Shein: Amani na utulivu kipaumbele cha CCM

MWENYEKITI wa Baraza la Mapinduzi, Dk Ali Mohamed Shein amesema ili kuhakikisha kunakuwepo na maendeleo ya kiuchumi na kijamii, suala la amani na utulivu ni la kipaumbele kwa Chama Cha Mapinduzi (CCM) na serikali zake.

habarileo

Read more


Habari Zinazoendana

3 months ago

Zanzibar 24

Dk: Shein asisitiza kudumishwa amani na utulivu visiwani Zanzibar

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk. Ali Mohamed Shein amewataka wananchi  wa Zanzibar kuendelea kuidumisha hali ya amani na utulivu ambayo ndio msingi wa mafanikio yanayoendelea kupatikana hivi sasa na yatakayopatikana hapo baadae.

Dk. Shein ameyasema hayo leo katika risala yake ya kuukaribisha mwaka mpya wa 2019 aliyoitoa kupitia vyombo vya habari, Ikulu mjini Zanzibar.

Dk. Shein amesema kuwa katika utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya mwaka 2018 mafanikio...

 

4 years ago

Habarileo

‘CCM italinda amani, utulivu’

Rais na Makamu Mwenyekiti wa CCM Zanzibar, Dk Ali Mohamed Shein (kulia) akizungumza na wananchi na wanaCCM wa mikoa ya Pemba katika uzinduzi wa sherehe za miaka 38 ya kuzaliwa kwa CCM Uwanja wa Gombani Wilaya ya Chake Chake, Pemba jana. (Picha na Mpigapicha Wetu).MAKAMU Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Zanzibar, Dk Ali Mohamed Shein amesema CCM itasimamia misingi yake mikuu ya kuasisiwa kwake, ambayo ni kulinda amani na utulivu wa wananchi wake.

 

4 years ago

Mzalendo Zanzibar

Dua ya kuiombea Zanzibar amani na utulivu katika kipindi cha uchaguzi

Na: Hassan Hamad, OMKR Waislamu mbali mbali wakiongozwa na Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Mhe. Maalim Seif Sharif Hamad, leo wamekusanyika katika viwanja vya Maisara mjini Zanzibar kwa ajili ya kuomba dua ya kuiombea […]

The post Dua ya kuiombea Zanzibar amani na utulivu katika kipindi cha uchaguzi appeared first on Mzalendo.net.

 

1 year ago

Zanzibar 24

Amani ndio kichocheo cha wawekezaji Zanzibar – Dkt. Shein

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa baraza la Mapinduzi Dr. Ali Mohammed Shein  amewataka wananchi wa Zanzibar kuendelea kudumisha amani  iliyopo kwani ndio chachu ya  kuvutia wawekezaji  kuja kuekeza miradi  yao ya maendeleo Zanzibar.

Akizungumza katika uwekaji wa jiwe la msingi la  mji wa kisasa fumba ‘fumba town development’ amesema wawekezaji wamekuwa wakishajihika kuekeza nchini na wageni mbalimbali kuja kutembea kutokana na nchi kuwa ya amani na utulivu.

Amesema Serikali itaendelea ...

 

3 years ago

Raia Mwema

Tunawatakia uchaguzi wa amani na utulivu

JUMAPILI ijayo, Watanzania watafanya uamuzi wa kuchagua Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,

Mwandishi Wetu

 

2 years ago

Zanzibar 24

Zanzibar yasisitizwa Amani na utulivu

Mwanzilishi wa huduma ya Efatha Ulimwenguni Mtume na Nabii Josephat Elias Mwingira amesema Zanzibar inaweza kupiga hatua zaidi  za kimaendeleo  endapo  imani za dini zitabaki kutawala katika nyoyo za wananchi ili  kudumisha amani .

Akizungumza mara baada ya kukutana na Makamo wa Pili wa Rais Balozi Seif Ali Iddi huko Ofisini kwake Vuga Mjini Zanzibar amesema lengo la ujio wake ni kuhamasisha viongozi na wananchi kudumisha amani na utulivu ili Zanzibar iweze kupiga hatua nzuri...

 

3 years ago

Michuzi

Mgombea Urais wa Zanzibar kwa Tiketi ya CCM Dk Shein, awatambulisha Wagombea Ubunge na Uwakilishi wa Wilaya ya Amani Unguja Kichama

Wasanii wa Kikundi cha Big Star wakitowa burudani kwa wimbo maalum wa Kapeni wakati wa mkutano wa kampeni ya Mgombea Urais wa Zanzibar Dk Shein.zilizofanyika katika viwanja vya mpira vya Urafiki mikunguni Unguja.Wanachi wakishangilia wakati Mgombea Urais wa Zanzibar Dk Ali Mohamed Shein, akiwahutubia na kutangaza Ilani ya Uchaguzi ya CCM kwa kipindi cha miaka mitano jinsi itakavyotekeleza mambo mbalimbali katika sekta ya Jamii na kuimarisha maslahi ya Wananchi wa Zanzibar.Mgombea Urais wa...

 

3 years ago

Habarileo

Mitihani yaanza kwa amani na utulivu

MTIHANI wa kidato cha nne ulioanza jana nchini kote umeanza kwa hali ya utulivu na amani katika shule mbalimbali za jiji la Dar es Salaam.

 

4 years ago

Habarileo

Wema na wenzake kunadi amani, utulivu

KUNDI la wasanii wa kike wa Chama Cha Mapinduzi ‘CCM’ wakiongozwa na Wema Sepetu wanatarajia kufanya tamasha kubwa la Mama Ongea na Mwanao 2015 kwa ajili ya kuhamasisha watu kuwaheshimu wanawake na kuwathamini kuelekea kipindi hiki cha Uchaguzi Mkuu 2015.

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani