Top posts kwenye Facebook

jotionline

Read more


- KILA LA HERI MSUVA , KARIBU TENA YANGA AFRIKA. Farewell Boy!😤😤

- KILA LA HERI MSUVA , KARIBU TENA YANGA AFRIKA. Farewell Boy!😤😤

 

The King Alikiba Shutting Down New York City on Saturday 19th Aug 2017 performing live at...

The King Alikiba Shutting Down New York City on Saturday 19th Aug 2017 performing live at #OneAfricaMusicFest #TheReturnNYC, at the Ford Amphitheater in Brooklyn, New York! DOORS OPEN 6PM PROMPT --- Tickets at: WWW.EVENTBRITE.COM or WWW.TICKETMASTER.COM or WWW.GROUPON.COM --- More details at: www.oneafricaglobal.com #KingKiba #OneAfricaMusicFestNY #TheReturn #NewYorkCity #BigApple @pauloo2104 @upfrontbookings #RockstarTV #SHOOOOSH

 

So TURN UP 🎶🎶....OOOOOIIIIIIII🔥🔥

So TURN UP 🎶🎶....OOOOOIIIIIIII🔥🔥

 

AZAM FC YAWASILI SALAMA MJINI MBEYA KLABU Bingwa ya Afrika Mashariki na Kati, Azam FC, imewasili...

AZAM FC YAWASILI SALAMA MJINI MBEYA KLABU Bingwa ya Afrika Mashariki na Kati, Azam FC, imewasili salama jijini Mbeya saa 4 usiku huu tayari kabisa kukipiga na Mbeya City katika mchezo wa kirafiki kesho Jumamosi ndani ya Dimba la Sokoine. Kikosi hicho kilichotoka jijini Dar es Salaam kimetumia takribani saa 17 kuwasili Mbeya na kimefikia katika Hoteli ya Manyanya Inn. Kwa mujibu wa programu ya Kocha Mkuu, Aristica Cioaba, amesema kuwa wachezaji watapumzika hadi Ijumaa jioni watakapokwenda kufanya mazoezi ya kwanza jijini humo kabla ya kukipiga na Mbeya City kesho Jumamosi saa 10 jioni. Mara baada ya mchezo huo, Julai 23 mwaka huu kikosi hicho kitaelekea mkoani Njombe, kukipiga na Njombe Mji mtanange utakaofanyika Uwanja wa Sabasaba Julai 24 kabla ya kuelekea mkoani Iringa kucheza na Lipuli Julai 26 katika Uwanja wa Samora mjini humo. Azam FC itaitumia ziara hiyo kama sehemu ya maandalizi ya msimu ujao, ambapo kwa mujibu wa ratiba iliyotolewa hivi karibuni, itaanza kukipiga na Ndanda katika mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara (VPL) utakaofanyika Uwanja wa Nangwanda Sijaona Agosti 26 mwaka huu.

 

Ma-genius mpo?

Ma-genius mpo?

 

Nimepokea kwa masikitiko taarifa ya msiba wa Jaji Mstaafu Upendo Msuya. Jaji Upendo enzi za uhai...

Nimepokea kwa masikitiko taarifa ya msiba wa Jaji Mstaafu Upendo Msuya. Jaji Upendo enzi za uhai wake ndiye alipata kuwa Jaji katika kesi iliyofunguliwa dhidi yangu na Mgombea wa CCM mwaka 2010 kupinga ushindi wangu/wetu ktk Jimbo la Ubungo. Madai ambayo Mahakama iliyatupilia mbali. Mwenyezi Mungu amjalie pumziko jema la milele. Awape faraja wote walioguswa na msiba huu.

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani