Top posts kwenye Facebook

NINAMSHUKURU SANA MUNGU KWA AJILI YA MARAFIKI WA NGUVU NILIONAO!! NILIWAOMBA NA MKAKUBALI KUNIPIGIA KURA NA MMENIWEZESHA KUTWAA TUZO NCHI ZA NJE(NAIROBI KENYA) ASANTENI SANA MARANATHA AWARD MUNGU AKUZE MAONO YENU!! Nawashukuru sanaaaaaaaaaaa!!

NINAMSHUKURU SANA MUNGU KWA AJILI YA MARAFIKI WA NGUVU NILIONAO!! NILIWAOMBA NA MKAKUBALI KUNIPIGIA KURA NA MMENIWEZESHA KUTWAA TUZO NCHI ZA NJE(NAIROBI KENYA) ASANTENI SANA MARANATHA AWARD MUNGU AKUZE MAONO YENU!! Nawashukuru sanaaaaaaaaaaa!!

mkandamizaji

Read more


Humphrey Polepole ateuliwa serikalini :-...

Humphrey Polepole ateuliwa serikalini :- https://www.eatv.tv/news/current-affairs/humprey-polepole-apata-uteuzi-serikalin

 

Share

Trending Now

Stay updated, Sign up

Habari za Mikoani