Top posts kwenye Facebook

KARIBU UJIFUNZE UCHUKUE HATUA https://youtu.be/IXaWZFMUP1s

KARIBU UJIFUNZE UCHUKUE HATUA https://youtu.be/IXaWZFMUP1s

mkandamizaji

Read more


DADAZ ( saa 5:00 asubuhi - 6:00 mchana) Kutokana na hii hali ya uchumi jamani hebu niulize,...

DADAZ ( saa 5:00 asubuhi - 6:00 mchana) Kutokana na hii hali ya uchumi jamani hebu niulize, Ukitoa mchango kwenye sherehe ni lazima utoe na zawadi? SOGA yetu ya leo Unadhani kwa nini wasanii wa maigizo Tanzania wachache waliovuka boda na kufanya kazi ya sanaa nje na nyumbani? Kuijiamini? Lugha? MTUKATI LEO tunazungumzia Lugha ina nafasi kani katika sanaa ya maigizo? Share….Like…Comment #DADAZ LIVE MUDA HUU

 

Hii hapa link ya kuweza kuisikiliza I Don’t Care 👉🏽 https://youtu.be/IDBz49HP80M...

Hii hapa link ya kuweza kuisikiliza I Don’t Care 👉🏽 https://youtu.be/IDBz49HP80M Bonyeza uweze kusikia, na tafadhali share na wenzako. Asante 🙏🏽

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani