Top posts kwenye Facebook

ASHUKURIWE MUNGU NANYI MARAFIKI ZANGU KWA KUSABABISHA MPAKA WAANDAAJI WA TUZO ZA @maranatha_awards TOKA NCHINI KENYA KUIONA NYIMBO YANGU YA “Kemea Pepo” NA KUIWEKA KWENYE AWARD !! Nitawaambia utaratibu wa kunipigia kura, si mnajua peke yangu siwezi!! ASANTENI MARAFIKI ZANGU WOTE!! #MweAngalauNipateKaTuzoNipigeLilePoziLaKulalaYenyeweIkoPembeni😀🙏🏾🏃🏽#

ASHUKURIWE MUNGU NANYI MARAFIKI ZANGU KWA KUSABABISHA MPAKA WAANDAAJI WA TUZO ZA @maranatha_awards TOKA NCHINI KENYA KUIONA NYIMBO YANGU YA “Kemea Pepo” NA KUIWEKA KWENYE AWARD !! Nitawaambia utaratibu wa kunipigia kura, si mnajua peke yangu siwezi!! ASANTENI MARAFIKI ZANGU WOTE!! #MweAngalauNipateKaTuzoNipigeLilePoziLaKulalaYenyeweIkoPembeni😀🙏🏾🏃🏽#

mkandamizaji

Read more


Ushauri: Naomba ushauri ndugu zangu mume wangu ananilazimisha kuacha kazi anadai nikae nyumbani...

Ushauri: Naomba ushauri ndugu zangu mume wangu ananilazimisha kuacha kazi anadai nikae nyumbani nilee watoto, na mimi familia yangu inanitegemea na mume wangu tangu amenioa hajawahi kwenda kwetu kusalimia wala hajawahi nisaidia kwa shida yoyote ile zaidi ya kusema pole. Naombeni ushauri wenu, niache kazi kulinda ndoa au nipambane ili kuinusuru familia yangu.

 

Hii hapa link ya kuweza kuisikiliza I Don’t Care 👉🏽 https://youtu.be/IDBz49HP80M...

Hii hapa link ya kuweza kuisikiliza I Don’t Care 👉🏽 https://youtu.be/IDBz49HP80M Bonyeza uweze kusikia, na tafadhali share na wenzako. Asante 🙏🏽

 

Share

Trending Now

Zinazosomwa Sasa

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani