Ukweli kuhusiana na wenye vyeti feki kwenye Jeshi la Polisi

Jeshi la Polisi nchini limekanusha taarifa zinazosambazwa kwenye mitandao ya kijamii zikiwahusisha askari wake kuwepo katika majina ya vyeti feki na kusema taarifa hizo ni za uongo na wala hazijatolewa na Jeshi hilo. Hayo yamebainishwa na taarifa iliyotolewa na Msemaji wa Jeshi la Polisi, ACP Advera Bulimba na kusema wanaendelea kumtafuta mtu aliyesambaza taarifa hiyo kwa lengo la kupotosha umma ili hatua kali za kisheria zichukuliwe dhidi yake na kuwa fundisho kwa watu wengine wenye tabia kama hiyo. “Jeshi la Polisi nchini, linaujulisha umma kwamba, orodha ya majina ambayo yamekuwa yakisambazwa kwenye mitandao ya kijamii yakidai kuwa ni majina ya askari wa jeshi la polisi wenye vyeti feki ni ya uongo na wala taarifa hiyo haijatolewa na jeshi la polisi”. Ilisema taarifa hiyo

The post Ukweli kuhusiana na wenye vyeti feki kwenye Jeshi la Polisi appeared first on Zanzibar24.

Zanzibar 24

Read more


Habari Zinazoendana

2 years ago

Global Publishers

Jeshi la Polisi: Vyeti feki vyawaondoa askari kazini ni uzushi

Polisi_1_-_Msemaji_Msaidizi_wa_Jeshi_la_Polisi_Nchini_ASP_Advera_Senso_akitoa_ufafanuzi_kwa_waandishi_wa_habari_hawapo_pichani-e1427469063120Msemaji wa Jeshi la Polisi, Advera John Bulimba – SSP.

TAARIFA YA JESHI LA POLISI KWA VYOMBO VYA HABARI
Katika siku za hivi karibuni, kumeibuka tabia ya baadhi ya watu kutoa taarifa za uzushi na uongo kutumia majina ya taasisi, mashirika ya umma na ofisi za Serikali na kueneza taarifa hizo katika mitandao ya kijamii kwa lengo la kupotosha wananchi.

Miongoni mwa taarifa hizo ni pamoja na taarifa kuhusu Jeshi la Polisi iliyosambazwa jana katika mitandao ya kijamii yenye kichwa cha habari...

 

2 years ago

Global Publishers

Jeshi Linawasaka Walioeneza Uzushi Kuhusu Vyeti Feki vya Polisi

Msemaji-wa-Jeshi-la-Polisi-Advera-John-BulimbaMsemaji wa Jeshi la Polisi,  SSP-Advera John Bulimba.

Katika siku za hivi karibuni, kumeibuka tabia ya baadhi ya watu kutoa taarifa za uzushi na uongo kutumia majina ya taasisi, mashirika ya umma na ofisi za Serikali na kueneza taarifa hizo katika mitandao ya kijamii kwa lengo la kupotosha wananchi.

Miongoni mwa taarifa hizo ni pamoja na taarifa kuhusu Jeshi la Polisi iliyosambazwa jana katika mitandao ya kijamii yenye kichwa cha habari ‘chujio Jesho la polisi, vyeti feki vyawaonndoa askari...

 

1 year ago

MillardAyo

VIDEO: Polisi wana mpango huu kwa wale wenye vyeti feki maofisini

jaj

Jeshi la polisi kanda maalum ya Dar es salaam linawashikilia watuhumiwa watatu wakazi wa buguruni kwa kosa la kukutwa na nyaraka bandia za serikali kama vyeti vya kidato cha nne, stika za SUMATRA, vyeti vya vyuo vya uuguzi, vyeti vya kuzaliwa, leseni bandia za biashara, nyaraka za bima pia walikutwa na mihuri mbalimbali ya ofisi […]

The post VIDEO: Polisi wana mpango huu kwa wale wenye vyeti feki maofisini appeared first on millardayo.com.

 

4 months ago

Malunde

HOFU YA VYETI FEKI : MATANGAZO YA KUPOTELEWA VYETI KWENYE MAGAZETI YAFURIKA

MATANGAZO ya upotevu wa vyeti yameongezeka katika magazeti mbalimbali na kwa siku ya jana pekee yalikuwapo 90.

Kitendo cha matangazo hayo kuongezeka kimeibuka ikiwa imebaki siku moja kwa baadhi ya watumishi wa Serikali wanaodaiwa kuwa na vyeti feki kutakiwa kukamilisha mchakato wa kukata rufaa.

Taarifa ya watumishi hao, ambao ni miongoni mwa 9,932 kutakiwa kukata rufaa ilitangazwa wiki iliyopita na Katibu Mkuu wa Wizara ya Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora,...

 

3 years ago

Mwananchi

Wenye vyeti feki wakaangwa bungeni

Wabunge juzi jioni walichachamaa wakitaka mawaziri na wabunge wanaohusishwa na vyeti feki kulithibitishia Bunge juu ya uhalali wa vyeti vyao.

 

1 year ago

Mtanzania

Wenye vyeti feki waambiwa wajisalimishe

Na Veronica Romwald, Dar es Salaam

WAKATI msako wa watumishi hewa ukiwa umeshika kasi nchini, Baraza la Mitihani Tanzania (Necta), limewataka watu wote wanaojijua wazi kuwa wanamiliki vyeti bandia kujisalimisha wenyewe.

Katibu Mtendaji wa Baraza hilo, Dk. Charles Msonde, alitoa tangazo hilo jana wakati alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari ambapo pia alitangaza matokeo ya mtihani wa kidato cha sita na ya ualimu.

“Necta ndiyo yenye dhamana ya kutoa vyeti vyote vya watahiniwa...

 

12 months ago

Mtanzania

Panga la mwisho wenye vyeti feki

necta*Necta sasa yatangaza kuwafuata kwenye vituo vyao vya kazi

*Yatoa ratiba ya kupita mkoa kwa mkoa, itakagua cheti cha kidato cha nne, sita na ualimu

 

Na MWANDISHI WETU-DAR ES SALAAM

HATUA ya Baraza la Mitihani nchini (Necta) kutoa ratiba ya kufanya uhakiki wa vyeti vya kidato cha nne, sita na ualimu kwa watumishi wote wa umma sasa ni wazi imezidi kupandisha joto kwa vigogo na watumishi mbalimbali ambao hawana sifa za kielimu kushika nafasi walizo nazo.

Katika taarifa yake ya sasa Baraza la...

 

5 months ago

Mwananchi

Wenye vyeti feki wapata ahueni

Watumishi waliobainika na vyeti feki na wanaonaweonewa wamepewa fursa ya kukata rufaa kwenda wizara ya utumishi.

 

2 months ago

Malunde

JINSI WENYE VYETI FEKI WANAVYOSHUGHULIKIWA


Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Angellah Kairuki amesema watumishi wa umma walioghushi vyeti watachukuliwa hatua za kinidhamu.

Kairuki amesema hayo jana (Julai 11) katika kikao kazi na watumishi na viongozi wa Halmashauri ya Wilaya ya Temeke, Tarafa ya Mbagala.

Alisema wote walioghushi vyeti hawapo kazini na wameshafutwa katika orodha ya malipo ya Serikali.

Waziri alielekeza waajiri kuwafuta wote wasiostahili kuwepo katika orodha ya malipo na...

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani