Top posts kwenye Facebook

Juzi, siku ya Alhamisi, Novemba 1 2018, Waziri Mkuu, alitembelea kijijini Mponde, jimboni kwetu Bumbuli, ambapo, pamoja na mambo mengine, alielezea uamuzi wa Serikali wa kukifungua upya kiwanda cha Chai cha Mponde na kuweka utaratibu kianze uzalishaji. Tunamshukuru sana. Unaweza pia kupokea taarifa hizi za kurasa zangu za mitandao ya kijamii kupitia mtandao wa kijamii wa Telegram kwa link hii: t.me/jmakamba.

Juzi, siku ya Alhamisi, Novemba 1 2018, Waziri Mkuu, alitembelea kijijini Mponde, jimboni kwetu Bumbuli, ambapo, pamoja na mambo mengine, alielezea uamuzi wa Serikali wa kukifungua upya kiwanda cha Chai cha Mponde na kuweka utaratibu kianze uzalishaji. Tunamshukuru sana. Unaweza pia kupokea taarifa hizi za kurasa zangu za mitandao ya kijamii kupitia mtandao wa kijamii wa Telegram kwa link hii: t.me/jmakamba.

January Makamba

Read more


JE UKO TAYARI KUMKOSEA MUNGU WAKO?

JE UKO TAYARI KUMKOSEA MUNGU WAKO?

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani