Tundu Lissu,akizungumza kwenye mkutano wa kampeni ya Ukawa mkoa wa Singida uliofanyika kwenye uwanja wa Peoples mjini hapa.Pamoja na mambo mengine,Tundu amewaomba wakazi wa Singida, kumpa kura ya ndiyo mgombea urais kwa tiketi ya Ukawa, Edward Ngoyai Lowassa, wabunge na madiwani wa Ukawa,ili kuigaragaza CCM kwa madai imechoka na umechuja mbele ya macho ya Watanzania.

DSC01807

DSC01826

Mgombea ubunge jimbo la Singida mjini kupitia ukawa,...

 

2 weeks ago

Malunde

MSIGWA AMPINGA MKUU WA JESHI LA POLISI TANZANIA IGP SIRRO SAKATA LA TUNDU LISSU KUPIGWA RISASI

Mbunge wa Iringa Mjini (CHADEMA) Mchugaji Peter Msigwa amefunguka na kuonyesha kutoridhishwa na kauli ya Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini, IGP Simon Nyakoro Sirro kusema Tundu Lissu hakuwahi kutoa taarifa juu ya watu wanaomfuatilia.

Mbunge Msigwa ambaye sasa yupo nchini Kenya kwenye matibabu ya Tundu Lissu ameonyesha kusikitiswa na taarifa hiyo ya IGP ambayo aliitoa Septemba 8, 2017 katika mkutano wa waandishi wa habari na kusema kiongozi huyo hakuwahi kutoa taarifa yoyote polisi juu ya gari...

 

1 month ago

Malunde

TUNDU LISSU ARUDISHWA POLISI BAADA YA POLISI KUFANYA UPEKUZI NYUMBANI KWAKE

Jeshi la Polisi limemaliza zoezi la kufanya upekuzi katika nyumba ya Mwanasheria Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) iliyopo Tegeta Dar es Salaam na baada ya hapo Lissu amerejeshwa Kituo Kikuu cha Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam.

Jeshi la polisi lilikwenda nyumbani kwa Tundu Lissu kufanya ukaguzi kufuatia makosa mawili ambayo Mbunge huyo wa Singida Mashariki na Rais wa TLS anatuhumiwa nayo ambayo ni pamoja na Kusema makosa ya Rais John Pombe Magufuli hadharani na chochezi...

 

1 week ago

Malunde

JESHI LA POLISI DODOMA LASIKITISHWA NA KITENDO CHA DEREVA WA TUNDU LISSU KUTOFIKA POLISI

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Dodoma, Gilles Muroto ameeleza kusikitishwa kwao na kitendo cha dereva wa Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu kutokufika polisi na kutoa maelezo yake.

Kamanda Muroto amesema hayo leo Jumatano wakati akijibu swali la upelelezi unaendeleaje kuhusu tukio hilo.

Amesema upepelezi unaendelea kuhusu tukio la Lissu kupigwa risasi na watu mbalimbali wanaendelea kuhojiwa wakiwemo wamiliki nane wa gari aina ya Nissan ambazo zilikamatwa kuhusiana na shambulizi...

 

2 years ago

Mtanzania

Tundu Lissu ajisalimisha polisi

tundu lissuNa Asifiwe George, Dar es Salaam

MBUNGE Singida Mashariki, Tundu Lissu (Chadema), jana alijisalimisha polisi na kuhojiwa zaidi ya saa moja kuhusu habari iliyosababisha kufutwa kwa gazeti la Mawio kwenye daftari la Msajili.

Akizungumza  Dar es Salaam jana baada ya mahojiano na   polisi, Lissu alisema alifika kituoni hapo baada ya kupokea wito kutoka kwa maofisa wa jeshi hilo kumtaka ajisalimishe Kituo Kikuu cha  Polisi.

Lissu ambaye pia ni Mwanasheria Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo...

 

9 months ago

Global Publishers

Tundu Lissu Akamatwa na Jeshi la Polisi

lissuDAR ES SALAAM: Mbunge wa Singida Mashariki kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Tundu Lissu anashikiliwa na Jeshi la Polisi katika Kituo Kikuu, Kanda Maalum ya Dar es Salaam kwa madai ya uchochezi.

“Nashikiliwa na polisi hapa Kituo Kikuu kutokana na ile press conference (mkutano na waandishi wa habari) kuhusu kupotea kwa Ben Saanane,” Lissu alimweleza mwandishi mmoja wa habari mapema leo kupitia simu.

Hivi karibuni, Lissu alifanya mkutano na waandishi wa habari Makao...

 

7 months ago

Malunde

MBUNGE TUNDU LISSU AKAMATWA NA POLISI

Jeshi la Polisi nchini linamshikilia Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu baada ya kuachiwa huru na Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu.

Lissu aliachiwa leo asubuhi na Hakimu Mkuu Mkazi, Huruma Shahidi baada ya upande wa Jamhuri ukiongozwa na Wakili Paul Kadushi kuwasilisha hati ya kuondoa shtaka hilo.

Kadushi aliwasilisha hati hiyo chini ya kifungua namba91 (1) cha makosa ya jinai akionyesha DPP hana haja ya kuendelea na kesi, mahakama ikaridhia na kumuachia.

Muda mfupi baada ya kuachiwa na...

 

1 year ago

Mtanzania

Tundu Lissu azua taharuki Polisi Dar

mbowe lowassa*Mbowe, Lowassa waonja machungu ya polisi, Vijana kadhaa wakamatwa

VERONICA ROMWALD Na JONAS MUSHI, DAR ES SALAAM

MBUNGE wa Singida Mashariki , Tundu Lissu (Chadema), jana alihojiwa kwa zaidi ya saa tano na Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam kwa tuhuma za kutoa maneno ya uchochezi.

Lissu ambaye pia Mwanasheria Mkuu wa Chadema, alifikishwa  katika Kituo Kikuu cha Polisi  saa   7:46 jana mchana akitokea Kituo cha Polisi Dodoma.

Ilikuwa ni safari   iliyoanzia mkoani Singida ambako...

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani